TIN TÀI TRỢ.

(SG) Em tìm kiếm 1 người đàn ông VÔ SINH

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.79K Lượt đọc
  • 51 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 72 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

đẩy bài lên cao nao

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 489 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    con gái em chắc sau này sẽ hạnh phúc lắm vì có 1 người mẹ như em.
    cố lên nhé ^^
    mọi thứ tốt đẹp sẽ mỉm cười với em và hạnh phúc sẽ ghé thăm em ^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 72 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuongminh91 Xem bài viết
    con gái em chắc sau này sẽ hạnh phúc lắm vì có 1 người mẹ như em.
    cố lên nhé ^^
    mọi thứ tốt đẹp sẽ mỉm cười với em và hạnh phúc sẽ ghé thăm em ^^
    Em lại đẩy bài lên cao ạ
    comment by WTT mobile view
    • 263 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cứ là mẹ đơn thân là song sống vì con thôi ,kiểu này mình cũng phải kiếm ông chồng mới được ,chỉ mong người thứ 2 hiểu cho mình,vấn đề là sống phải biết thông cảm và hiểu cho nhau thì mới sống đc,quá khứ vẫn chỉ là quá khứ mà thôi.hãy sống với hiện tại
    ☜♥☞ º°”˜`”°º☜( ' . ' )☞ º°”˜`”°☜♥☞
    • Khóa theo yêu cầu
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,162 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhatlongvn267 Xem bài viết
    đọc xong không hiểu em tìm chồng, tìm cha cho con mình hay là tìm người ngủ chung...đọc mà thấy mâu thuẫn quá trời....đời con trai không thằng nào muốn vô sinh e ah, nếu người ta vô sinh thì người ta sẽ cho vợ tự do, người chưa lấy vợ thì sẽ chỉ gọi là tìm gái để thỏa mãn nhu cầu...chả e lại muốn làm đối tượng thứ 2 cho những a chàng đó...không phải ném đá e đâu mà đó là suy nghĩ chủ quan của e nhé. còn nếu jo trong đầu e nghĩ con trai ai cũng xấu như chồng em trừ những người vô sinh thì xin lỗi e chắc e khó mà tìm được người như ý muốn. cẩn thận không bị lừa lần nữa.
    Chú cho em nó mơ mộng tí đi. Nói theo kiểu chú về thời nhà thanh đời từ hi thái hậu có đầy. ( vì cho phép thái dám lấy vợ đó )
    Mà mấy cha thái giám đó lấy. Vợ về làm làm búpbe cũng là một thú vui tao nhã chứ bộ.... Chú nghĩ kỷ đi
    Ở mình bùn giờ tự dưng có thêm búpbe chơi thì tha hồ bày trò ( vd: bùn bùn chú bắt nhảy cà tưng cà tưng mua cho chú xem vui vui hôm trời lạnh đem tắm nước lạnh nhìn rung rung cũng tiếu mà, hôm nào mệt bắt đấm lưng túng tiền có chổ để khai thác ) còn nhiều cách để tạo cảm giác thú vị mà không cần quan hệ tình dục đâu nhé.Chú suy nghĩ thiển cận quá

Thôi chúc chủ top tìm được chồng vô sinh.
    Ah mà nhắc chủ tóp 1 điều nghe hiểu tốt, ko hiểu chịu.
    ( có một tích xưa thế này thời nhà thanh trung quốc có một bà tên là trịnh viên viên là thê thiếp của ngô tam quế có một người suy mê bà ta tớ mức nguyện hoạn và xin đầy tớ phủ để ngày ngày chỉ được nhìn ở gần bà ta.) hjhj
    Chúc vui vẽ mưu sự tại nhân hành sự tại thiên. Ko cần phải kiếm người vô sinh đâu theo tôi là thế.
    • 72 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi darkloot Xem bài viết
    Chú cho em nó mơ mộng tí đi. Nói theo kiểu chú về thời nhà thanh đời từ hi thái hậu có đầy. ( vì cho phép thái dám lấy vợ đó )
    Mà mấy cha thái giám đó lấy. Vợ về làm làm búpbe cũng là một thú vui tao nhã chứ bộ.... Chú nghĩ kỷ đi
    Ở mình bùn giờ tự dưng có thêm búpbe chơi thì tha hồ bày trò ( vd: bùn bùn chú bắt nhảy cà tưng cà tưng mua cho chú xem vui vui hôm trời lạnh đem tắm nước lạnh nhìn rung rung cũng tiếu mà, hôm nào mệt bắt đấm lưng túng tiền có chổ để khai thác ) còn nhiều cách để tạo cảm giác thú vị mà không cần quan hệ tình dục đâu nhé.Chú suy nghĩ thiển cận quá

Thôi chúc chủ top tìm được chồng vô sinh.
    Ah mà nhắc chủ tóp 1 điều nghe hiểu tốt, ko hiểu chịu.
    ( có một tích xưa thế này thời nhà thanh trung quốc có một bà tên là trịnh viên viên là thê thiếp của ngô tam quế có một người suy mê bà ta tớ mức nguyện hoạn và xin đầy tớ phủ để ngày ngày chỉ được nhìn ở gần bà ta.) hjhj
    Chúc vui vẽ mưu sự tại nhân hành sự tại thiên. Ko cần phải kiếm người vô sinh đâu theo tôi là thế.
    dạ cụ, em cũng nđang hi vọng sẽ tìm được người phù hợp ạ, chỉ cần họ hiểu cho hoàn cảnh của mình là tốt rôt2i
    • 72 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

dạ mợ, em cũng mong tìm được người như mợ nói
    • Khóa theo yêu cầu
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,162 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

Thấy bạn cũng tội tội nhưng không biết sự tình chi tiết mâu thuẩn của bạn là cái j bở tánh khi ai mà ra... Nhưng Có cầu được rồi nhưng chưa chắc vừa ý, cái không cần có lại vừa ý toại lòng

Cuộc sống vô thường lắm ai cũng bị hết... Tô
    • 72 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

em xin up bài nào
    • 72 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

em xin up bài
    • 72 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

em xin được ủn bài lên
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ok thấy bạn thẳng thắn trong suy nghĩ quý bạn rùi đó

Gởi từ ứng dụng Webtretho của linhsimco6789
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2