Vì sao bạn nghỉ chơi với đứa bạn thân nữa, lý do là gì ???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.1K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

THEO CẢM NHẬN CỦA MÌNH THÌ:
    Chỉ là thời gian làm phai nhạt thôi. Gặp thì cười nói vài câu. Không gặp cũng không cảm thấy nhớ. Có chuyện gì cũng k nghĩ đến nó đầu tiên nữa. Người mình muốn tâm sự cũng k còn là nó nữa.
    Vốn dĩ thời gian rất lạnh lùng mà.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 77 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Vì một ngày xấu trời nó tỏ ra thích mình trong khi nó vẫn còn đang trong mối quan hệ với người yêu lâu năm của nó.
    • 223 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Vì...mình không có bạn thân )
    Người dời non lấp bể
    Kẻ đắp lũy xây thành
    Ta chỉ là con gái
    Việc của mình là xinh
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

có gấu bỏ bạn mà đi.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hippocolen Xem bài viết
    Vì một ngày xấu trời nó tỏ ra thích mình trong khi nó vẫn còn đang trong mối quan hệ với người yêu lâu năm của nó.
    https://www.facebook.com/thietbi789/
    Nếu bạn không là chính bạn thì đừng là ai cả.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ai cũng có , mà quan trọng là mình muốn hay kg thôi. bạn thân nó ở mức cao le vồ hơn bạn bình thường thôi

Trích dẫn Nguyên văn bởi nghimaimoiduoccaiten Xem bài viết
    Vì...mình không có bạn thân )
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 136 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

nói có chồng rồi nên cũng it tiếp xúc vì k muốn dính nhìu vào cuộc sống của nó nữa.. .. tìm đứa khác làm bạn tiếp
    Có đôi khi, tình yêu dưới ánh trăng cũng không thể sánh bằng một khắc im lặng lãng mạn, nhiều lời ngon tiếng ngọt cũng không bằng giây phút yên lặng, dùng tấm lòng cảm thụ lẫn nhau.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 803 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    trời đất, các bác đang nói về tình bạn giữa nam và nữ à, lạy các bác, nó chỉ có trong phim thôi, còn đời thực thân kiểu đó dễ cám dỗ và sa ngã lắm.
    Tôi thì tôi không thân hẳn với thằng nào, nhưng bạn từ bé mẫu giáo đến giờ vẫn còn chơi thì vẫn có, chọc ghẹo hơi nhiều 1 tí là lũ bạn ghép đôi nên tôi rất giữ khoảng cách, còn để cho nó có bạn gái nữa chứ, dù mỗi khi nó có mục tiêu mới là láo lắm (hiển nhiên là dành time ưu tiên cho gấu của nó rồi). Tôi với thằng này thì từ bé chung khu phố, chung lớp chung trường, nhưng chả bao giờ chơi chung nhóm, già nua off cựu học sinh mới chém gió với nhau trong hội những đứa còn F.A thôi =]].
    Còn nói về lý do nghỉ chơi đứa bạn thân thì đối với bạn thân khác giới đơn giản là vì mình thích nó mà nó éo thích mình thì thôi, không chơi nữa vì thấy phí thời gian và khoảng không trái tim. Đối với bạn thân là con gái thì 2 lý do: 1 là con ấy nó cướp bồ mình (khó thân lắm), 2 là không tôn trọng lối sống của nhau (thân hơn 7 năm, kết thúc chỉ trong 7s cãi lộn =)) )
    Tôi vô cùng nghi ngờ, có phải Nguyệt Lão đã mang sợi chỉ đỏ của tôi đi may quần rồi không? (st)
    VŨ TRỤ BAO LA VÔ CÙNG TẬN - NHÂN SINH TỰ CỔ VỐN VÔ THƯỜNG
    -Con người ai cũng mơ, nhưng không phải như nhau. Những người mơ vào ban đêm trong nơi thầm kín bụi bặm của tâm tưởng thức dậy vào ban ngày và thấy tất cả chỉ là hư ảo, nhưng những người mơ vào ban ngày rất nguy hiểm, vì họ có thể hành động từ trong giấc mơ với cặp mắt rộng mở, để biến nó thành hiện thực.(T. E. Lawrence)
    - - Bọn này đúng là càng lớn càng... nhiều tuổi.
    • 444 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Bạn thân khác giới hay cùng giới nhỉ? Bạn thân khác giới thì cô ấy đi tu, qua đâu bên Nepal, Tây Tạng gì đó gần như mất tích. Còn bạn cùng giới nghỉ chơi với nhau thật khó hiểu: hai thằng có hai con bồ cùng họ cùng tên khiến cho đôi lúc nhầm lẫn rằng bồ mình hay bồ bạn?
    Công danh trước mắt trôi như nước
    Nhân nghĩa trong lòng chẳng đổi phương.

-- Hải Thượng Lãn Ông --
    Tất tần tật về SuperThin >>Mời vào<<
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng có đám bạn thân chơi từ mẫu giáo tới thời DH. sau khi 1 số đứa lập gia đình cái kg còn gặp mặt nữa.

Trích dẫn Nguyên văn bởi naly86 Xem bài viết
    trời đất, các bác đang nói về tình bạn giữa nam và nữ à, lạy các bác, nó chỉ có trong phim thôi, còn đời thực thân kiểu đó dễ cám dỗ và sa ngã lắm.
    Tôi thì tôi không thân hẳn với thằng nào, nhưng bạn từ bé mẫu giáo đến giờ vẫn còn chơi thì vẫn có, chọc ghẹo hơi nhiều 1 tí là lũ bạn ghép đôi nên tôi rất giữ khoảng cách, còn để cho nó có bạn gái nữa chứ, dù mỗi khi nó có mục tiêu mới là láo lắm (hiển nhiên là dành time ưu tiên cho gấu của nó rồi). Tôi với thằng này thì từ bé chung khu phố, chung lớp chung trường, nhưng chả bao giờ chơi chung nhóm, già nua off cựu học sinh mới chém gió với nhau trong hội những đứa còn F.A thôi =]].
    Còn nói về lý do nghỉ chơi đứa bạn thân thì đối với bạn thân khác giới đơn giản là vì mình thích nó mà nó éo thích mình thì thôi, không chơi nữa vì thấy phí thời gian và khoảng không trái tim. Đối với bạn thân là con gái thì 2 lý do: 1 là con ấy nó cướp bồ mình (khó thân lắm), 2 là không tôn trọng lối sống của nhau (thân hơn 7 năm, kết thúc chỉ trong 7s cãi lộn =)) )
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn thân cùng giới chơi thân vs nhau lâu là tụi nó kêu mấy thằng bóng, cứ bám nhau khg có bồ.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi superthin Xem bài viết
    Bạn thân khác giới hay cùng giới nhỉ? Bạn thân khác giới thì cô ấy đi tu, qua đâu bên Nepal, Tây Tạng gì đó gần như mất tích. Còn bạn cùng giới nghỉ chơi với nhau thật khó hiểu: hai thằng có hai con bồ cùng họ cùng tên khiến cho đôi lúc nhầm lẫn rằng bồ mình hay bồ bạn?
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình có bạn thân khác giới. Bỗng 1 ngày đẹp trời bạn ấy thay đổi thái độ, hỏi ko nói, nhắn tin ko trả lời=>1 năm sau bạn ấy công khai bạn gái.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lq0159