TIN TÀI TRỢ.

Nơi giao lưu kết bạn của những người có gia đình nhưng đã ly hôn

• 48 Lượt chia sẻ
  • 240K Lượt đọc
  • 2.29K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 20 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình là SM, li hôn hơn 1năm, sn78. Tôi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 20 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hi, tôi là SM, đã li hôn 1năm, sn78. Rất vui đc làm quen với m.n, tôi ở ct. Tôi rất đồng tình với a Thông, đúng là mỗi nhà, mỗi người đều có những nỗi niềm riêng, ko ai giống ai.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình tên Nam . Sn 84 Mình đang làm việc tại nước ngoài . Mình cũng muốn có một người bạn để chia sẻ và tiến xa hơn . Có ai làm bạn với mình không ? .... Nick chat mình là ngoisaole_ Vietnam
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình làm quen nha
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình tham gia với . Minh ten nam . Sn 84 . Ko biet co ai muon làm ban ko nhi?
    • 26 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngoisaole_vietnam Xem bài viết
    Mình tham gia với . Minh ten nam . Sn 84 . Ko biet co ai muon làm ban ko nhi?
    Xin chao
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 78 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Chào cả nhà! E là nữ . Sn 87. Cũng ly hôn mà chưa có con. Cũng mất niềm tin vào đàn ông. Ngoại hình k xinh, k xấu. Muốn tìm ai đó có thể làm tim e ấm lại!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của junkim00
    • 1,173 Bài viết

• 518 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi junkim00 Xem bài viết
    Chào cả nhà! E là nữ . Sn 87. Cũng ly hôn mà chưa có con. Cũng mất niềm tin vào đàn ông. Ngoại hình k xinh, k xấu. Muốn tìm ai đó có thể làm tim e ấm lại!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của junkim00
    Mất niềm tin vào đàn ông, có lẽ tìm ai mất niềm tin vào phụ nữ là hợp, cả hai đều soi và giữ thế quân bình. Ko sex, ko cafe, ko nhà nghỉ, ko movie, ko shopping, ko du lịch, tất cả đều ko cần thiết, vậy là ổn.
    Đời thường ko được như ta muốn. Nhưng con cái chúng ta ko có lựa chọn cha mẹ. Hãy cố lên và vui vẻ bước tiếp.
    • 8,161 Bài viết

• 12,776 Được cảm ơn

cho tớ ké 1 chân với, tớ sn 84 (con gái Giáp Tý nên đành hanh, ngang bướng hì hì hì) hiện tớ đang sống với con trai 5 tuổi ở Đồng Nai
    cung cấp hạt lúa mì - tiểu mạch thảo và cỏ lúa mì. pm mình nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 134 Bài viết

• 1,977 Được cảm ơn

Mình là nữ sinh năm 82, có con trai 8 tuổi, li thân 3 năm, mong được giao lưu kết bạn với mọi người!
    • 21 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

anh nay vui tinh ne
    • 21 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

them ban thi bot thu chu anh Nam nhi,
    • 21 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

doc ts cua anh ma rot nuoc mat, co len anh trai nhe
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 67 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trên đường đời dẫm phải bãi phân, nhưng vẫn phải bước hết con đường.😁
    • 21 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sam1709 Xem bài viết
    Trên đường đời dẫm phải bãi phân, nhưng vẫn phải bước hết con đường.😁
    câu này của bác chẳng hay,ứ thích
    • 1,173 Bài viết

• 518 Được cảm ơn

Con gái con trai tuổi này ai cũng bướng nhưng giỏi và nhiều người thành đạt.
    Nếu xuống VT chơi a mời cafe nhé.

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuhuong2010 Xem bài viết
    cho tớ ké 1 chân với, tớ sn 84 (con gái Giáp Tý nên đành hanh, ngang bướng hì hì hì) hiện tớ đang sống với con trai 5 tuổi ở Đồng Nai
    Đời thường ko được như ta muốn. Nhưng con cái chúng ta ko có lựa chọn cha mẹ. Hãy cố lên và vui vẻ bước tiếp.
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình nữ 8X, hiện đang trong thời gian ly thân. Mình ở cùng bố mẹ chồng, còn chồng thì ra ngoài sống. Mình có 2 bé, 1 bé 8 tuổi và 1 bé 5 tuổi. Mình muốn ly hôn nhưng chưa đủ dũng khí vì băn khoăn vấn đề nuôi con. Rất cần sự chia sẻ của mọi người để có thêm động lực.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 67 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huonggiang10 Xem bài viết
    Mình nữ 8X, hiện đang trong thời gian ly thân. Mình ở cùng bố mẹ chồng, còn chồng thì ra ngoài sống. Mình có 2 bé, 1 bé 8 tuổi và 1 bé 5 tuổi. Mình muốn ly hôn nhưng chưa đủ dũng khí vì băn khoăn vấn đề nuôi con. Rất cần sự chia sẻ của mọi người để có thêm động lực.
    Nếu thực sự không còn tôn trọng nhau thì hãy ly hôn. Ký vào giấy dkkh cà đơn ly hôn thì dễ. Nhưng nỗi đau của con sau này sẽ khó phai. Hãy suy nghĩ kỹ nhé. Chúc bạn sáng suốt.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 67 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocanh2908 Xem bài viết
    câu này của bác chẳng hay,ứ thích
    Ai cũng mong muốn bước trên con đường bằng phẳng, sạch sẽ em ơi. Sự thật đau lòng có ai thích nhỉ. Hihi
    • 337 Bài viết

• 1,378 Được cảm ơn

Mình thấy các bố muốn được nuôi con thật khó khăn. Trừ khi mẹ nào "vứt" hẳn con cho bố để được tự do thì lúc đó may ra bố mới có quyền nuôi con. Mình luôn nghĩ trẻ con sinh ra vốn nên được nhận được tình yêu của cả bố và mẹ dù ly hôn. Đã không cho con được 1 gia đình đầy đủ thì hãy cho con được hưởng sự hòa bình và sự tôn trọng lẫn nhau của bố và mẹ. Chia sẻ với các ông bố muốn giành quyền nuôi con.