Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Dặm sữa similac advance cho bé sơ sinh

• 1 Lượt chia sẻ
  • 4.8K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ ơi! bé nhà em được hơn 1 tháng, nhưng sữa em không đủ,em tính dặm thêm sữa similac advance cho bé,nhưng đang lo không biết sữa này có gây táo bón cho bé không?em thấy sữa này ghi là không gây táo bón nhưng không rõ có đúng vậy không?có mẹ nào đã dùng qua sữa này cho bé rồi,thì chia sẻ giúp em với ạ! cám ơn các mẹ nhiều!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 28 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bé nhà mình dùng Nan cũng nhạt và mát,trộm vía con hợp sữa nên ko táo bón.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Be Nha minh dung Sua similac advanced dang nuoc Tu luc moi Sinh den gio Duoc 2 thang roi ma be di output moi ngay 1 lan , trom via con Tang can tot
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Be nha minh dung sua dimilac ngay đi cung co mot lan a.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    similac advance có dạng nước là sao hả mẹ thanhtruc?mình không cần phải pha hả?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 948 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mom CherryLe1 ơi, Similac Advance là dòng sữa có chứa các thành phần ngăn ngừa bệnh táo bón cho bé mà. Hai bé mình dùng dòng sữa này đi vệ sinh đều mỗi ngày hết. Trên hộp sữa ghi chữ "Nofat" chứ bé nào chịu bú đều thì cũng trộm vía tăng cân đều đều mỗi tháng.
    Mình thích dòng sữa Similac này là chú trọng tăng sức đề kháng cho bé giúp bé lướt bệnh cảm, ho, sổ mũi, viêm họng,... mà mấy bé dưới 2 tuổi ở VN hay bị nhất do khí hậu VN ô nhiễm quá mà.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cám ơn mẹ hao2909 nhé,mình đã cho bé dặm thêm similac advance rồi, nhưng bé mình tới 4 ngày mới đi ngoài một lần,mặc dù ko bón,phân lúc đầu sệt sau hoa cà hoa cai,không biết vậy có ổn không mẹ hao2909 nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 948 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Bé hơn 2 tháng mà đều 4 ngày mới đi toilet 1 lần và phân không đặc, bé đi thoải mái không phải rặng mệt mỏi thì cũng không có gì đáng lo đâu mẹ CherryLe1 có thể ruột bé dài nên 4 ngày mới đi, hầu như bé nào 3-4 tháng đầu cũng đi phân hoa cà hoa sói hết đó, nhưng 4 ngày mới đi 1 lần thì cũng hơi lâu đó bạn, nếu phân đặc và bé đi phải rặng nhiều thì nên đi bác sỹ đễ được tư vấn cho đúng cách nhé bạn.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh hien o my . Neu ban nao muon mua cac loai sua similac hoac enfamil , pedi ensure thi lien lac Voi Minh o Facebook tiffany trang nha
    Similac advance loai 650 gr gia 750k