(SG) Em tìm kiếm 1 người đàn ông VÔ SINH

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.72K Lượt đọc
  • 51 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trường hợp của bạn rất thú vị, chúc bạn mau tìm được người cùng hoàn cảnh
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 19 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Rất thẳng thắn
    • 72 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vattephd Xem bài viết
    Rất thẳng thắn
    Hix, vay mà không có ai chịu xuat hien, bùn ghe
    • 72 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Hĩc, suýt nua troi bai
    • 10 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Muabuichieuthu Xem bài viết
    Hix, vay mà không có ai chịu xuat hien, bùn ghe
    Mình thấy profile của bạn là Nam. Có phải tiêu đề bạn viết nhầm không thế?
    • 72 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Huỳnh Vũ Định Xem bài viết
    Mình thấy profile của bạn là Nam. Có phải tiêu đề bạn viết nhầm không thế?
    Mình là nữ nha bạn, tại mình không bít chỉnh hồ sơ như thế nào nên mới bị như vậy, mình sẽ chỉnh lại hồ sơ, cám ơn ban
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 15 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Tốt nhất là tìm người không có khả năng td, đỡ lo mai sau con mình bị lạm dụng :-), vô sinh không thôi vẫn chưa đủ kín kẽ...
    Nói vui vậy thôi chứ người không có con khó lòng chăm sóc con của em giống như con đẻ, lại mang mặc cảm không thể có con...
    Tại sao em chỉ mong muốn người ta chăm sóc cho em và con mà không nghĩ đến việc mình sẽ chăm sóc con của anh ấy và anh ấy sẽ chăm sóc con em?
    Nói vậy thôi chứ anh không đủ tiêu chuẩn rùi, buồn quá
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi iamocean Xem bài viết
    Tốt nhất là tìm người không có khả năng td, đỡ lo mai sau con mình bị lạm dụng :-), vô sinh không thôi vẫn chưa đủ kín kẽ...
    Nói vui vậy thôi chứ người không có con khó lòng chăm sóc con của em giống như con đẻ, lại mang mặc cảm không thể có con...
    Tại sao em chỉ mong muốn người ta chăm sóc cho em và con mà không nghĩ đến việc mình sẽ chăm sóc con của anh ấy và anh ấy sẽ chăm sóc con em?
    Nói vậy thôi chứ anh không đủ tiêu chuẩn rùi, buồn quá

Anh nói vậy là không khách quan rồi ạ
    Em thấy nhiều ng họ đã xác định không thể có con nhg trong họ vẫn mong muốn ở vị trí là ng làm cha làm mẹ, đc thể hiện mình
    Vấn đề mấu chốt là : hai người có yêu thương nhau và thông cảm cho nhau không?
    Khi đã thông cảm, mới yêu thương đc nhau... thì lúc đó sẽ làm đc hết
    • 72 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi manhghep7x Xem bài viết
    Anh nói vậy là không khách quan rồi ạ
    Em thấy nhiều ng họ đã xác định không thể có con nhg trong họ vẫn mong muốn ở vị trí là ng làm cha làm mẹ, đc thể hiện mình
    Vấn đề mấu chốt là : hai người có yêu thương nhau và thông cảm cho nhau không?
    Khi đã thông cảm, mới yêu thương đc nhau... thì lúc đó sẽ làm đc hết
    Em cũng chung ý kiến với chị nhưng sao tìm hoài ko thấy chị ơi. Bùn wá
    • 1,173 Bài viết

• 518 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Muabuichieuthu Xem bài viết
    Em cũng chung ý kiến với chị nhưng sao tìm hoài ko thấy chị ơi. Bùn wá
    Có lẽ đàn ông vô sinh ko thích lấy vk nữa mà thich lang thang
    Đời thường ko được như ta muốn. Nhưng con cái chúng ta ko có lựa chọn cha mẹ. Hãy cố lên và vui vẻ bước tiếp.
    • 43 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chúc b sớm tìm dc hạnh phúc
    • 70 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

đọc xong không hiểu em tìm chồng, tìm cha cho con mình hay là tìm người ngủ chung...đọc mà thấy mâu thuẫn quá trời....đời con trai không thằng nào muốn vô sinh e ah, nếu người ta vô sinh thì người ta sẽ cho vợ tự do, người chưa lấy vợ thì sẽ chỉ gọi là tìm gái để thỏa mãn nhu cầu...chả e lại muốn làm đối tượng thứ 2 cho những a chàng đó...không phải ném đá e đâu mà đó là suy nghĩ chủ quan của e nhé. còn nếu jo trong đầu e nghĩ con trai ai cũng xấu như chồng em trừ những người vô sinh thì xin lỗi e chắc e khó mà tìm được người như ý muốn. cẩn thận không bị lừa lần nữa.
    • 72 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhatlongvn267 Xem bài viết
    đọc xong không hiểu em tìm chồng, tìm cha cho con mình hay là tìm người ngủ chung...đọc mà thấy mâu thuẫn quá trời....đời con trai không thằng nào muốn vô sinh e ah, nếu người ta vô sinh thì người ta sẽ cho vợ tự do, người chưa lấy vợ thì sẽ chỉ gọi là tìm gái để thỏa mãn nhu cầu...chả e lại muốn làm đối tượng thứ 2 cho những a chàng đó...không phải ném đá e đâu mà đó là suy nghĩ chủ quan của e nhé. còn nếu jo trong đầu e nghĩ con trai ai cũng xấu như chồng em trừ những người vô sinh thì xin lỗi e chắc e khó mà tìm được người như ý muốn. cẩn thận không bị lừa lần nữa.
    Hix , bộ anh bị vô sinh hay sao mà hỉu rõ người ta thế, nếu ko bị thì đừng có nói như là người trong cuộc. Em nhớ là em có nói ai ko cùng wan điểm thì mời đi ra mà, vả lại em cũng ko nói đàn ông đều là người xấu, nhưng em cần 1 ng vô sinh, và em cũng nói cho anh biết ko phải ng đàn ông vô sinh nào cũng sẽ ly hôn vợ và đi chơi gái. Có rất nhiều người đàn ông tốt bị vô sinh nhưng vợ họ vẫn sẵn sàng cùng họ đi suốt cuộc đời, cũng có những người vì thương yêu vợ mình mà ly hôn nhưng bản thân họ vẫn mong có 1 gdinh, chứ anh đừng suy bụng mình ra bụng người.
    Bữa sau có vào bình luận làm ơn đọc cho kĩ ko người ta nói vô duyên đó
    • 72 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Anh ở nơi nào? Mau mau xuất hiện dùm em đi, em cám ơn
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Tìm được chưa em ?
    Chúc em sớm toại nguyện nhé, thực ra k cần vô sinh mà cần một ng cùng hoàn cảnh, hiểu và thông cảm là đc em ah
    • 72 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

có vài người chị ơi, nhưng ở hà nội không ak, em buồn, huhgu, vẫn phải vào up up không thi trôi bài mất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nói như vậy thì e chỉ muốn tìm một ng y thuong mẹ con e vô đk. Nhưng nt sẽ khó lắm e ah. Chị ko có ý định ném đá e đâu. Nhưng theo chị cái gì củng phải có cho, có nhận e ah như thế đối phương mới ko cảm thấy mệt mỏi. Hoàn cảnh như e chị nghĩ e nên tìm một người có cùng hc voi mình vì qua một lần đổ vỡ ng ta sẽ biết thông cảm và trân trọng hp hơn, mình yêu thương chăm sóc con chồng chân thành thì sẽ nhận lại đc sự chân thành thôi e ah. Vì đã qua một lần đỗ vỡ đa fần ko ai muốn đỗ vỡ thêm lần hai và ko ai muốn tuột mất một ng mẹ tuyệt vời của con họ. E cứ thử cho đi rồi sẽ nhận về những gì tương xứng. Ng ko cùng hc như e sẽ khó biết cách thông cảm với e hơn. Chúc e có những snghi sang suốt và tìm đc một ng đàn ông tốt
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đặt gạch, hóng
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 72 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

up tiep nao