TIN TÀI TRỢ.

Nữ muốn kết bạn nghiêm túc!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 735 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình là nữ sinh năm 1990, Nghề nhiệp: Nhân viên bưu điện. Hiện tại mình đang sống và làm việc tại Từ Sơn - Bắc Ninh. Mình là người vui vẻ, hòa đồng, ngoại hình không quá xinh nhưng cũng được mọi người nhận xét là ưa nhìn, dễ thương ^^. Mình mong muốn tìm một người bạn trai sinh năm 1990 trở về trước, Công việc ổn đinh, chung thủy, biết quan tâm đến bạn gai ^^,...vvv....sinh sống làm việc tại Bắc Ninh. Bạn trai nào còn đang FA, muốn có 1 mối quan hệ nghiêm túc kết bạn với mình nhé. Vì 1 tết trung thu không còn F.A ^^

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 135 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoaothu1990 Xem bài viết
    Mình là nữ sinh năm 1990, Nghề nhiệp: Nhân viên bưu điện. Hiện tại mình đang sống và làm việc tại Từ Sơn - Bắc Ninh. Mình là người vui vẻ, hòa đồng, ngoại hình không quá xinh nhưng cũng được mọi người nhận xét là ưa nhìn, dễ thương ^^. Mình mong muốn tìm một người bạn trai sinh năm 1990 trở về trước, Công việc ổn đinh, chung thủy, biết quan tâm đến bạn gai ^^,...vvv....sinh sống làm việc tại Bắc Ninh. Bạn trai nào còn đang FA, muốn có 1 mối quan hệ nghiêm túc kết bạn với mình nhé. Vì 1 tết trung thu không còn F.A ^^
    chào em

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Duc_yb_87
    • 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

gần quá rất vui làm quen với e
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 92 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoaothu1990 Xem bài viết
    a sống và làm việc ở Hà Nội được ko nhỉ!nghiêm túc để tiến tới hôn nhân cuối năm nay hoặc đầu năm sau!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Tranvuvp
    • 47 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

chào e. a là Long, Sn 88. a ở Hà Tĩnh, gần TP VINH. nhưng a chỉ sống và làm việc ở nhà thôi. m có thể làm quen k e. zalo của a 0962911242. fb là
    https://www.facebook.com/chivitoi.tanphe

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Traitimmocoi88
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cũng rất gần mình hihi