Kkkkkkkkkkkkkkkkk

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.45K Lượt đọc
  • 116 Trả lời

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muathuhc_84 Xem bài viết
    Hi vào topic của chị dạo này thấy rôm rả quá. Mong là chị sẽ sáng suốt và may mắn tìm đc người tâm đầu ý hợp nhé
    Hi, tks em
    Toàn các anh í vào chém bão thui em ơi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thi e la phu nu ma.du gi phu nu van la e.anh noi dua vay thui.hon tuoi van co the bị lam "thang" hay lam "con" la chuyen bt neu nhu ko duoc nguoi khac ton trong.thoi thi du sao anh em mk moi quen nhau cu goi nhu vay cho no tinh cam.anh co nhan duoc tn cua e ma anh ko mo duoc la sao?anh moi tham gia dien dan nen chua biet xu li ra sao?em chi giup anh dc ko?tks!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khoai261079 Xem bài viết
    Thi e la phu nu ma.du gi phu nu van la e.anh noi dua vay thui.hon tuoi van co the bị lam "thang" hay lam "con" la chuyen bt neu nhu ko duoc nguoi khac ton trong.thoi thi du sao anh em mk moi quen nhau cu goi nhu vay cho no tinh cam.anh co nhan duoc tn cua e ma anh ko mo duoc la sao?anh moi tham gia dien dan nen chua biet xu li ra sao?em chi giup anh dc ko?tks!
    Em cũng k bik anh ạ
    Em cũng mới tgia ddan ạ
    Anh cho em zalo em sẽ tự add anh nhé
    • 127 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi manhghep7x Xem bài viết
    Hi, tks em
    Toàn các anh í vào chém bão thui em ơi
    Hi người nào cũng có duyên có số mà chị. Chị cứ kiên trì nhé
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Hi người nào cũng có duyên có số mà chị. Chị cứ kiên trì nhé

Uhm
    Cùng kiên trì em nhé
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Có khi mong mãi đỏ cả mắt cũng không được, nhưng khi không mong nữa thì hắn ta lại thò mẹt ra ấy em nhỉ :d
    • 127 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Có khi mong mãi đỏ cả mắt cũng không được, nhưng khi không mong nữa thì hắn ta lại thò mẹt ra ấy em nhỉ :d
    Thật đấy chị à. Nhiều khi trong cs việc ta mất nhiều công sức và hy vọng thì lại ko thành công đc nhưng việc ta ko mất mấy công sức thì lại thành công.... Tất nhiên nói như vậy ko có nghĩa là chị e mình là những người chỉ ngồi đó mà chờ đợi cơ may... nhưng đúng là cs muôn màu thật : nhiều khi lại "may hơn khôn".
    • 73 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Hi chị, tuýp người như chị không dễ mở lòng, nhưng khi mở lòng rồi thì nhiệt thành lắm lắm. Anh nào "mở" được lòng chị thì cũng phải bầm dập te tua chứ hok đùa. Nhưng e nghĩ bầm dập cũng đáng. Chúc chị sớm tìm được người đó nhé.
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Thật đấy chị à. Nhiều khi trong cs việc ta mất nhiều công sức và hy vọng thì lại ko thành công đc nhưng việc ta ko mất mấy công sức thì lại thành công.... Tất nhiên nói như vậy ko có nghĩa là chị e mình là những người chỉ ngồi đó mà chờ đợi cơ may... nhưng đúng là cs muôn màu thật : nhiều khi lại "may hơn khôn".

Đúng em ah
    Phải cố gắng chứ k ngồi chờ đợi được, mà muốn đi tìm một cái kim dưới đáy bể thì ngoài chăm chỉ còn cần sự kiên trì và lòng dũng cảm nữa
    Cố lên nào
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 39 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Hi vọng chị sáng suốt tìm được người tâm đầu ý hợp, mọi việc rồi sẽ ổn thôi, chúc chị hạnh phúc
    Tài liệu, kinh nghiệm làm giàu không khó, hướng dẫn phương pháp kiếm tiền trên mạng mới nhất, các cách kiếm tiền online- tìm việc làm thêm tạo thu nhập hiệu quả qua mạng.
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhduy25 Xem bài viết
    Hi chị, tuýp người như chị không dễ mở lòng, nhưng khi mở lòng rồi thì nhiệt thành lắm lắm. Anh nào "mở" được lòng chị thì cũng phải bầm dập te tua chứ hok đùa. Nhưng e nghĩ bầm dập cũng đáng. Chúc chị sớm tìm được người đó nhé.

Hi em!
    Đúng là khó quá em ạ...
    Chị cũng hy vọng cái "Anh nào" í mà em nói sẽ kiên nhẫn chờ chị và không bị nản lòng với chị :d
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi allstar Xem bài viết
    Hi vọng chị sáng suốt tìm được người tâm đầu ý hợp, mọi việc rồi sẽ ổn thôi, chúc chị hạnh phúc
    Cảm ơn em nhiều nhé
    • 73 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Cố gắng kiên trì chị nhé.
    • 127 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Đúng em ah
    Phải cố gắng chứ k ngồi chờ đợi được, mà muốn đi tìm một cái kim dưới đáy bể thì ngoài chăm chỉ còn cần sự kiên trì và lòng dũng cảm nữa
    Cố lên nào
    Biết làm sao chị nhỉ.......nhiều lúc thấy mệt mỏi muốn buông xuôi tất cả nhưng lại thầm tự nhủ p cố gắng..
    • 17 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Up up chúc c sớm tìm đc HP ạ
    • 67 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Em gái ơi cố gắng lên nhé, bình tĩnh tự tin ắt chiến thắng. Khối anh muốn em mà chả được đấy. Tự động viên mình là cái tốt. Nhưng phải đặt mục tiêu để phấn đấu. Vd là cuối năm chẳng hạn. Chúc em gái đạt được mục tiêu anh zai đề ra nhá.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi e , a sn 68, rat han hanh lam quen voi e, hay gui dia chi mail cua e cho a theo dc mail nay nhe nvnhat2000@yahoo.com. rat mong mail cua e
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6