Nơi khiến bạn được vui lòng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.55K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhong_tth Xem bài viết
    Hiện tại topic này vẫn còn mở
    mình tính đóng rồi, ai ngờ đóng lại thì ...
    Chuyên bán buôn bán lẻ thiết bị nhà tắm Caesar
    Xem ngay tại: https://Caesarbm.com

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hi bạn,

Mình cũng đang muốn tìm niềm vui mà. Nên mình muốn xem số tử vi mình để thư giãn xíu á, mình chỉ biết là khoảng 3 giờ thôi , cũng không biêt là trước hay sau
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình gửi lại nhé
    zEAUi8vJvKepfVEzl7sGxCm3qFy5Y28N1-LnyJ2xPlG0AntwsXVXjbkCMXbD3taoa-yhUlSPXy6kibjGVEdMHwAyWWmvGQ
    • 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mimichan_Nguyen Xem bài viết
    Mình gửi lại nhé
    zEAUi8vJvKepfVEzl7sGxCm3qFy5Y28N1-LnyJ2xPlG0AntwsXVXjbkCMXbD3taoa-yhUlSPXy6kibjGVEdMHwAyWWmvGQ
    Nếu đúng thông tin ngày giờ tháng năm sinh thì lá số này có tin vui đây:
    Mệnh VCD nên là người giỏi thích nghi, nhạc nào cũng nhảy, hoàn cảnh là gì bạn cũng biết ứng theo như thế (vừa là điểm yếu vừa là điểm mạnh), bạn lại có khả năng lý luận, ăn nói sắc bén. Thực ra bạn bị ảnh hưởng nhiều bởi công việc, đây là nhân tố tác động rất mạnh đến bản thân bạn, trong công việc bạn cũng khá là "có quyền", môi trường công việc năng động và nhiều cạnh tranh. Bạn tiếp xúc với ai thường xuyên và ở trong môi trường như thế nào quyết định cuộc đời bạn rất lớn. Vì thế: "Chọn bạn mà chơi - chọn nơi mà làm" có lẽ là con đường phát triển bản thân phù hợp với bạn.
    Thân ái
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn rất nhiều. Hihi.

Nhưng hình như ko phải mình rồi á, vì mình ngược lại những cái trên, chắc là sai giờ rồi bạn ơi !!!! Mình ko có khả năng ăn nói hihi
    • 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Việc nhớ ngày tháng năm sinh đúng là cần thiết để lập đúng lá số
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Caesarbm Xem bài viết
    Việc nhớ ngày tháng năm sinh đúng là cần thiết để lập đúng lá số
    23/8/1985 âm lịch nhé bạn, sinh vào 10:45 sáng. Tks bạn nè
    • 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khoaphuc1308 Xem bài viết
    23/8/1985 âm lịch nhé bạn, sinh vào 10:45 sáng. Tks bạn nè
    An lá số trên tay xem qua qua, thì mệnh Thất Sát lập ở cung Thìn, Kim Tứ Cục, có Khôi Việt hội chiếu mệnh. An lại bằng web thì cũng ra kết quả như vậy.
    Tin vui cho lá số này là: Tính cách cương liệt, mạnh bạo, thích đi trước, tác phong hành động quả cảm, cứng cỏi, hiếu động, cũng là người lắm ý tưởng, thích khác người. Trong sự nghiệp và chuyện tiền bạc hay gặp quý nhân và đồng nghiệp giúp đỡ, trong vấn đề tiền bạc hay được nắm quyền cao nhất, mỗi tội thuở trẻ có bao nhiêu tiêu hết không giữ được, đến trung niên thì giữ được hơn...Có thể làm nghề công an cảnh sát hay xây dựng, khoa học
    Tin vui lớn nhất là lá số này hợp với việc tu tập theo tôn giáo, tín ngưỡng, tâm linh, tu tập cuộc sống tốt hơn nhiều.
    Đủ vui chưa nhỉ

C50JTSSE8DxR0bGkmX9SFKQwfOgb2C3cDFs5zLjIbLd--cku5n3ayHfc8nr4kpcYMNnALWtMXQjNeGTd0EJeEku_ruy_IQ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

TTF-W_4NhYx673eGRo0i2aJDpr7AwH9WARt-F7IAurYwH2KVQnOKXknz5xgS81rFQ91mJtGCaBaJaCvf8Qd-pcaB_liOMhE

Cảm ơn bạn nhiều lắm. Cuộc sống của mình đang đi vào bế tắc về tất cả từ công việc đến gia đình, long đong lận đận mãi thôi.
    • 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi forget Xem bài viết
    TTF-W_4NhYx673eGRo0i2aJDpr7AwH9WARt-F7IAurYwH2KVQnOKXknz5xgS81rFQ91mJtGCaBaJaCvf8Qd-pcaB_liOMhE

Cảm ơn bạn nhiều lắm. Cuộc sống của mình đang đi vào bế tắc về tất cả từ công việc đến gia đình, long đong lận đận mãi thôi.
    Lá số này can cung mệnh phi Kỵ về cung Quan Lộc, Hóa Kỵ năm sinh cũng ở cung Quan Lộc vì thế tuyến Quan Lộc và Phu Thê tồn tại 2 Kỵ, vất vả về đường sự nghiệp và gia đình cũng có lý. Tuy mệnh chưa tốt nhưng cung an Thân ở Dậu là Thiên Phủ + Lộc Tồn khá tốt (tuy Thiên Tướng bị Tuần), dù sao cũng là bộ sao tích cóp, quản lý được tiền bạc nên trung niên đổ đi tài vận thuận lợi hơn.
    Năm Kỷ Hợi, can Kỷ làm Văn Khúc ở Quan Lộc Hóa Kỵ, vậy là tuyến Quan Lộc - Phu Thê có đến 3 Kỵ, vì thế mới thấy sự trắc trở kể trên. Qua năm nay sang năm Canh, tứ hóa lưu niên thay đổi thì tự khắc sẽ hết thôi.
    Tin vui cho lá số này là: cung an Thân chủ về hậu vận, nên hậu vận tốt hơn tiền vận thì gọi là có Hậu
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Caesarbm Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi forget Xem bài viết

Lá số này can cung mệnh phi Kỵ về cung Quan Lộc, Hóa Kỵ năm sinh cũng ở cung Quan Lộc vì thế tuyến Quan Lộc và Phu Thê tồn tại 2 Kỵ, vất vả về đường sự nghiệp và gia đình cũng có lý. Tuy mệnh chưa tốt nhưng cung an Thân ở Dậu là Thiên Phủ + Lộc Tồn khá tốt (tuy Thiên Tướng bị Tuần), dù sao cũng là bộ sao tích cóp, quản lý được tiền bạc nên trung niên đổ đi tài vận thuận lợi hơn.
    Năm Kỷ Hợi, can Kỷ làm Văn Khúc ở Quan Lộc Hóa Kỵ, vậy là tuyến Quan Lộc - Phu Thê có đến 3 Kỵ, vì thế mới thấy sự trắc trở kể trên. Qua năm nay sang năm Canh, tứ hóa lưu niên thay đổi thì tự khắc sẽ hết thôi.
    Tin vui cho lá số này là: cung an Thân chủ về hậu vận, nên hậu vận tốt hơn tiền vận thì gọi là có Hậu
    Cảm ơn chủ top nhiều lắm nha. 
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi muốn coi tử vi được chứ ?
    • 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Maiphuong0911 Xem bài viết
    Tôi muốn coi tử vi được chứ ?
    Được, bạn cứ up lá số, mình sẽ tìm và nói cho bạn những điều tích cực, vui vẻ, điều gì nên - trên cơ sở hiểu biết của mình
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

c4R5rEQ8F7RI9b5YgQAMxqGZTFArvFWce3uCnkcQyLb6cqF_wa__P5VxXff-IdmBmsg-kd9vqHkGJUuVCRDprxxAp7QvNXs

Anh ơi. Nhờ a xem dùm e đường tình duyên, cung phu, tử tức vs phụ mẫu ạ
    Em cảm ơn!
    • 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Anatatoitatoki Xem bài viết
    c4R5rEQ8F7RI9b5YgQAMxqGZTFArvFWce3uCnkcQyLb6cqF_wa__P5VxXff-IdmBmsg-kd9vqHkGJUuVCRDprxxAp7QvNXs

Anh ơi. Nhờ a xem dùm e đường tình duyên, cung phu, tử tức vs phụ mẫu ạ
    Em cảm ơn!
    Bạn ơi bạn đừng hiểu nhầm, mình tạo top này là để tìm niềm vui cho các bạn thông qua các phương tiện: thơ, văn, lời viết, tử vi...chứ không phải là top xem lá số.
    Nếu bạn muốn tìm niềm vui thôi thì Ok
    Chuyên bán buôn bán lẻ thiết bị vệ sinh Inax
    Website: https://inaxbm.com/
    • 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tin vui là, lá số mệnh Thất Sát triều đẩu này, dễ lấy chồng có danh tiếng, có địa vị, nhưng cũng gia trưởng đấy
    Chuyên bán buôn bán lẻ thiết bị vệ sinh Inax
    Website: https://inaxbm.com/
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2