TIN TÀI TRỢ.

Nỗi lo lắng khi mất sữa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.12K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình sinh con 2 tuần rồi mà sữa về một it mn có cách nào để sữa về nhiều không giúp mình với. Cảm ơn mn nhiều nhiều.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của huongnguyenkt4k4

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 29 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mẹ nó có cho con bú ngay sau sinh k hay cho con bú sct. Sau đấy mẹ nó cho con bú thường xuyên k

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Halinh_linh
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

t co dang uong 1 loai thuoc cay uong kich thich co nhieu sua cho con ti lam ma con chong dc hau. san? nua nhe'
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 93 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Lót dép hóng các mẹ houc kinh nghiệm. Mình sinh bé được 8 ngày rồi và cảm giác sữa cũng đang ít dần. Mặc dù ăn nhiều các món lợi sữa đã được chỉ
    ADT9p7
    Hsyyp7
    • 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ăn cháo móng giò đu đủ đi mẹ nó. mình cũng mới sinh mổ được chục hôm, mấy hôm đầu chẳng có sữa thế là mẹ chồng nấu cháo móng giò đu đủ và đắp thêm men rượu trộn rượu nữa, trv giờ cũng có đủ sữa cho em ăn

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lucky_jess
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

la thuoc cay loi. sua~ uong vao dam bao voi cac me la co nhieu sua cho con ti , e cung gioi thieu cho cac ban. cua e uong rat nhieu .me nao quan tam thi lien he e so dt 0972162721, e ten ha`
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 54 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình sinh được 12 ngày, con k chịu ti nên mẹ phải hút sữa ra cho bú bình. Kinh nghiệm của mình là càng chăm hút thì sữa về càng nhiều. Mấy hôm đầu mình hút rát hết ti mà mỗi cữ được có 40ml cả 2 bên, mình kiên trì hút 3h/lần rồi 2h/lần, trước khi hút sữa thì uống 1 cốc to sữa tươi hâm nóng hoặc cao chè vằng nóng, dùng khăn nhúng nước sôi đắp lên 2 bầu ngực thế là sữa chảy về. Bj sau 1 tuần mình vắt mỗi cữ được 120-150ml tuỳ lúc, hy vọng tuần sau sẽ nhiều dần lên. Các mẹ thử cách này xem nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho của mebi2015
    • 154 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Bạn cứ chăm chỉ như vậy chắc chắn sữa sẽ về nhiều rồi.
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

M thì ăn na và uống sữa ông thọ thay nước nên từ ít sữa thành nhiều sữa và sữa rất đặc và thơm. Trvia con m lên cân rất oki.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của khucngoclan
    • 67 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Nên hút sữa ra sau khi cho bé ti,ko có sữa vẫn fải hút them 10p, uống nước nhiều vào, cố gắng lên, cho con bú mẹ hoàn toàn 6thang đầu tốt cho con lắm
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Minh thanh lý máy hút điện đôi Spectra DEW 350 mới mua tháng trước, còn bảo hành đến 3.2016, mua về mà không có thời gian hút nên để lại cho mẹ nào muốn kích sữa nuôi con nhé. Máy dùng rất tốt luôn, chạy khỏe, êm, gần như mới vì mình SD rất ít, còn nguyên hộp, đầy đủ các phụ kiện đi kèm luôn. Mua mới 2.650.000, để lại 1.8tr nhé. mẹ nào có nhu cầu thì alo mình 0939 547 268 nhé. Mình ở HP.