Nữ|1989| Rất ít nói nhưng hài hước ;)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.06K Lượt đọc
  • 67 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 41 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cachuavang Xem bài viết
    Chào mọi người,

Mình sinh năm 89, ngày ngày làm việc liên quan đến truyền thông, biết chút về viết lách, khi nào ngồi văn phòng hơi chán thì lại mang quần áo và ATM biến mất vài hôm. Mình đã leo Phansipan, thích Hà Giang và thấy Đà Lạt thật buồn tẻ

Mình cao ráo (1,65m), thích đi giày thể thao, hài hước nhưng ít nói

Mình dễ bị ốm nhưng lại hay mặc phong phanh, hay ăn hoa quả mà không rửa, thích đọc tin trên Beat nhưng cũng hiểu được các thể loại có tính chất hàn lâm :v

Anw, mình từng có bạn trai, chắc duyên mỏng nên không đi được đường dài Hôm nay ở nhà rảnh nên lang thang vào đây, mong được ủng hộ ạ

Mình dùng insta, tài khoản là oc.s.con, bạn nào rảnh vào huyên thuyên với mình nha

Gởi từ ứng dụng Webtretho của cachuavang
    Sau hơn 2 năm huyên thuyên trên wtt thì mình lại xin được lấy hết can đảm để ngoi lên một lần nữa 😛.
    Đội ơn wtt đã cho mình một người bạn trai thật tốt, nhưng again - thêm 1 lần nữa duyên phận lại quá mỏng nên bọn mình không còn đi cùng nhau.
    Mình biết là wtt giờ đã kém sôi động hơn, chỉ còn sót lại một vài tâm hồn cũ kĩ như mình, nhưng mình vẫn hi vọng được một ai đó nắm chặt tay để đi qua 3 năm hạn tam tai sắp tới 🤣🤣🤣

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 516 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Em gái ơi làm thế nào để mình liên lạc được với nhau nhỉ
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sau hơn 2 năm huyên thuyên trên wtt thì mình lại xin được lấy hết can đảm để ngoi lên một lần nữa ������.
    Đội ơn wtt đã cho mình một người bạn trai thật tốt, nhưng again - thêm 1 lần nữa duyên phận lại quá mỏng nên bọn mình không còn đi cùng nhau.
    Mình biết là wtt giờ đã kém sôi động hơn, chỉ còn sót lại một vài tâm hồn cũ kĩ như mình, nhưng mình vẫn hi vọng được một ai đó nắm chặt tay để đi qua 3 năm hạn tam tai sắp tới ���������������� �

Chào bạn
    mình sinh năm 89 giống bạn, hiện cũng đang FA
    rất muốn được làm quen với bạn.
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hello bạn,
    Mh cùng = tuổi bạn ý. Nữ nhé. Tự nhiên nay đi lung tung lại mò vào post của bạn.
    T thích có nhiều bạn. Mà chả hiểu sao vẫn ít bạn. Nay đi kiếm bạn để trò chuyện bít đâu lại có thêm bạn để đi chơi cùng. Vì t thích lượn lém. Lũ bạn tụi nó bỏ mh đi chống lầy hết rồi. Mh lại thể loại tính hơi trẻ trâu tí.
    Nên chắc chưa có anh nào dám rước hay sao ý.
    Mong là có thể làm quen với mọi người
    • Thành viên Webtretho
    • 39 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Sau hơn 2 năm huyên thuyên trên wtt thì mình lại xin được lấy hết can đảm để ngoi lên một lần nữa ������.
    Mình biết là wtt giờ đã kém sôi động hơn, chỉ còn sót lại một vài tâm hồn cũ kĩ như mình, nhưng mình vẫn hi vọng được một ai đó nắm chặt tay để đi qua 3 năm hạn tam tai sắp tới ���������������� �

minh bằng tuổi bạn, chúc bạn ngoi lên thành công
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1,213 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em đi phượt đi, chắc chắn là dễ kiếm bạn tình lắm
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mr_Lux Xem bài viết
    Em đi phượt đi, chắc chắn là dễ kiếm bạn tình lắm
    thời nào rồi mà còn phải đi phượt mới kiếm đc bạn tình. cái wtt này đã là 1 động tình rồi
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ban ở ddaau? mình cũng 89 mà chưa có gd đang muốn tìm ban đời làm quen nha cho minh sdt
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4