TIN TÀI TRỢ.

Nam 85 ở SG, mong muốn kết bạn và tìm hiểu nghiêm túc các bạn nữ ở SG

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.64K Lượt đọc
  • 60 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,674 Bài viết

• 4,646 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Năm ngoái mình có ra Hà Nội chơi....Mình đã đi nhiều nơi, nhưng lần đầu tiên ra bắc...bạn bè đi hết, còn một mình, ko ai đón giữa đêm tối...rồi môt mình mình đi khám phá hà nội...mình đã có 2 tuần ở hà nội đây...
    Sắp tới chắc cuối năm mình ra hà nội....bạn đang ở quận mấy, làm nghề gì
    Bạn yên tâm nhé...vì sửu gặp ất thì nên lập gia đình muộnn mới hay ah...chứ lập sớm c chia ly lắm
    Một nụ hôn phá tan khoảng cách giữa tình bạn và tình yêu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi smile85 Xem bài viết
    Năm ngoái mình có ra Hà Nội chơi....Mình đã đi nhiều nơi, nhưng lần đầu tiên ra bắc...bạn bè đi hết, còn một mình, ko ai đón giữa đêm tối...rồi môt mình mình đi khám phá hà nội...mình đã có 2 tuần ở hà nội đây...
    Sắp tới chắc cuối năm mình ra hà nội....bạn đang ở quận mấy, làm nghề gì
    Bạn yên tâm nhé...vì sửu gặp ất thì nên lập gia đình muộnn mới hay ah...chứ lập sớm c chia ly lắm
    Thật lòng lấy làm tiếc vì những trải nghiệm không thoải mái lắm của bạn khi có chuyến đi chơi lần đầu đến Hà Nội, nhưng vì cuối năm nay bạn lại có ý định ra HN lần nữa nên mình nghĩ bạn cũng đã có những cảm nhận thú vị riêng về HN rồi đúng không? Ví dụ như không khí thoải mái, 1 chút se lạnh yên bình, gặp vài người tốt bụng tận tình giúp đỡ hoặc rất nhiều món ăn ngon đường phố ...

Mình thì không thực sự để tâm lắm vào chuyện quẻ bói, theo quan điểm cá nhân của mình là nó làm mình dễ bị phân tâm hoặc đánh mất những cơ hội trong cuộc đời mình, mình sẽ không đề cập đến vấn đề này quá nhiều, vì một khi đụng chạm vào lòng tin thì rất dễ cãi nhau và gây hiểu nhầm. Mình nghĩ rằng cuộc sống sẽ thoải mái và thú vị hơn nếu chúng ta mở lòng ra và tự cho mình những trải nhiệm hoặc cơ hội mới, đương nhiên là vẫn cần cẩn thận, cảnh giác và suy nghĩ kỹ trước khi làm 1 điều gì đó, nhưng mình không cho rằng việc gặp mặt hoặc trò chuyện cùng ai đó là một trở ngại quá lớn.

Việc lập gia đình hay chia ly sớm muộn gì đó cũng không quá quan trọng với mình, vì trong 1 mối quan hệ yêu đương thì phụ thuộc vào nhiều vấn đề, cà 2 người có cùng muốn hướng đến một mục đích chung và cùng muốn giải quyết mọi thử thách để đến được với nhau hay không mới là điều quan trọng. Nếu cứ để tâm đến việc hợp tuổi rồi hợp thêm nhiều thứ khác mới tiến đến những cái xa hơn thì biết đến bao giờ, con người sinh ra đã vốn dĩ có sự khác biệt rất lớn rồi, đôi khi phải chấp nhận hoặc tìm cách hòa hợp với nhau để sống, cứ đem cái Tôi của bản thân để lấn áp cái Tôi của người khác thì sẽ tự làm khó mối quan hệ đó hơn. Hãy chia sẻ với nhau nhiều hơn để biết cái gì mình chấp nhận được và cái gì không chấp nhận được, từ đó giúp nhau hòa hợp tốt hơn.

P/s: @smile85 những thông tin cá nhân mình sẽ gửi tin nhắn diễn đàn cho bạn, cảm ơn những chia sẻ của bạn, hy vọng sẽ sớm được gặp và nói chuyện với bạn nhiều hơn, không phải để xem bạn trẻ con, nghịch ngợm hay hiếu thắng như thế nào đâu, chỉ đơn giản là mình nghĩ bên ngoài cá tính của bạn sẽ khác một chút so với những gì viết trên này, hihi ^^!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tình hình là diễn đàn chỉ cho dùng 25 tin nhắn 1 ngày, nên có gì các bạn nhắn inbox số Zalo cho mình nhé để dễ nói chuyện, hôm nay không trả lời được tin nhắn nữa rồi!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Anh đọc tin nhắn nhé..
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hớ hớ.85 còn trẻ mà anh.e 89 chưa lo nữa nè
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SuSu1304 Xem bài viết
    hớ hớ.85 còn trẻ mà anh.e 89 chưa lo nữa nè
    hihi, lúc bằng tuổi e, a cũng nói y chang như vậy đấy ^^! Thời gian không đợi ai cả, cố gắng sống thật vui vẻ và nắm bắt từng cơ hội mà mình có được, cho dù thời gian có trôi qua nhưng miễn sao không cảm thấy hối tiếc là được!
    Cảm ơn những lời động viên của e nhé ^^
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào a! Có vẻ như a là người cầu toàn ^_^
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E cũng là người miền Bắc và e thik cách nghĩ lạc quan của a. Rất hân hạnh được làm wwuen ^_^
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhanhle Xem bài viết
    Chào a! Có vẻ như a là người cầu toàn ^_^
    Cảm ơn bạn minhhanhle đã nhận xét và góp ý, chắc chắn nhiều người đọc những bài viết của mình cũng sẽ nhận xét như vậy, mình sẽ không phản đối đâu, theo cách suy nghĩ của mình thì làm gì cũng nên suy nghĩ cẩn thận và chắc chắn 1 chút, gọi là cầu toàn cũng được ^^! Con người luôn muốn hướng đến những điều hoàn hảo mà ^^!
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đây là lần đầu tiên e sử dụng web này. Làm thế nào để inbox zalo cho a, e ko thấy mục chat riêng ở đâu???
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhanhle Xem bài viết
    Đây là lần đầu tiên e sử dụng web này. Làm thế nào để inbox zalo cho a, e ko thấy mục chat riêng ở đâu???
    Ah, có mục "Gửi tin nhắn riêng" phía trên bên phải đó em. Rất vui được kết bạn với e ^^!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chao anh.
    em tên TRANG - 1989
    quê Thái NGuyên .
    hiện đang làm việc ở Cần Giờ, tphcm.
    rất vui kết bạn với anh.
    facebook cua em : https://www.facebook.com/toc.vanghoe.9
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangsde Xem bài viết
    Chao anh.
    em tên TRANG - 1989
    quê Thái NGuyên .
    hiện đang làm việc ở Cần Giờ, tphcm.
    rất vui kết bạn với anh.
    facebook cua em : https://www.facebook.com/toc.vanghoe.9
    Chào em.
    Anh đã vào FB của em nhưng không Add Friend được, a sẽ gửi thông tin về a vào Tin nhắn diễn đàn cho e nhé.
    Rất vui được kết bạn với em ^^!
    • 163 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

01634820523
    Add zalo kb nhe a
    E k reply inbox cho a duoc
    :-D :-D
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 136 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

E 92 Làm quen đc ko a
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hnay bon chen vào toppic này thấy thú vị,
    chắc Anh chủ thớt đã tìm được người vừa ý
    =))))))
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho em lam quen vs, pm mai chang thay a tra loi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của satosato
    • 55 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Anh này thú vị ghê ^^.
    Em cũng là ng thú vị ko kém nè ^^.
    Làm bạn với ng thú vị và thông minh là điều tuyệt vời ^^
    Em kém anh 5 tuổi...