Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nơi giao lưu kết bạn của những người có gia đình nhưng đã ly hôn

• 48 Lượt chia sẻ
  • 244K Lượt đọc
  • 2.29K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 14 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

ai nói ntnày là quen để chơi bời. mỗi ng mỗi suy ngĩ mỗi cách nói khác nhau sao lại áp đặt ng khác theo suy ngĩ của mình? miình cũng lên để mong tìm được bạn để n/c chia sẻ cho vơi nỗi buồn? ai nói mình mún chơi bời? xem lại suy ngĩ của bản thân trước khi phán xét người khác.......
    phải từ làm quen sau n/c và tìm hiểu thì mới biết đối phương ntn chứ? k lẽ nhào yô ào một cái chia sẻ tâm sự...vvv.. bạn thjk kiểu đó tôi k thjk thế... tôi phải làm theo người khác ah?
    tuyetspd

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 93 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhtuyetduydangmv Xem bài viết
    ai nói ntnày là quen để chơi bời. mỗi ng mỗi suy ngĩ mỗi cách nói khác nhau sao lại áp đặt ng khác theo suy ngĩ của mình? miình cũng lên để mong tìm được bạn để n/c chia sẻ cho vơi nỗi buồn? ai nói mình mún chơi bời? xem lại suy ngĩ của bản thân trước khi phán xét người khác.......
    phải từ làm quen sau n/c và tìm hiểu thì mới biết đối phương ntn chứ? k lẽ nhào yô ào một cái chia sẻ tâm sự...vvv.. bạn thjk kiểu đó tôi k thjk thế... tôi phải làm theo người khác ah?
    hì, mình cũng có quan điểm như bạn này, ko nhất thiết lên đây là chơi bời, là này nọ,...bạn bè có ở mọi nơi, quan trọng nhất vẫn là cái cách mà bạn tìm thấy người bạn của bạn, bạn dành cho họ sự chân thành và tôn trọng thì mới mong bạn nhận lại được những điều tương tự,...
    Ngày sau sỏi đá cũng cần có nhau...
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi oanhnguyen5 Xem bài viết
    chào các ban. năm nay mình 24t đã ly hôn và có 1 bé gái 3tuoi . nghề nghiệp giáo viên mầm non. muốn kb làm quen với những ai có cùng hoàn cảnh giống mình ở khu vực hà nội nhé
    minh muốn làm qen nc chia sẻ trong cuộc sống
    ym!: hiepsisitinh_182@yahoo.com
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các ban...Mình là nam tên bình...sn 90 hiện đang làm việc và sinh sống tại thái nguyên....muốn làm quen kết bạn với tất cả các bạn...số đt của mình 01692881581 ....
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 25 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào mọi người, mình tên là Tuấn 36 tuổi, sống và công tác tại HN, mới ly hôn đầu năm 2014. Hiện nay mình sống một mình. Muốn làm quen với các bạn để chia sẻ. facebook: tuanhufs@yahoo.com (Trần Anh Tuấn)
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 175 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Chào cả nhà, mình là Trà, 35t hiện cũng đang ở HN. Mình li thân năm ngoái, hiện đang tiến hành thủ tục li hôn và chưa có em bé. Rất vui được được làm quen với các bạn
    Sự thật ngày nay không thật đến ngày mai
    Thì ân ái có bao giờ lại cũ?
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hi moi nguoi, minh cung dang la 1 single mom, co 1 con nho 1t ruoi, hy vong co the lam quen voi moi nguoi cung canh ngo de co the chia se, cung nhau buoc toi nhung con duong moi dep hon . Minh sinh nam 1988, facebook hoasua_ muathu028@yahoo.com.vn ah @@
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 49 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ko co gia dinh, ko ly hôn zậy vao được ko?!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,340 Bài viết

• 1,840 Được cảm ơn

Minh se ngoi day, ngam nhin cac ban thoi. Minh cam thay rat buon nhung qua that minh dang mat niem tin vao dan ong. Chuc moi nguoi may man va hanh phuc!
    Thôi, tớ không kí đâu.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 25 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sao the meobeo?
    • 49 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

NẾU buồn thì cứ kết bạn vốitii65ii, tối sẽ chia sẽ nỗi buồn của bạn! Yahoo babyhanhphuc_1987
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 40 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Xin chào mọi người, mình mới ly hôn, có 1 con nhỏ, rất mong được chia sẻ vơi mọi người. Mình sinh năm 79.
    • 49 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Xin chào mọi người, mình mới ly hôn, có 1 con nhỏ, rất mong được chia sẻ vơi mọi người. Mình sinh năm 79.

the ban co yahoo chat ko? cua toi day babyhanhphuc_1987
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hi cả nhà nhé. Mình là boy, sn 79, cũng mới ly hôn, nhug ko fải nuôi con. Mình cv ổn định, ngoại hình khá, và đặc biệt còn rất trẻ. Hi vọng có thể giao lưu chia sẻ với các bạn nữ quan tâm. Facebook của mình: o0hplangthang0o@gmail.com

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cuộc sống không như ta mong muốn, cố lên bạn nhé!
    • 105 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Chao cac ban. Minh la Ngoc. Nu, 30t. Tung lap gia dinh cach day 2 nam nhung tan vo do suy nghi chua truong thanh va chua chuan bi cho doi song hon nhan.
    Tinh cach: thang than
    Hoc thuc: Dai Hoc
    Nghe nghiep:Ky su
    Noi song: Ho Chi Minh
    Hinh thuc: nho nhan, ua nhin
    lien he email: ngoc_1_4@yahoo.com
    Mong uoc duoc lam quen va co that nhieu ban be
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chúc các bạn sẽ tìm được một nửa hạnh phúc của mình,tớ cũng đang trên con đường đó đây mà chưa thấy .Mong m nửa của mình sẽ đến sớm trong năm nay.
    • 1 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chào cả nhà .
    Máy bay ông già đây , mình nam 32 t, đã ly hôn được 5 năm ,hiện có 1 bé trai 7t .
    02 cha con sống ở 1 căn hộ nội thành Hải Phòng .Mình hi vọng có thể giao lưu với những bạn có đồng cảnh ngộ , và cũng đang nuôi con một mình giống như ...ông già này đây .
    yahoo : tayto_vip_hp
    facebook : https://www.facebook.com/profile.php?id=100008384113059
    Hân hạnh và hi vọng webtretho.com sẽ là ngôi nhà chung cho tất cả những ai đơn thân , độc thân , đã và đang tìm kiếm sự sẻ chia , giao lưu kinh nghiệm sống và nuôi dạy con cái .
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào Anh Duc, rất vui duoc lam quen
    • apt
      Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cho tham gia với nào
    man-1981-ly hôn-đã có con ở với mẹ.