Tìm bạn...

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.88K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thoáng cái 30 hồi nào không hay.ngày nào còn mải mê đây đó nay ngoảnh lại mình chẳng có gì trong tay. Tôi giống bạn.nhưng có lẽ tôi bất hạnh hơn bạn nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 40 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chanbome Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trachanhc2 Xem bài viết
    Vô cùng cảm ơn bạn nhé. Tâm mình tốt nhưng duyên kém thì đành phải chờ 1 chút. Không vội vã nhưng phải khẩn trương rồi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của trachanhc2
    Tôi cũng bằng tuổi ông nhưng vẫn đang độc thân đây, vài năm trước cái web này nhiều người F.A vào đây lắm, dạo này mất tích đâu hết rồi, để dễ tìm DUYÊN hơn thì ông nên gia nhập một nhóm độc thân nào đấy, tôi cũng đang như vậy, tôi cũng ở HN đây, nếu ok thì cùng tôi vào nhóm.
    😁😁😁😁 òa ở đây phụ nữ độc thân còn nhiều lắm hai anh ạ. Cứ kiên trì rồi sẽ gặp thui. Các anh cứ đăng nghiêm túc và chân thành số dt của mình hoặc địa chỉ email thế nào cũng có phản hồi từ nhiều chị em.
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tôi cũng bằng tuổi ông nhưng vẫn đang độc thân đây, vài năm trước cái web này nhiều người F.A vào đây lắm, dạo này mất tích đâu hết rồi, để dễ tìm DUYÊN hơn thì ông nên gia nhập một nhóm độc thân nào đấy, tôi cũng đang như vậy, tôi cũng ở HN đây, nếu ok thì cùng tôi vào nhóm.
    Vậy tốt quá, giúp tớ với

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nongthiboi Xem bài viết
    Thoáng cái 30 hồi nào không hay.ngày nào còn mải mê đây đó nay ngoảnh lại mình chẳng có gì trong tay. Tôi giống bạn.nhưng có lẽ tôi bất hạnh hơn bạn nhiều.
    Có gì cứ nói qua loa nghe nào. Nói ra có phải dễ chịu hơn ko nhỉ?

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phamtham89 Xem bài viết
    😁😁😁😁 òa ở đây phụ nữ độc thân còn nhiều lắm hai anh ạ. Cứ kiên trì rồi sẽ gặp thui. Các anh cứ đăng nghiêm túc và chân thành số dt của mình hoặc địa chỉ email thế nào cũng có phản hồi từ nhiều chị em.
    Nhiều gì, toàn mấy ae tìm đồng hương với 1-2 bạn vào hóng

• Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 299 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Nhiều gì, toàn mấy ae tìm đồng hương với 1-2 bạn vào hóng

Nhiều đúng xác nhận em nó nói đúng, nhưng toàn cao lương mỹ vị kiểu kiểu ta đây là công chúa, thà ế chớ giá cao lắm nha. Ông nói bậy rồi gái ngầm nhiều lắm nhưng lại treo giá đồ cổ thôi, anh em vào đây chủ yếu ngắm hóng rồi ra tiền đâu mua
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Fizze Xem bài viết
    Nhiều đúng xác nhận em nó nói đúng, nhưng toàn cao lương mỹ vị kiểu kiểu ta đây là công chúa, thà ế chớ giá cao lắm nha. Ông nói bậy rồi gái ngầm nhiều lắm nhưng lại treo giá đồ cổ thôi, anh em vào đây chủ yếu ngắm hóng rồi ra tiền đâu mua
    Các bạn ý là con gái mà Họ kiên định với những tiêu chí và quan điểm của họ, mình con trai phải cố gắng để họ hiểu giá trị của mình thôi. Dù gì tỉ lệ nam nhiều hơn nữ ông ạ. Mấy năm nữa họ tuyển phi công ấy chứ. Mình mà đi tuyển phi công có mà lái máy bay U40 à 🤣 Họ có lí của họ đấy 🙃
    • 40 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Fizze Xem bài viết
    Các bạn ý là con gái mà Họ kiên định với những tiêu chí và quan điểm của họ, mình con trai phải cố gắng để họ hiểu giá trị của mình thôi. Dù gì tỉ lệ nam nhiều hơn nữ ông ạ. Mấy năm nữa họ tuyển phi công ấy chứ. Mình mà đi tuyển phi công có mà lái máy bay U40 à 🤣 Họ có lí của họ đấy 🙃
    Dạ ko phải làm cao đâu ạ và cũng ko phải treo giá đồ cổ , có nhiều lý do lắm ạ ví dụ khoảng cách chẳng hạn vì ở tầm tuổi như em hay các anh cũng vậy chúng ta đã đi làm và ai cũng muốn cố định một chỗ ko muốn thay đổi , như em đang làm ở hp gần 10 cho nên bao giờ cũng rất muốn là gắn bó ở đây ko muốn đi tỉnh thành khác ..... cho nên khi nhìn thấy các topic mà chủ thớt ở tỉnh khác là chỉ vào hỏi thăm thui hehe. Có tuổi rùi ko đi xa dc he he

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dạ ko phải làm cao đâu ạ và cũng ko phải treo giá đồ cổ , có nhiều lý do lắm ạ ví dụ khoảng cách chẳng hạn vì ở tầm tuổi như em hay các anh cũng vậy chúng ta đã đi làm và ai cũng muốn cố định một chỗ ko muốn thay đổi , như em đang làm ở hp gần 10 cho nên bao giờ cũng rất muốn là gắn bó ở đây ko muốn đi tỉnh thành khác ..... cho nên khi nhìn thấy các topic mà chủ thớt ở tỉnh khác là chỉ vào hỏi thăm thui hehe. Có tuổi rùi ko đi xa dc he he
    Hehe mãi thế sao đc! Em định cứ hóng mãi vậy ư
    Lý do của em thì ko phổ biến lắm, đàn ông bọn anh ngẫm ra cũng sợ ế chứ. Nhưng gặp một số bạn khó thật đấy, giả như họ cho bọn anh cơ hội nói chuyện, gần gũi nhau hơn chút thì sẽ thấy bọn anh đâu thua kém họ đâu Nếu bọn anh cưa cẩm giỏi thì đã quá lứa ko phải cô đơn đến giờ.

• 40 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hehe mãi thế sao đc! Em định cứ hóng mãi vậy ư
    Lý do của em thì ko phổ biến lắm, đàn ông bọn anh ngẫm ra cũng sợ ế chứ. Nhưng gặp một số bạn khó thật đấy, giả như họ cho bọn anh cơ hội nói chuyện, gần gũi nhau hơn chút thì sẽ thấy bọn anh đâu thua kém họ đâu Nếu bọn anh cưa cẩm giỏi thì đã quá lứa ko phải cô đơn đến giờ.

Hihi.Nói là như vậy thui chứ vạn sự tùy duyên.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 103 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Vậy tốt quá, giúp tớ với

vào nhóm nhé, T7 có buổi off trà chanh đấy ===> https://www.facebook.com/groups/757260447681976/
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

@Phamtham89 , em cũng ở Hải Phòng à? inbox anh số điện thoại của em nha. Biết đâu, cuối năm có người về cùng .
    • 40 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi WhatWhereWhen Xem bài viết
    @Phamtham89 , em cũng ở Hải Phòng à? inbox anh số điện thoại của em nha. Biết đâu, cuối năm có người về cùng .
    Hi anh. Anh công tác ở khu nào hp và có dùng zalo ko ạ 😁
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

sđt của anh 0382 tám sáu năm chín 85.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của WhatWhereWhen
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

vào nhóm nhé, T7 có buổi off trà chanh đấy ===> https://www.facebook.com/groups/757260447681976/
    Mình có biết nhóm này, có lẽ tớ cảm ơn cậu thôi
    Giờ lại chuyển sang làm mai mối có lẽ mát tay hơn đấy! ;(
    Chúc 2 bạn PhamTham89 với WhatWhereWhen sớm thành đôi 🤣

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 454 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Mình thấy bạn nói chuyện khá lịch sự, tôn trọng chị em phụ nữ. Khá tiếc khi đến giờ vẫn chưa tìm được người thương nhỉ. Có khi nào tự nhìn lại bản thân thấy mình sai ở điểm gì và đã sửa hay chưa?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của con_nhoc
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi con_nhoc Xem bài viết
    Mình thấy bạn nói chuyện khá lịch sự, tôn trọng chị em phụ nữ. Khá tiếc khi đến giờ vẫn chưa tìm được người thương nhỉ. Có khi nào tự nhìn lại bản thân thấy mình sai ở điểm gì và đã sửa hay chưa?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của con_nhoc
    Mình có nói ở bài đầu tiên rồi.

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2