TIN TÀI TRỢ.

Nữ văn phòng 36t độc thân tìm người nghiêm túc để kết bạn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 863 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em có chị bạn năm nay 36 tuổi chưa lập gia đình, làm văn phòng. Em thấy chị là người rất truyền thống, xinh xắn, nhẹ nhàng, cũng trải qua vài mối tình nhưng có lẽ chưa hợp duyên. Vậy các anh chị trên này biết ai thì giới thiệu cho chị em, chị mong muốntìm người nghiêm túc trong tình cảm để kết bạn. Hoặc anh nào quan tâm muốn tìm hiểu thì có thể liên lạc trực tiếp với chị qua email rainbow_hnvn@yahoo.com. Em cảm ơn cả nhà.
    ... La doi canh chim nang anh bay cung cuoc doi...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 100 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

36 thì kể cũng khó tìm đấy, người độc thân trên 36t có lẽ giống lá mùa đông quá !
    Cỏ dại ven đường...
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khachdatinhvn Xem bài viết
    36 thì kể cũng khó tìm đấy, người độc thân trên 36t có lẽ giống lá mùa đông quá !
    Chào anh. Em thì không nghĩ là khó, ở tuổi nào thì mình cũng sẽ tìm được người phù hợp với mình thôi. Em cũng tin vào duyên số nữa. Chị em là người tốt, em tin chị cũng sẽ gặp được người tốt, chỉ là duyên của chị đến muộn hơn mọi người thôi.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bạn ở Hà Nội à
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vâng chị bạn em ở HN ah. Nếu anh quan tâm thì liên lạc trực tiếp với chị qua email rainbow_hnvn@yahoo.com ah.
    • 101 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Chào em! em nói đúng đấy, ở tuổi nào cũng có thể tìm được, không cần thiết phải tìm người đàn ông chưa lập gia đình bao giờ. Mà chỉ cần gặp được người đàn ông sống tốt, suy nghỉ tốt và đạo đức tốt thì dù làm tập 2 của họ cũng ok. Chị của em ( theo em tả) và chị cũng cũng giống nhau đấy nhưng trời chưa thương nên chăc phải đợi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 38 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Hix, mình thì lại rất muốn quen các chị lớn tuổi thế này. Mặc dù mình 86 nhưng chắc tính già hơn tuổi nên ko hợp nổi mấy bạn nữ bằng tuổi hoặc trẻ hơn, trong khi các chị thì chỉ muốn kiếm người lớn tuổi hơn.
    • 1,173 Bài viết

• 518 Được cảm ơn

Chị e tuori Thân sinh năm 80 hả? Chị e có đưa ra tiêu chuẩn gì ko? ví dụ tuổi tác, trình độ học vẫn nghề nghiệp, độc thân hay có gia đình đã ly hôn, vv để a giới thiệu
    Đời thường ko được như ta muốn. Nhưng con cái chúng ta ko có lựa chọn cha mẹ. Hãy cố lên và vui vẻ bước tiếp.