TIN TÀI TRỢ.

Lễ đến rôi, ai sài gòn mình hẹn hò thôi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 71 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Hahahaha, nhìn nhà nhà người người vang vác valy ăn lễ.Lòng nghẹn ngào ước gì lễ này được ai đó dắt đi lòng vòng hoặc thậm chí là đi cùng nhau cắm trại gần gần Sài Gòn thôi cũng được
    Năm nay moi kế hoạch tan tành vì nhiều lý do khác nhau.Khác mọi năm chưa đến lễ là tôi đã lang thang khắp các cánh đồng hoặc dãy núi nào đó
    Năm nay không đi đâu cả, và chợt nghĩ chắc mình đã già rồi, cũng không ham hố bon chen chen chúc những chuyến xe lễ
    Chắc giờ mình chỉ cần 1 ly cf, bên quán vắng nào đó, ngồi đọc sách & lướt web cả ngày là ổn hết 3 ngày lễ
    Haizzzzz , 32 tuổi xuân lần đầu thấy chạnh lòng vì những chuyến đôi của bon trẻ
    Thôi thì không thanh trách vì mọi lựa chọn điều do mình, cứ nghĩ tích cực SÀI GÒN tốt & em ổn rồi ba ngày lễ sẽ qua mà thôi
    P/s: chỉ cần bên ly cà phê, bật baì cà phê đắng & mưa, rồi thêm bài Khi người lớn cô đơn em sẽ ổn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 325 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Tôi cũng cũng lạy mức độ tự kỷ của you gần đây... Làm gì tâm tư loạn hết thế...
    - tôi khẳng định caffe đắng ngắm cảnh mưa rơi, chìu hoàng hôn, bình minh, sông nước sài gòn, trên cao tầng, rừng cây cv tới cái cầu vượt hoặc chỉ đơn giãn vĩ hè cũng ko hết cái gọi là bài khi người lớn cô đơn em sẽ ổn ( tuy trong có vẽ ổn nhưng Không ổn tí tẹo nào hết chắc 100% luôn )
    Không muốn bình luận bài you nhưng thấy có vẽ leo rank quá nên góp vài lời thật tâm vậy thôi.
    nếu có một ai để quen cũng ko xong tâm trạng này đâu.... Sống chung với lủ đi là cách hay nhất
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tưởng b nhà ở HN chứ. Hóa ra SG
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 71 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Có người thích làm thầy thiên hạ
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 325 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kaka6868 Xem bài viết
    Có người thích làm thầy thiên hạ
    Thấy than đăng cả đốg bài nên tội góp cho vài câu không vừa ý thì thôi Coi như thu hồi chưa từng viết vậy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 71 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Cảm ơn ý tốt của người Thầy