TIN TÀI TRỢ.

Nữ 1992 đang làm việc tại Hà Nội muốn mong muốn kết bạn lâu dài

• 0 Lượt chia sẻ
  • 865 Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

23 tuổi cũng không già nhưng cũng chẳng còn trẻ, các cụ ở quê cứ giục lấy chồng rồi mà khổ nỗi người yêu còn chưa có. Mà kể bây giờ cũng không có nhiều thời gian gặp gỡ làm quen với bạn mới nên vẫn cứ đi về một mình. Vì thế em muốn tìm một người bạn trước là để nói chuyện, làm quen và nếu hợp có thể tính chuyện lâu dài. Em xin phép giới thiệu một chút về bản thân:
    - Chiều cao: chạm 1m55 ( sai số khoảng 1cm )
    - Cân nặng: 45kg ( sai số 1kg)
    Thể trạng hơi béo cần tăng chiều cao và giảm cân nặng
    Ít nói, hay cười
    Cung Ma kết: hơi trầm tính, cực kỳ chung thủy
    Công việc: Freelancer
    Muốn tìm người bạn không hoàn hảo và có thể yêu tất cả các tật xấu của mình.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 168 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Nêu ra một số tật xấu trước đi em ơi
    P/s Chào em
    Nothing Lasts Forever !
    • 489 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nếu em thích chia sẻ hay tán dóc mọi thứ trên đời thì mình sẵn sàng vì ở xa nên mình k cũng trèo cao thế đâu ^_^
    chúc em sớm tìm dc người ưng ý nhóe :v
    mình cũng là freelancer.
    nếu bạn đồng ý thì ib mình để liên lạc nhé ^_^ mình cũng k ngại kết thêm 1 người bạn đâu ^_^
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 75 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lavenderdv12 Xem bài viết
    23 tuổi cũng không già nhưng cũng chẳng còn trẻ, các cụ ở quê cứ giục lấy chồng rồi mà khổ nỗi người yêu còn chưa có. Mà kể bây giờ cũng không có nhiều thời gian gặp gỡ làm quen với bạn mới nên vẫn cứ đi về một mình. Vì thế em muốn tìm một người bạn trước là để nói chuyện, làm quen và nếu hợp có thể tính chuyện lâu dài. Em xin phép giới thiệu một chút về bản thân:
    - Chiều cao: chạm 1m55 ( sai số khoảng 1cm )
    - Cân nặng: 45kg ( sai số 1kg)
    Thể trạng hơi béo cần tăng chiều cao và giảm cân nặng
    Ít nói, hay cười
    Cung Ma kết: hơi trầm tính, cực kỳ chung thủy
    Công việc: Freelancer
    Muốn tìm người bạn không hoàn hảo và có thể yêu tất cả các tật xấu của mình.
    Okie ! Em ở đâu nhỉ ?
    Fb : https://m.facebook.com/?hrc=1&_rdr#!...n?ref=bookmark
    ViệtKaka
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh lam quen voi ban dc ko
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 7 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Anh sinh năm 87, mới có 27 tuổi thôi nên cũng chưa vội cưới. Các cụ bảo 30 cưới là vừa, cưới sớm sự nghiệp rất dễ ko ra gì. Anh cao 1m74 (xê dịch 1cm theo buổi sáng ngủ dậy và buổi tối lên giường), nặng 69kg (xê dịch 1kg theo lịch ăn ngủ nhịn đói). Anh nói nhiều cười cũng nhiều, nhà ở HN, làm kiến trúc sư kiêm quân nhân trong bộ Quốc phòng. Từ lúc đi làm đến giờ sự nghiệp cũng chưa có gì nhiều ngoài cái xe Liberty nhập với căn chung cư tự mua. Nói chung tính anh dễ gần nói lắm, tự lập 90% trong cuộc sống, thu nhập ổn định kiếm thêm bên ngoài cũng khá. Anh tự nhận thấy bản thân mình tương đối hoàn hảo, trừ mỗi việc là cứ hễ tự quảng cáo về mình là lại chém gió.
    p/s: À quên, anh tự quảng cáo thế thôi chứ gái theo nhiều lắm rồi, em không phải contact đâu nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 75 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Hễ quảng cáo về mình là lại chém gió :v ban đầu đọc thấy lạ ... bác này thành đạt quá mà lại vô đây cá kiếm ... có tài chém gió gái theo nhiều đúng rồi :v
    ViệtKaka
    • 1,125 Bài viết

• 271 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chẹp chẹp, mới 23t mà các cụ đã giục thế rồi cơ ah, cứ yêu vài năm đi đã em ơi, hok có gì phải vội đâu
    Hồ Hoàng Hiệp
    Tel : 0942430000 - 0988348391
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 144 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

kết bạn thêm vui
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

kết bạn chém gió thêm vui nhé, a ở xa nên cũng k có ý định xa xôi gì , add fb nhé haiphongx88@gmail.com
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 39 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

m thích tên nick của bạn.
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thấy em có khá nhiều điểm chung mí anh và tuổi trên lý thuyết lại hợp . Không bít em quê ở đâu nhỉ. Nếu được thì kêt bạn nc mí anh
    • 170 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

inbox cho xin cái hình e êy
    Đời người con gái, mưa sa giữa lưng trời, hạt xuống giếng ngậm ngùi, hạt rơi luống hoa cười. Ai chẳng mơ, gặp bến trong khỏi hờn duyên má hồng
    • 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn