Trai 87. Ks khai thác mỏ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 334 Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 225 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình la boy. Sn 87. Quê hải dương. Hiện đang lam o hn.do tc công việc nên cung pai di nhiu, nen nhiu ng ko mun lam wen vs minh. Vậy nên minh cần tim ng thuc su hieu va thông cam vs minh. Minh muon tim ng it hon tuổi ( trừ 90- vì thấy bảo ko hợp tuổi) bạn nào thấy thích hợp thì để laii email hoặc sdt. Minh se lien he lai. ( email nên check thường xuyên)
    Cảm ơn!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 225 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

quả này ế tiếp!!
    • 680 Bài viết

• 561 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cứ bình tĩnh
    • 225 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cyrano_1712 Xem bài viết
    Cứ bình tĩnh
    câu này nghe quen lam!
    • 258 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái gì cũng phải bình tĩnh chứ bạn,tớ thì có gd rồi nhưng ly hôn cũng 2 năm,cũng chỉ vì ko hiểu cho nhau lên vậy đấy,thằng chồng tớ suốt ngày ko lo làm an đâu chỉ thích hưởng thụ thôi cờ bạc gái gí đủ ,động nói là nó đánh chửi,len thoi c,t cho xong,chứ sống như vậy mệt mỏi lắm 1 mình nuôi con OK hết kể cả khi đồng lương thấp đủ chi tiêu nhưng thấy thoải mái,
    • 225 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_suxi8x Xem bài viết
    Cái gì cũng phải bình tĩnh chứ bạn,tớ thì có gd rồi nhưng ly hôn cũng 2 năm,cũng chỉ vì ko hiểu cho nhau lên vậy đấy,thằng chồng tớ suốt ngày ko lo làm an đâu chỉ thích hưởng thụ thôi cờ bạc gái gí đủ ,động nói là nó đánh chửi,len thoi c,t cho xong,chứ sống như vậy mệt mỏi lắm 1 mình nuôi con OK hết kể cả khi đồng lương thấp đủ chi tiêu nhưng thấy thoải mái,
    Hj. Uhm. Thi tat nhien la pai binh tinh. Hi. The nen moi can time tim hiu ma. Hj
    • Khóa theo yêu cầu
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 213 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Cứ ngồi chờ sung rụng trúng mồm thế này thì biết bao giờ mới lấy đc vk,phải chủ động,tích cực làm quen,pm đi chứ,thấy nick nào hay hay nhảy vào làm quen(pm nhầm còn hơn bỏ sót),ví dụ như cái nick của tớ chẳng hạn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 225 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daingox2 Xem bài viết
    Cứ ngồi chờ sung rụng trúng mồm thế này thì biết bao giờ mới lấy đc vk,phải chủ động,tích cực làm quen,pm đi chứ,thấy nick nào hay hay nhảy vào làm quen(pm nhầm còn hơn bỏ sót),ví dụ như cái nick của tớ chẳng hạn
    Oh. Thế đằng ấy la gái ah? Tưởng nam. Hj. Nhug minh ko muon nc tren nay. Vao email hoặc sdt nhé. Email: dvh.honest@yahoo.com or 0979090745
    • Khóa theo yêu cầu
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 213 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dvh.honest Xem bài viết
    Oh. Thế đằng ấy la gái ah? Tưởng nam. Hj. Nhug minh ko muon nc tren nay. Vao email hoặc sdt nhé. Email: dvh.honest@yahoo.com or 0979090745
    Ok.HẢi Dương thì là hàng xóm của tớ roài,ấy có thích làm rể HP ko?tớ làm mai cho,chỉ cần cho tớ ăn cỗ miễn phí là đc roài.😉
    • 225 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Hj. Nhug t hien dang lam o hn. Gan nha cung thich. Nhug mun neu ma iu va lay la pai hai ng cung o 1cho chu. Hj
    • Khóa theo yêu cầu
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 213 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Haizzz,định kiếm bữa cỗ miễn phí của đằng ấy mà khó quá cơ!!!!:-
    • 225 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Haiz. Thế mới khó. Hj
    • Khóa theo yêu cầu
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 213 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

U vào hội độc thân HN đấy mà làm quen,phải chủ động vác cưa đi mà cưa chứ,nếu ngại để tớ cưa hộ cho
    • 225 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daingox2 Xem bài viết
    U vào hội độc thân HN đấy mà làm quen,phải chủ động vác cưa đi mà cưa chứ,nếu ngại để tớ cưa hộ cho
    Hj. Cưa nó kém. Hơn nữa còn nhiu các đk ma minh khó ma cưa đc. Hi
    • Khóa theo yêu cầu
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 213 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dvh.honest Xem bài viết
    Hj. Cưa nó kém. Hơn nữa còn nhiu các đk ma minh khó ma cưa đc. Hi
    Haizz,đàn ông gì mà thiếu bản lĩnh vậy,chửa đi cưa mà đã nhận là kém rồi,thía thì đời nào mới lấy đc vợ??? Lúc nào cũng phải ...ta đây tự tin có thừa chớ???chán!!!
    • 225 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Uhm. He. Thế mới ế chứ b