TIN TÀI TRỢ.

Tìm bạn qua WTT: Được và Mất

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.62K Lượt đọc
  • 96 Trả lời

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,674 Bài viết

• 4,646 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Hôm rồi, có nàng mới 23t, nghề ngỗng cũng ok, mà thấy nàng chạy lung tung tìm chồng...duyên đến nó đến khỏi tìm...Khi xuống đây, ông tơ bà nguyêt đã se duyên cho chúng ta một người phù hợp. Khi duyên đến ắt nó sẽ đến, người bạn đời sẽ xuất hiện thôi...việc gì cứ phải chạy tung tăng, show hình ảnh ra chứng mình này nọ cho người ta thấy mình tốt như thế nào...cho dù có được người trên đây đi, rồi một ngày nào đo nhận ra ca 2 không phù hợp thì thế nào...lúc đó có phải tốn thời gian ko...Mọi sự trên đời đều có sự sắp đặt, quan trọng biết nắm bắt ko
    Một nụ hôn phá tan khoảng cách giữa tình bạn và tình yêu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 18 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mới post topic tìm bạn trai 30 phút, đọc xong cmt của mọi người giờ chạy ra xoá đây =))
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ngày xưa có bồ hay ko chả quan tâm, tự dưng năm vừa rồi lũ bạn rũ nhau lấy chồng, tự nhiên thấy chạnh lòng dễ sợ. Nhìn xung quanh thì chả có mối nào hợp, cứ chấm được anh nào, hẹn hò được vài vài tuần là mấy ảnh xuất ngoại du học hết.. Chắc cái số em nó vậy rồi, xem ra lên wtt tìm ngừ yêu kiểu này cũng nan giải lắm đây.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 25 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi samthuong8891 Xem bài viết
    Mới post topic tìm bạn trai 30 phút, đọc xong cmt của mọi người giờ chạy ra xoá đây =))
    Thế đã xóa đi chưa bạn ơi. Thực ra bạn cứ trải nghiệm đi, có mất gì đâu, cứ tỉnh táo là được. Nói một cách nào đó, lên đây tìm bạn cũng giống như đi marketing bản thân vậy, marketing tốt thì thu hút được nhiều chú ý, nhưng cuối cùng cũng phải là "sản phẩm phù hợp với thị hiếu người tiêu dùng".
    FA hóng chuyện và AQ
    • 8,161 Bài viết

• 12,776 Được cảm ơn

tớ quen khá nhiều bạn là nam trên wtt, bạn dở hơi có (nói toẹt ra là đi kiếm rau) nhưng bạn tốt cũng nhiều. có 1 người quý mến tớ 3 năm nay, giúp đỡ tớ rất nhiều về tinh thần và vật chất (tớ rất sòng phẳng, chỉ coi đó là món nợ và hoàn trả đúng như tớ đã hứa) với người này tớ thấy mình o có duyên có nợ nên đã từ chối tình cảm họ dành cho mình (họ muốn cùng tớ đi tiếp con đường còn lại của cuộc đời). một vài người nói chuyện rất thân thiết, có chuyện buồn vui gì tớ cũng có thể dễ dàng chia sẻ, có thể nói họ chả khác gì cái thùng chứa than của tớ, nhưng họ vẫn o nề hà cho tớ những lời khuyên bổ ích. và 1 người tớ cũng quen trên này 3 năm rồi, tớ và họ cảm thấy có duyên với nhau nên đã gật đầu đồng ý thử nắm tay nhau đi trên 1 đoạn đường coi sao. cho đến thời điểm nay thì tớ và người ấy chưa có chút ân hận nào cả.
    ở đâu cũng có người xấu kẻ tốt, nói chung là tớ thấy gặp nhau, quen nhau ngoài đời thì có thể dễ dàng nhận ra thói hư tật xấu của nhau hơn là chat qua internet vì nói chuyện = bán phím thì đơn giản lắm, ai chả muốn nói hay, nói dễ dàng hơn là khi phải đối diện. tuy nhiên qua thời gian dài nói chuyện thì cugnx có thể nhận ra đc thói hư tật xấu của đối phương - cái này cần 1 chút nhạy cảm của bản thân.
    tớ quan niệm gặp được nhau là duyên, còn đến với nhau hay o là phận là nợ.
    ko nên quá bi quan và cũng o nên quá hy vọng vào điều gì. tất cả mọi thứ đều có thể xảy ra
    cung cấp hạt lúa mì - tiểu mạch thảo và cỏ lúa mì. pm mình nhé
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thề là e chỉ lên wtt hồi năm ngoái bán hàng. Sau không bán nữa không lui tới nữa cứ nghĩ đây là diễn đàn nuôi dạy con cái, bán hàng của các mẹ. Cho đến khi con bạn cứ gửi bài tâm sự trên này. Hnay vào thấy có tí shock vì 1 loạt tin tuyển người yêu vs chồng của các anh chị cô bác Không ngờ wtt cũng có phần này.
    E thì chỉ tham gia các clb thôi, chả đi tìm hiểu hẹn hò ai trên mạng cả
    • 18 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaotprd Xem bài viết
    Thế đã xóa đi chưa bạn ơi. Thực ra bạn cứ trải nghiệm đi, có mất gì đâu, cứ tỉnh táo là được. Nói một cách nào đó, lên đây tìm bạn cũng giống như đi marketing bản thân vậy, marketing tốt thì thu hút được nhiều chú ý, nhưng cuối cùng cũng phải là "sản phẩm phù hợp với thị hiếu người tiêu dùng".
    Lúc post cứ nghĩ là xóa được, ngờ đâu bút sa là gà chết :v Nên thôi mình cứ để, ế tự động trôi xuống thôi! Thật ra mình có một chút kinh nghiệm tìm bạn trai trên mạng đấy.
    Không biết tại mình may mắn hay sao mà 3 lần mình quen bạn trai trên mạng đều không bị gạt. Lúc làm quen và nói chuyện phải quan sát và phân tích kĩ (tính mình khá nhạy cảm nên mình xâu chuỗi những gì họ nói là biết cái nào thật giả). Điều quan trọng nhất là khi có khuất mắc là phải thẳng thắn hỏi ngay, đường tự suy diễn, người thiệt là chính mình thôi. Nhưng đường tình duyên của mình lay lất nên cả 3 đều không kéo dài được bao lâu. Dù vậy mình vẫn không mất niềm tin. Tình yêu là thứ tình cảm thiêng liêng, nếu thật sự là của nhau thì không có gì phá hủy nó được.
    Đấy chỉ là trải nghiệm của cá nhân mình thôi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 88 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Theo mình thấy thì mấy bạn lên hình đẹp, xinh lung linh thì bạn trừ bớt vài chục % đi. Các bạn ko đẹp lắm và bạn vẫn muốn và sẵn sàng gặp thì sẽ đẹp hơn ảnh đó. Nhưng dù sao kết bạn chứ đâu phải thi người đẹp đâu mà mn chú trọng đến ngoại hình quá vậy.
    Túi thời trang rẻ đẹp, chất lượng
    SĐT: 0961450096
    FB: https://www.facebook.com/bagg.tui?pnref=story
    https://zaodich.webtretho.com/forum/f...e-dep-2306981/
    • 171 Bài viết

• 3,349 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tui kiếm người nói chuyện chơi còn ko có, chả biết sao các bạn kiếm bạn bè này nọ trên online hay vậy ....
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 58 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Nói thật là tìm bạn qua wtt hên xui lắm. Vì ko ai đăng ảnh thế nên có khi gặp lai vỡ mộng. Còn tìm bạn qua mấy ứng dụng kiểu Zalo thì nói thật toàn vớ vẩn không à, yêu chơi bời thì đc chứ chả biết yêu đương nghiêm túc đc ko.
    Mà thật sự thì những người có điều kiện để có ny (ngoại hình, giàu có, dẻo mỏ, tính tình vui vẻ...) thì ng ta cũng kiếm đc ny rồi, chả cần phải lên đây.
    Thế nên các bạn cứ xác định lên kiếm bạn bè đi chơi vui vẻ thôi chứ còn đừng hi vọng gì nhiều
    • 443 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

các bác cứ nói thế sao ko thử 1 lần yêu đi rồi hãy trải nghiệm nó
    ng này nói ra ng kia nói vào..Mỗi người 1 ý. đâu ai hoàn hảo
    • 47 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

hơ hơ, ảo lắm, lên đọc xả stress thôi các bác ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của oaihuongtim92
    • 18 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

"các bác cứ nói thế sao ko thử 1 lần yêu đi rồi hãy trải nghiệm nó
    ng này nói ra ng kia nói vào..Mỗi người 1 ý. đâu ai hoàn hảo"
    đúng thật, em thấy hên xui lắm =)) mỗi ng 1 ý là vì cái kiểu yêu qua mạng này nó có cả tá trường hợp mà =.=' gì thì quan trọng vẫn là từ mình bác nhỉ? :">
    • 34 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phi_Truong1986 Xem bài viết
    Hic. Mức độ thành công ko biết. Nhưng mức độ thất bại ko nhỏ. Hôm trước có gặp 1 bạn cũng trong wtt hẹn gặp. Và bạn ấy nhận xét zai wtt ai cũng xấu zai. Ko hiểu nếu hôn thì khiếp như thế nào? Buồn 5s rồi tự định thần ờ thì lỗi ở mình sao xấu zai thế. Theo các bạn thất bại hay thành công ạ
    Ps: sorry 1 bạn trong 4rum m gửi lời của bạn cho topic này nhé. M ko có ý gì mà chỉ biết trách m và 1 số bạn nam trong 4rum là bị xấu zai thôi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Phi_Truong1986
    trời ơi ở đây toàn gái già gái ế gái chảnh chọe ko ah.
    Con gái 20t-24t thì đòi phải yêu thằng đẹp trai, gia đình khá giả.
    Con gái 25t-30t đã chính chắn thì phải yêu đàn ông đẹp trai ngoại hình, có nhà, lương phải trên 15t.
    Nhưng tới lúc trên 30t-35t rùi thì không đòi hỏi đàn ông có ngoại hình nữa, chỉ cần có sự nghiệp... Tui nói thật có cái kiểu suy nghĩ đó thì ế suốt đời đi mấy mụ già. Những người đàn ông mà có sự nghiệp rùi thì thử hỏi có cần đến mấy chị ko.
    Con gái tui chán lắm rùi lựa chon đàn ông làm chồng mà giống như lựa hoa hậu vậy. Đàn ông phải đẹp trai, có nhà, có xe xịn, lương phải trên 15t, mà phải chung thủy với vk, mấy bạn đang mơ hả. Nó có đầy đủ như thế thì bạn có nghĩ mình xứng đáng với nó ko
    • 34 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanglien99 Xem bài viết
    Mình cũng thích có bạn thân khác giới, mà từ khi lấy chồng mấy ông í tránh xa mình ra ngàn cây số, nhiều khi buồn muốn tâm sự chả có ai. Nên cứ lên đây 88888 mà không ai biết mình.
    trời thấy mẹ thanglien99 topic nào cũng có vậy nhớ
    • 34 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi toikhongtontai Xem bài viết
    Mình thì nói dối học hành dang dở chút, quê xa chút, lương thấp chút thế là vài câu xong 1 vài bạn thất vọng ra mặt, mình tự biết ý nên thôi. Biết là nói dối thì k hay lắm nhưng cũng để biết ai với ai.
    con gái bây giờ là vậy đó. Gái tỉnh thì đòi yêu trai TP nhưng phải có nhà sau này phải chia cho nó 1 nửa ngôi nhà. Còn gái TP thì đòi wen trai TP, đẹp trai, nhà phố mặt tiền, có xe SH, lương phải trên 15 triệu và đặc biệt phải chung thủy. Từ đó tui đã mất lòng tin vào con gái rùi , thôi kệ duyên đến duyên đi ko cần phải gấp. Con gái bây giờ yêu vì tiền chứ ko phải yêu vì tình nữa. Mình biết tiền là quan trọng nhưng vật chất phải do chính 2 vơ chồng xây dựng nên
    • 34 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi smile85 Xem bài viết
    Gái wtt cũng ko vừa
    Nhiều nàng đang có nguoi yêu thì lên đây than như chưa hề co nguoi yêu. Chọc ghẹo cho vui.
    Inbox làm quen cho vui.
    Nhiều nàng chỉ moi tam chia tay nguoi yêu, cũng vội lên đây tìm. nguoi yêu tro lại thì im ỉm chào wtt
    Nhiều truong hop, nàng đã li hôn co con cái hẳn hoi, cũng lên đây tìm zai như con nai tơ
    mấy mẹ trên đây rãnh rổi quá mà, đã ế mà còn chảnh chẹo làm như mình là hoa hậu ko bằng có tiền có nhà có xe mới có tư cách nói chuyện với chị, còn ko thì biến đi chỗ khác chơi chị ko rãnh tiếp
    • 264 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Người chết tại thíu hiểu biết, đừng đỗ lỗi môi trường làm quen, gặp nhau thì 2 người đều có đầu óc, chết do thiếu hiểu biết, ngoài đời lừa nhau chan chát chẳng qua chả biết đổ thừa ai, cuối cùng cho mình đen, wen qua mạng thì cái lý do đổ thừa quá hợp lý, tại wen wa mạng mới thế, nghe vớ va vớ vẩn, găp nhau, đụng nhau té ngửa thì ko bị lừa chắc
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 18 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 0983601122 Xem bài viết
    Người chết tại thíu hiểu biết, đừng đỗ lỗi môi trường làm quen, gặp nhau thì 2 người đều có đầu óc, chết do thiếu hiểu biết, ngoài đời lừa nhau chan chát chẳng qua chả biết đổ thừa ai, cuối cùng cho mình đen, wen qua mạng thì cái lý do đổ thừa quá hợp lý, tại wen wa mạng mới thế, nghe vớ va vớ vẩn, găp nhau, đụng nhau té ngửa thì ko bị lừa chắc
    =)) chuẩn rồi ạ =))
    • 443 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi samthuong8891 Xem bài viết
    "các bác cứ nói thế sao ko thử 1 lần yêu đi rồi hãy trải nghiệm nó
    ng này nói ra ng kia nói vào..Mỗi người 1 ý. đâu ai hoàn hảo"
    đúng thật, em thấy hên xui lắm =)) mỗi ng 1 ý là vì cái kiểu yêu qua mạng này nó có cả tá trường hợp mà =.=' gì thì quan trọng vẫn là từ mình bác nhỉ? :">
    Đúng rồi
    Gặp nhau trên mạng chỉ là cái cớ. Khi gặp nhau ngoài đường bạn có thể phán xét 1 ai đó đc mà
  • Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5