xấu người xấu tính, quá khứ nước mắt ! kiếp này ta chon độc thân, haha

• 0 Lượt chia sẻ
  • 390 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thiên thần giả!
    Say đắm tình đầu ! dâng hiến rồi hi sinh,ngốc nghếch rơi vào cạm bãy, tuổi 21 đâu phải trẻ thơ đủ hiểu biết, tri thức...vẫn ngu ngơ.
    Biết khổ nhưng vẫn hi vọng phép màu xảy ra và thời gian không lừa dối ai... kết thúc chỉ là nổi niềm hối hận mối tình đầu tội nghiệp người đến sau!
    Anh đến sau, hiểu tôi và biết cả quá khứ. anh chấp nhận và đợi chờ..có lẽ nếu lúc trước tôi sẽ cho anh cơ hội:một chàng trai ấm áp, vui vẻ, biết quan tâm, sự nghiệp vững vàng...đủ lo lắng chăm sóc cho 1 cô bé sinh viên, cho cô bé một gia đình người người mong ước
    Tôi có gì để anh đáng phải chờ đợi? bướng bỉnh cố chấp, học hành bình thường, nhan sắc đơn giản...
    đôi khi thử yêu anh, mở rộng trái tim lần nữa nhưng lòng tin với đàn ông tròn chĩnh số 0..
    Không thể yêu đàn ông đang suy nghĩ chẳng lẽ chuyển sang yêu con gái !!! con gái chắc tìm đại gia yêu hết rồi nên kiếp này lẵng lặng hai chữ độc thân !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 608 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cứ mở lòng một lần thử xem cô bé, biết đâu bất ngờ thì sao?
    Bởi cuộc đời không có những giá như
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chắc e còn trẻ nên cảm thấy bản thân vẫn còn thời gian để cho nỗi đau của mình vơi đi và tan biến, e chưa thực sự rung động với người đàn ông kia nên cho rằng mình vẫn ko thể yêu thêm nữa, ko tin vào đàn ông, thời gian sẽ khiến ta quên đc nỗi đau của sự phản bội vì ý chí con người là mạnh mẽ, đến khi nào e gặp đc 1 ng e có tình cảm thì e tự nhiên dần dần sẽ hướng đến người ấy, ko phải vội vàng, sống độc thân ko phải dễ như e nghĩ đâu, đến 1 lúc nào đó bạn bè lập gia đình hết họ ko có thời gian đi chơi chia sẻ tâm sự với e, ng thân của e lập gia đình, lúc còn có 1 mình e sẽ thấy tại sao vì 1 ng xấu xa mà mình phải hi sinh hạnh phúc của mình ko đáng chút nào, sống độc thân cần sự dũng cảm e ạ
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

roi e se gap nguoi nhu y
    cuoc song
    hanh phuc luon den khi ta it ngo nhat
    • Khóa theo yêu cầu
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,162 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

Thích ăn táo hay chuối
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 63 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Nếu không tin tưởng và niềm tin vào nam giới = 0 thì xin bạn đừng mở lòng cho bất kì ai cả.
    Xin hãy độc thân đi!
    Đến khi nào yêu đời trở lại, mong muốn 1 tình yêu đúng nghĩa khác hãy mở lòng, lúc này sẽ trưởng thành hơn trong tình cảm!
    Thời gian trôi cũng nhanh thôi, nếu vài tháng chưa đủ với bạn thì vài năm, rồi mọi chuyện sẽ đẹp!