TIN TÀI TRỢ.

Sài gòn cần tìm bạn gái biết uống cafe

• 0 Lượt chia sẻ
  • 901 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Em,

Đây là câu đầu tiên anh viết dành cho em. Kế đến, anh viết cho em câu thứ hai. Anh muốn nói với em rằng, câu này anh viết đã là câu thứ ba rồi đó!

Em à, em có biết câu em đang đọc đã là câu thứ tư rồi không? Vậy mà anh vẫn không thể bắt đầu câu chuyện ở câu thứ năm này. Anh hy vọng sẽ nói được điều muốn nói với em ở câu thứ sáu, nhưng sao thấy khó mở lời quá, hẹn em ở câu thứ bảy nha. Mà thôi, đợi thư xuống dòng, anh sẽ tâm sự với em được nhiều hơn.

Em ơi, em có biết giờ đã là câu thứ mấy rồi không? Anh dạo này trí nhớ kém quá nên không thể đếm nhiều được. Nếu anh không nhầm thì đã là câu thứ mười rồi. Nếu đúng thế thì khi anh chấm hết câu này cũng là lúc anh chuyển sang câu thứ mười hai rồi đó. Anh dự định sẽ nói điều muốn nói ra ở đây, nhưng cứ sợ em không đủ bình tĩnh, nên anh đành để nó ở câu sau nữa.

Em à! Em vẫn đang đọc bức thư của anh đó chứ? Điều anh muốn nói với em là hãy kiên nhẫn đọc câu kế tiếp. Cũng sắp hết giấy rồi nên anh sẽ nói ngay thôi. Nếu em vẫn tin anh, hãy đọc thêm câu này nữa. Anh không muốn làm mất thêm thời gian của em, nên anh sẽ cho em biết ngay bây giờ. Em à, anh muốn nói là… là… em hãy đọc lại lá thư này và trả lời anh ngay, em nhé!

Rất mong thư của em!

p/s ghé thăm www.myeland.wordpress.com để biết số điện thoại anh em nhé!U17mOlm7tjyFbi4moxNgA-QbnsPl2CVHm1h5mI9UwE9OVEhU8Mu7jtKhO2fODKG_YZGKm64Qv_M1JkXXohW7CoXBUZGyYFs

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 360 Bài viết

• 476 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    biết hút thuốc luôn được không ấy ơi
    Không có đâu em này, không có cái chết đầu tiên, và có đâu bao giờ, đâu có cái chết sau cùng
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

càng tốt, nói chứ cho hút ké với nhen
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Anh à, em đã đọc xong câu thứ nhất của anh. Cũng đọc xong câu thứ 2 rồi đến câu 3, câu 4. Em đọc luôn câu 5, đọc cả câu thứ 6. Hơi dài chút nhưng vì lỡ đọc 6 câu rồi nên em đọc nốt câu thứ 7 rồi ậm ừ qua câu thứ 8. Cũng không tệ lắm, em đọc nốt câu thứ 9, cố nhín đọc câu thứ 10 rồi bồi hồi qua câu 11. Để rồi...
    Hết câu 11 em lại đột ngột qua câu thứ 12. Cứ thế vì dại trai mà em đọc cả đoạn 2 rồi ấy.
    Tóm lại là, sau chừng ấy, em chỉ muốn nói với anh rằng: em đã đọc xong cả bức thư và trả lời anh rồi đấy, được chưa anh?
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ah, vậy anh cảm ơn em nhiều nhé. Mà cũng lỡ roy nên em cứ vào website của anh www.myeland.wordpress.com để tìm facebook hoặc sdt của anh để mà add nhé.
    Em nè, anh đang ngồi cafe 1 mình ngay chung cư nguyễn xí chờ em ngay highland nè em ơi.
    Gởi em,
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Lần đầu đọc thư thấy chóng mặt. Có nên bắt đền chủ thớt không đây.
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

okie lh chủ thớt đền cho nhoé