TIN TÀI TRỢ.

Mong muốn kết bạn, và hy vọng tìm được một mối quan hệ nghiêm túc để tiến tới hôn nhân

• 0 Lượt chia sẻ
  • 619 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 47 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình là nữ, 30t, đã tốt nghiệp đại học, công việc ổn định, ngoại hình trung bình khá, sinh sống tại vũng tàu. Hôm nay tham gia diễn đàn để kết bạn thêm với những ngưồi bạn mới, trò chuyện, chia sẻ. Nếu duyên lành tới mà có thể từ đây tìm gặp được 1 người phù hợp để tiến tới 1 mối quan hệ nghiêm túc và tiến tới hôn nhân, xây dựng 1 gia đình nho nhỏ với những đứa trẻ đáng iu thì càng tốt. Hihi. mong được làm quen với mọi người

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hoàng 31t sống và làm việc ở tphcm trước đây thì có gia đình nhưng giờ thì coi như độc thân vt thì mình cũng có ra đó ctac vài lần sắp tới chắc cũng có đi lúc đó gặp nhau nc luôn cũng tốt có thể làm quen ko nếu đc bạn để lại sdt cho mình chắc do khoảng 1 tuần nữa mình ra vt gặp nhau nhé
    • 47 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hi a Hoàng, coi như độc thân là như thế nào ạ? Đang ly thân, đã ly hôn hay sao nhỉ?
    • 173 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hi
    Cho mình làm quen nhé !
    • 47 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chào Trung Dung, tự giới thiệu về mình chút đi ạ?
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hi, mình làm bạn nhé. mình cũng ở vt. hơn bạn một cơ số tuổi, có một bờ vai đủ rộng, và có con tim đủ chỗ cho một người!!
    • 489 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vũng tàu :3 thành phố biển :3
    • 1,173 Bài viết

• 518 Được cảm ơn

A mới lụa chọn VT làm nơi dừng chân cho a trong nhiều năm tới, đang ly thân chờ ly hôn, nhưng ko có ý định lấy vợ kết hôn hay đẻ con nữa.
    Làm bạn cafe đi tắm biển cùng cho đỡ cô đơn nếu e thấy ko phiền.
    Đời thường ko được như ta muốn. Nhưng con cái chúng ta ko có lựa chọn cha mẹ. Hãy cố lên và vui vẻ bước tiếp.