TIN TÀI TRỢ.

Tìm bạn gái nghiêm túc (không nghiêm túc xin đừng inbox)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 975 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 50 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Chào đại gia đình WTT, mình giới tính Nam, sinh năm 1987, quê ở Nghệ An, hiện đang làm việc trong một trường học tại Tp. Hồ Chí Minh. Hiện thì mình đang ở trọ thôi, anh chị em vô đây hết, chỉ còn Bố Mẹ ở ngoài quê, công việc mình giờ cũng ổn định rồi nhưng vẫn thiếu một người cùng bước đi trên quãng đời còn lại và xây đắp tương lai. Mình mong muốn quen các bạn nữ sinh năm 1988, 1989, 1991, 1994, 1995, nếu là đồng hương và hiện đang làm ở Tp. Hồ Chí Minh luôn thì càng tốt để tiện gặp gỡ và tìm hiểu. Tuổi này thì thực sự là cũng lớn rồi, cũng từng trải qua những mỗi tình, tình yêu thì đẹp nhưng đến lúc chia tay thì vừa hoang mang vừa sợ hãi, vì thấy mọi thứ quá mong manh, và tình cảm bị chai sạn đi nhiều. Nên giờ chỉ thật sự muốn quen một người đến hết cuộc đời, tính mình hơi hướng nội, sống tình cảm, thẳng thắn rõ ràng, nhưng quen rồi thì cũng khá nhây. Nếu bạn có cùng chí hướng thì mình hãy cho nhau cơ hội nhé! Cảm ơn đại gia đình WTT rất nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 50 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Ta chẳng bao giờ xa nhau lâu
    Chỉ mới vài giây đã nghe sầu
    Một ngày không gặp là nghe nhớ
    Trầu sẽ héo vì thương nhớ cau.
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hi.94 ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 50 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Linhkun94 Xem bài viết
    Hi.94 ạ
    Chào em, rất vui được quen biết em!
    • 50 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ!