TIN TÀI TRỢ.

Tìm Bạn cho Mẹ Tôi, U60 tại HCM, vui hưởng tuổi già cùng nhau

• 0 Lượt chia sẻ
  • 592 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ Tôi đã 60 nhưng vẫn còn rất trẻ đẹp, khoẻ mạnh, nấu ăn rất ngon, luôn quan tâm chăm sóc, yêu thương mọi người xung quanh. Nếu bác nào Quen Mẹ Tôi thì chỉ biết đến Hạnh Phúc, vì Mẹ rất hiền lành và nhường nhịn, chịu khó, luôn muốn làm Vui Lòng người khác. Tôi thật không đành lòng nhìn mẹ sống tuổi già cô đơn buồn tủi, vì Mẹ là 1 người rất tuyệt vời và xứng đáng được yêu thương, nhưng con cái lại phải đi làm xa, ko ở bên mẹ thường xuyên được. Mẹ tôi đã ly dị và hiện đang sống 1 mình. Ai cũng bảo già rồi thì sống với con cháu, nhưng họ ko biết rằng Tình Yêu là 1 liều thuốc tiên có thể chữa lành mọi bệnh tật, vì thế người Già họ rất cần có Tình Yêu để chống chọi lại những lúc ốm đau, sớm tối có người bầu bạn. Cuộc đời ngắn lắm, tôi ước mong Mẹ được sống mỗi ngày tràn ngập trong Yêu Thương và Hạnh Phúc.

Bạn nào có Ba hoặc người quen nào thì giới thiệu giùm mình nha, mình sẽ gửi hình và số liên lạc. Cảm ơn cả nhà
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 43 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

con có hiếu quá, mong mình có con giống bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 55 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Con gái ơi.
    Cô có chắc là mẹ cô muốn kiếm một người đàn ông theo cách của cô hay không và cô có chắc là mẹ cô đang tìm tình yêu hay không hay là cái khác?

Muốn gì thì tự làm lấy, lục tuần rồi và phải biết mình muốn cái gì. 60 tuổi rồi mà còn biết bao nhiêu công việc phải làm, còn trẻ nửa đâu mà nói còn có nhiều thì giờ ! Cô về nói lại như thế. Nói là tôi nói thế.

Tôi phi cônggià, 1 động cơ 2 thì, có nhiều kinh nghiệm bay ngoại và nội địa. Kinh nghiệm vớinhiều dạng máy bay và động cơ. Giờ chỉ bay theo phương châm "Vui thì đáp, buồn thì bay".
    No woman no cry....
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

😍😍😍😍😍😍😍