TIN TÀI TRỢ.

Tìm người iu em và ba cho sấp nhỏ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.42K Lượt đọc
  • 47 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đồng cảm bài viết của em. nên tặng em bài hát này nhé https://www.youtube.com/watch?v=dbW25KMwcGs

Chúc em may mắn!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dolkpc Xem bài viết
    Đồng cảm bài viết của em. nên tặng em bài hát này nhé https://www.youtube.com/watch?v=dbW25KMwcGs

Chúc em may mắn!
    dạ, cảm ơn a , bài hát rất ý nghĩa
    em cũng tặng a bài này : https://www.youtube.com/watch?v=DLlRHPVXkpc
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ^^ sao anh hok thấy ai KB hết vậy nè ...
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DiepNguyen2093 Xem bài viết
    dạ, cảm ơn a , bài hát rất ý nghĩa
    em cũng tặng a bài này : https://www.youtube.com/watch?v=DLlRHPVXkpc
    Uhm, cho nên hãy làm mọi thứ tốt nhất trước khi mọi việc không còn trong tầm tay. Trên đời ko có thuốc hối hận và cũng ko có quá nhiều cơ hội để mà ta bỏ qua.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 67 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em cho cái thông tin liên lạc với, biết đâu ta là bạn rủ nhau đi xem đá bóng
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lecin Xem bài viết
    em cho cái thông tin liên lạc với, biết đâu ta là bạn rủ nhau đi xem đá bóng
    a gửi tin nhắn đi e gửi nick fb qua ạ
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dolkpc Xem bài viết
    Uhm, cho nên hãy làm mọi thứ tốt nhất trước khi mọi việc không còn trong tầm tay. Trên đời ko có thuốc hối hận và cũng ko có quá nhiều cơ hội để mà ta bỏ qua.
    hehe. cơ hội nhiều khi bên cạnh mà lại k biết đó a ạ
    cảm ơn a
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 46 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

"Ba Cho sấp nhỏ" nghĩa là sao em? đọc đi đọc lại thấy mình gần đủ tiêu chuẩn tiếc 1 điều là A -Bắc , E- Nam thôi !
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 19 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Gửi em : a không cần điều gì ở em.
    • 450 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi truongthidieulinh Xem bài viết
    Bó tay. Cao thủ tình trường như mình chưa bao giờ nghĩ đến điều này. Người đàn ông tốt ko ai lên đaay để kết bạn mí em đaau nhóc. Chị thấy chuyện tình cảm ko nên đawng lên như vậy
    vậy theo bạn trên đây toàn là ng đàn ông xấu @@
    • 279 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Công nhân vn mình nhiều tài năng trẻ .....hihii vui lên cô gái.... Điều em tìm nằm ngay sau em vài bước....
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vudan91 Xem bài viết
    "Ba Cho sấp nhỏ" nghĩa là sao em? đọc đi đọc lại thấy mình gần đủ tiêu chuẩn tiếc 1 điều là A -Bắc , E- Nam thôi !
    tìm người xác định lâu dài nên biết đâu trở Ba của con e a à :3 chớ đâu phải tìm người cho vui đâu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vattephd Xem bài viết
    Gửi em : a không cần điều gì ở em.
    dạ, e cũng có cần gì ở a đâu ạ
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanghoale Xem bài viết
    Công nhân vn mình nhiều tài năng trẻ .....hihii vui lên cô gái.... Điều em tìm nằm ngay sau em vài bước....
    ý đầu a nói e k hiểu ạ? tài năng trẻ là sao a? bài e đăng có gì liên quan sao?
    dạ, e tin là người e tìm cũng ở quanh quanh đâu đó thui
    • 279 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Em viết hay quá và dài dòng văn tự... Anh chỉ thu ngắn lại cho em để em hiểu rằng ,,,trình bày tốn nhiều bút mực .hay mòn đầu ngón tay.hay tốn nhiều calo...thì cũng không thể vội vàng kết luận đáp án ý mà......
    Đôi khi em từ từ nhìn lại xung quanh em ai là người để ý mình nhiều nhất ,thì cũng như em thích một người yêu thầm họ mà không nói ra,ho cũng như em ý,,cũng ngại ngùng xấu hổ ,hay kiểu nam gọi là mắc cỡ,,,rồi bình tĩnh tìm cách tiếp cận nhau ,tiếp cận sỡ thích của nhau,hay chia sẽ quan điểm sống hay ,lành mạnh ......vv...vậy anh mới có ý nói tuổi trẻ tài cao..nhưng đừng vội vàng chậm mà trắc.....mới bền lâu
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanghoale Xem bài viết
    Em viết hay quá và dài dòng văn tự... Anh chỉ thu ngắn lại cho em để em hiểu rằng ,,,trình bày tốn nhiều bút mực .hay mòn đầu ngón tay.hay tốn nhiều calo...thì cũng không thể vội vàng kết luận đáp án ý mà......
    Đôi khi em từ từ nhìn lại xung quanh em ai là người để ý mình nhiều nhất ,thì cũng như em thích một người yêu thầm họ mà không nói ra,ho cũng như em ý,,cũng ngại ngùng xấu hổ ,hay kiểu nam gọi là mắc cỡ,,,rồi bình tĩnh tìm cách tiếp cận nhau ,tiếp cận sỡ thích của nhau,hay chia sẽ quan điểm sống hay ,lành mạnh ......vv...vậy anh mới có ý nói tuổi trẻ tài cao..nhưng đừng vội vàng chậm mà trắc.....mới bền lâu
    dạ vì thế nên e đã bảo tìm người nào tìm hiểu và có tình iu kéo dài 4-7 năm rùi mới tính ra hơn mà a. cái này e viết lâu rùi nhưng nay e mới đăng thui ạ. nhìn lại xung quanh chưa tìm đc ai thích hợp a à
    lâu lâu bất chợt e viết thêm một ít thui chớ k có cố ý dài dòng văn tự gì đâu ạ
    E cảm ơn
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đọc bài của của thớt mãi mới xong dài dã man, tự so sánh chắc được 50% trong số đó còn 50% còn lại tùy hoàn cảnh tùy người nhưng cũng muốn thử kết bạn với chủ thớt xem sao :P
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 46 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DiepNguyen2093 Xem bài viết
    tìm người xác định lâu dài nên biết đâu trở Ba của con e a à :3 chớ đâu phải tìm người cho vui đâu
    A cũng dự định 30 tuổi mới lấy vk vậy e chờ a đi
    • 279 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

À giờ thì anh đã hiểu.. Em viết như kiểu nhật ký.. Mỗi ngày một ít ...rồi mỗi khi buồn hay mệt mỏi em lại thêm một chút.. Rồi một ngày đủ lớn và mạnh em sẽ đưa lên anh hiểu rồi... Anh xin lỗi đã hiểu nhầm ý em....một bài viết rất hay rất ý nghĩa cho cs.....em hẳn là cô gái nghị lực.....hân hạnh được biết tên em và thông tin ll
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zerosoul Xem bài viết
    Đọc bài của của thớt mãi mới xong dài dã man, tự so sánh chắc được 50% trong số đó còn 50% còn lại tùy hoàn cảnh tùy người nhưng cũng muốn thử kết bạn với chủ thớt xem sao :P
    rất vui đc biết bạn, cái này mình tích góp lâu ngày nó ra vậy đó, còn nhiều phần sau nữa cơ