TIN TÀI TRỢ.

Con e dc 3thang 12 ngày, hơn giác 5kg, con ăn ít tăng cân chậm, e cảm thấy buồn quá muốn có sữa mẹ nhiều cho con ti mà sao sữa e ít quá

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.39K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 75 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mẹ nào giúp e chỉ cách sữa về nhiều k ạ? E ăn ngày cũng 5 bữa, 3 bữa chính, e bữa phụ là nếp, có ăn thêm trái cây, ngày 2 lít nước và thêm sữa tươi và sữa ông thọ, cho con ti thường xuyên, nhưng sữa vẫn rất ít, con e thì k chịu ăn sữa ngoài, nhiều lúc nhìn thấy con đói mà thấy thương, như con e bjo phải ăn cả lít sữa, mà e thấy con ti me chắc ngày được khoảng 300ml là cùng, con tiểu vàng là biết con thiếu nước, nhưng jo e cũng k pit phải làm ntn? Buồn quá các mẹ ah..nhưng thấy con vẫn chơi vui vẻ nên thấy cũng an ủi tí
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của tranglinh2502

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 75 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn vào hội Betibuti đi, trên facebook đó, sẽ có rất nhiều tài liệu để bạn đọc, nhất là mục kích sữa

Gởi từ ứng dụng Webtretho của BonAnh
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em nen mua may hút sua nhe, hút ra de biet duoc luong sua la bao nhieu, vua tap bú binh duoc neu em co di lam, hơn nua la neu cứ 3h hút sua đeu dan trong 30' se kich sua ve nhieu! Che độ an cua em vay la tot roi, c nghi em ko thieu sua, co the la do bé ti mẹ ít nen sua ít dan di
    • 75 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

E kích sữa mỗi lần dc 30ml nên nản quá. Với lại e cho con bú rất nhiều mà sao vẫn ít sữa, mà vắt ra bình con e cũng k chịu bú bình nữa, e sắp đi làm rồi nên đang lo lắm

• 75 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Ok. CAm on me yeubexucuame nha, con e đưa bình vào nút tí là muốn nôn nên sợ bình, k biết sao mà đi làm dc đây

• 11 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranglinh2502 Xem bài viết
    Ok. CAm on me yeubexucuame nha, con e đưa bình vào nút tí là muốn nôn nên sợ bình, k biết sao mà đi làm dc đây

Bạn thử tìm mua bình Comotomo xem sao, núm bình bằng Silicon thấy báo rất mềm, nhiều bé khó cho uống bình mà thay loại này con uống tốt lắm đấy...
    • 75 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Ok. Cai loại mình cũng thấy trên mạng rồi, để pua nào ra shop tìm xem có k?

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh cung nhu ban day. An uong, kich sua nhung khong du con ti. Khong biet me nao co y kien gi hay khong ah?