TIN TÀI TRỢ.

[Tiếp Nối] DATING GAME - MỘT NGÀY HẸN HÒ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 272 Lượt đọc
  • 0 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 17 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

tình hình topic bên kia vắng vẻ quá, nên mình qua đây rủ các chị em FA tham gia cho vui, căn bản là hẹn hò 1 ngày đi chơi vui vẻ các thứ thôi, chứ ko phải để kiếm ny hay vợ làm gi, bởi vậy ko cần phải hợp hay ko hợp này nọ, nhì nhằng, nên mong các chị em hưởng ứng
    link gốc: https://vozforums.com/showthread.php?t=4424898

Lời đầu tiên có lẽ là cám ơn bác Dizzy sau nhiều ngày inbox các mod xin mở lại topic khá là lâu vì các bác ấy cũng bận nên ko online thường xuyên thì cúng cuối bác dizzy cũng ủng hộ anh em cho mở lại topic này.Em mong sẽ duy trì đc phong trào này ít nhất là cho hết mùa đông này đã byebye

Lần này phải mở lại hẳn 1 topic mới vì cái kia bị xóa rồi nên tạm thời ở topic trước các cặp đã được ghép nếu đã hẹn hò rồi có thể review ngay,còn nếu muốn bắt đầu lại với 1 cặp mới các bạn có thể đăng ký lại 1 form ở link dưới kia.Các bạn chưa đc ghép cặp cũng vậy nhé đky lại 1 form mới theo vùng mien ở dưới nhé.

Một lần nữa chúc mừng Dating Game được hồi sinh *cheer*cheers

Quote:
    Đôi lời cho các bạn đã đăng ký,đã đc ghép hoặc chờ đc ghép cặp:
    Vozer nam hình như hơi kém thì phải,topic trước em ghép cũng phải tầm 20 cặp thì 1/4 xin đổi do ko hợp gì đó,còn lại thì cảm ơn xong ko biết hẹn hò đc ko mà chẳng thấy tăm hơi đâu sweat

Đã là game thì cứ hẹn hò 1 ngày thôi chứ có phải nặng nề đâu nhiều thím hình như vẫn đang hiểu Dating Game đặt nặng phải hợp phải này nọ thì mới go game đc ấy.

Đấy mới chỉ là 1 game nhỏ thôi nhé chứ sao ra đường kiếm ny chắc mốt mùa,chờ sét đánh vào nhau may ra.Nc đã là game các thím hay nghĩ rằng nó là 1 trò chơi đi,1 ngày thôi mà coi như là 1 buổi đi chơi cho riêng mình và bạn đồng hành đi,trải nghiệm thôi đâu phải gì nhiều adore

Cách đấy 1năm có 1 bạn từng lập 1 topic như này nhưng được 1 tháng gì đó thì bị drop ko hiểu lý do,ngày đấy vẫn đang xôm lắm
    https://vozforums.com/showthread.php?t=3225457
    Đọc nghe review nhiều cái thấy vozer nhiều người tình cảm,trai galang,gái xinh xắn lắm ( nằm vùng nhiều mà )

♥ DATING GAME - MỘT NGÀY HẸN HÒ♥
    ho14PsL

Vậy nên để tiếp nối phong trào và chống lạnh cho mùa đông mình xin phép đứng ra chủ trì cho Dating Game bắt đầu luôn bằng đăng ký mẫu này

MIỀN BẮC https://docs.google.com/forms/d/1_Qj...xaeXM/viewform
    MIỀN TRUNG https://docs.google.com/forms/d/1Xzu...ex5s0/viewform
    MIỀN NAM https://docs.google.com/forms/d/1wZj...VonnA/viewform

Mình xin phép đẩy rules bên kia sang luôn cho tiện :
    Đối tượng tham gia:
    - Trò chơi tổ chức trên TOÀN QUỐC, không phân biệt vùng miền
    - Ưu tiên cho gà và mèo, những bạn chưa hẹn hò bao giờ (các bạn cao thủ và cáo đề nghị ra chỗ khác chơi, đừng vào đây dụ dỗ những tâm hồn non nớt của chúng tôi )
    - Là công dân Việt Nam, lý lịch trong sạch, gia cảnh đàng hoàng, thân nhân tốt
    - Nghiêm cấm các đối tượng đã có người yêu, vợ chồng mà ham hố tham gia

Một số quy định khi tham gia trò chơi:
    1. Cấm chăn rau, hiếp dâm, đánh thuốc mê, dụ dỗ buôn bán phụ nữ/đàn ông qua trung quốc
    2. Khi đến buổi hẹn chỉ đi 1 mình, cấm mọi hình thức bầy đàn
    3. Thời đại bình đẳng nên mọi tổn thất về chi phí là ngang nhau, khuyến khích 50/50 nếu các bạn không có thỏa thuận gì thêm
    4. Hãy là chính mình, thành thật sẽ tạo nên sự thoải mái nhất
    5. Xem như là một trò chơi, không phải là hẹn hò tìm đối tượng kết hôn, nên hãy xem đối phương như bạn bè, xui xui gặp phải cá sấu đừng vội bỏ về

.
    Lưu ý trước khi điền vào form:
    - Tụi mình chỉ giúp các bạn có thông tin về đối tác, phần còn lại các bạn tự lo liệu
    - Thông tin được điền càng chi tiết thì các bạn càng sớm được bắt cặp
    - Phần vùng miền càng chi tiết càng dễ bắt cặp
    - Khuyến khích các bạn viết review kèm theo hình (có thể là hình, đồ ăn thức uống của 2 bạn hoặc… hóa đơn)
    - Thông tin của các bạn sẽ đảm bảo được bảo đảm an toàn tuyệt đối “sống giữ lại, chết mang theo"

NOTE
    Mình chỉ đứng ra ghép những đôi mình thấy là phù hợp nhất dựa trên những gì các bạn chia sẻ trên form nên nếu ko vừa long hay như nào mong các bạn cố gắng hoàn thành game và viết lại review ngay trên này nhé mình sẽ tổng hợp lại hết

Còn nữa chắc chắn ở forum này nam áp đảo nữ nên mình nghĩ các bạn nữ sẽ đc ưu tiên và ghép cặp nhanh chóng hơn nên anh em cứ bình tĩnh nhé

NOTE 2
    Quote:
    Originally Posted by mr_siro_ho5
    Vấn đề ông có quản lý được việc này ko ?
    1. Cấm chăn rau, hiếp dâm, đánh thuốc mê, dụ dỗ buôn bán phụ nữ/đàn ông qua trung quốc
    2. Khi đến buổi hẹn chỉ đi 1 mình, cấm mọi hình thức bầy đàn
    3. Thời đại bình đẳng nên mọi tổn thất về chi phí là ngang nhau, khuyến khích 50/50 nếu các bạn không có thỏa thuận gì thêm
    4. Hãy là chính mình, thành thật sẽ tạo nên sự thoải mái nhất
    5. Xem như là một trò chơi, không phải là hẹn hò tìm đối tượng kết hôn, nên hãy xem đối phương như bạn bè, xui xui gặp phải cá sấu đừng vội bỏ về

Đến lúc xảy ra chuyện rồi nó lại điều tra ra từ ông chủ topic tổ chức rồi tha hồ vui

Tất nhiên em cũng tính cả trường hợp này rồi nên những profile tạo sự tin tưởng nhất em sẽ ưu tiên.

Còn nếu thực sự TH ko may xảy ra em cũng ko thể đứng ra chịu trách nhiệm đc vì em chỉ tạo ra sân chơi và việc các thím chấp nhận sân chơi là sau khi đã đc em public cho 2 bên biết nhau nên họ sẽ là người quyết định go dating hay ko chứ ko phải em

MINI OFFLINE - KHU VỰC HÀ NỘI
    Một game nhỏ hơn dành cho những thím trong thời gian chờ đc ghép cặp tại khu vực hà nội gồm các hoạt động trà chanh chém gió,offline,đàn đúm,...

Cái này sẽ do bác shadow12 quản lí mọi người đky qua form này nhé
    https://docs.google.com/forms/d/1Ajy...ewform?c=0&w=1

Tư vấn địa điểm hẹn hò , nói chuyện chai lọ , cách thức bắt đầu lọ chai : fromdate2015withlove@gmail.com
    Mọi thắc mắc gửi mail về motngayhenho2015@gmail.com

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT