TIN TÀI TRỢ.

Kkkkkkkkkkkkkkkkk

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.52K Lượt đọc
  • 116 Trả lời

• Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meodcx Xem bài viết
    cẩn thận nhé chị không lại gặp mấy anh săn mb :v
    Cảm ơn em đã nhắc nhở chị
    Chị không nghĩ mình là mục tiêu của mấy anh thợ săn đâu em
    Đã đi săn thì các tay thợ săn trẻ tuổi thường chọn mục tiêu có giá trị lớn(trẻ, đẹp), dễ săn..., chứ gặp phải bà già vừa xấu, vừa già lại khó tính như chị chắc bị loại khỏi tầm ngắm nên chị chả sợ haha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 127 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi manhghep7x Xem bài viết
    Đúng là nhiều khi gặp đc người tử tế thì chưa chắc hợp với mình nhưng ít nhất họ tiếp thêm niềm tin cho mình em ạ
    hi e cũng hy vọng đc như những lời của chị. Cuộc sống này cần niềm tin mà.
    Chị mà tìm thấy người như ý muốn thì báo cho e với nhé.Chúc chị sẽ gặp may mắn!
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muathuhc_84 Xem bài viết
    hi e cũng hy vọng đc như những lời của chị. Cuộc sống này cần niềm tin mà.
    Chị mà tìm thấy người như ý muốn thì báo cho e với nhé.Chúc chị sẽ gặp may mắn!
    Em cũng vậy nhé!
    Chị gặp rồi em ah
    Người tử tế có khắp nơi
    Cũng như chị em mình thôi
    Còn có duyên nợ với nhau hay không thì còn tùy... Ông tơ bà nguyệt em ah
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Nếu k đến đc với nhau thì làm bạn tâm giao em ah. Chị đang hy vọng sẽ có tin vui báo em để em có thêm niềm tin em nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 157 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Cảm ơn em đã nhắc nhở chị
    Chị không nghĩ mình là mục tiêu của mấy anh thợ săn đâu em
    Đã đi săn thì các tay thợ săn trẻ tuổi thường chọn mục tiêu có giá trị lớn(trẻ, đẹp), dễ săn..., chứ gặp phải bà già vừa xấu, vừa già lại khó tính như chị chắc bị loại khỏi tầm ngắm nên chị chả sợ haha
    ha ha 5x họ còn lái nữa là 7x bắn hạ hết mọi loại mb
    • 25 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em có anh bạn sn 76, cũng ly hôn chưa có con, nếu chị chân thành thì mail vào em gt cho: phuclethanh08@yahoo.com
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Tks em nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hi cả nhà!
    Sau 1 thời gian tìm hiểu thấy có nhiều anh/chị và các bạn cũng rất chân thành, nghiêm túc mong muốn có một cái kết có hậu... mỗi tội độ tuổi thường ít hơn hoặc bằng chắc sẽ đi tìm các cô gái trẻ nên sau khi cân nhắc, em đăng đàn xem có "bác" nào phù hợp đang ẩn nấp đâu đó quanh đây cũng có mong muốn như em không? Nếu em không nói ra em sợ mình hối hận... sau này lại bảo: biết thế...
    Em đã ly hôn, chưa baby, hiện đang sống và làm việc tại Hà Nội, công việc ổn định đảm bảo cuộc sống gia đình chắc ít cũng ở mức TBK(nếu có con cái vào em sẽ cùng ox cố gắng nhiều hơn nữa), tính tình hiền lành, chung thủy, suy nghĩ và cách sống có thiên hướng "bà già", hay "lo xa" kiểu của "người thời xưa", tuy nhiên nhiều tuổi rồi nhưng đôi khi vẫn sến sến, trẻ con, thèm được dỗi hờn, làm nũng... với nửa yêu thương của mình (có lẽ tại lâu không được làm nũng?!)... (hay tại là 7x đời cuối nên có sự pha tạp hai luồng văn hóa của hai thế hệ 7x và 8x ạ )
    Em không có tiêu chuẩn gì cao xa ngoài mong muốn tìm được người bạn đời thực sự nghiêm túc, chân thành, yêu thương em, cùng em tạo dựng cuộc sống gia đình có nền tảng (tgian còn ngắn lắm, em đang muốn có em bé sớm nên cần sự cố gắng cao của cả hai ạ :P)
    Nếu ngại các "bác" có thể inbox cho em cũng được ạ(tâm lý tuổi già thường e ngại - giống em )
    Thân!!!
    Thêm nữa: em được biết tuổi em rất hợp với tuổi 76, 77, 68, 67 và 80, em không quá quan trọng tuổi tác vì quan trọng là phù hợp nhưng nếu các tuổi trên thì càng tốt ạ
    Chào em! Anh không biết Inbox cho em thế nào!? Em cho anh xin địa chỉ Email nhé!
    • 127 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Nếu k đến đc với nhau thì làm bạn tâm giao em ah. Chị đang hy vọng sẽ có tin vui báo em để em có thêm niềm tin em nhé
    ok chị ; có duyên mình sẽ gặp đc người phù hợp. Giờ chị e mình cứ sống vui vẻ thoải mái vì ngẫm ra nhiều người còn khổ hơn chị e mình mà họ vẫn vượt qua đc... Chúc chị cuối tuần vui vẻ nhé
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

ok chị ; có duyên mình sẽ gặp đc người phù hợp. Giờ chị e mình cứ sống vui vẻ thoải mái vì ngẫm ra nhiều người còn khổ hơn chị e mình mà họ vẫn vượt qua đc... Chúc chị cuối tuần vui vẻ nhé
    Đúng rồi em
    Kể cũng lạ... nhiều khi người có thì không giữ... người muốn thì chả được..
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Fuk2015 Xem bài viết
    Chào em! Anh không biết Inbox cho em thế nào!? Em cho anh xin địa chỉ Email nhé!
    Em ít sd gmail để chát anh thông cảm nhé?!
    Rất vui được quen biết anh!
    Hy vọng chúng ta có chung tiếng nói ạ

Anh biết cách inbox rồi nên em tạm xóa skype của em ạ
    • 25 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Muon gt cho chị ng tu te va chan thanh thi chi ko mail lại, neu mail lai phai de lai dia chi email nhe
    Phuclethanh08@yahoo.com
    • 304 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

hi e đồng ý quan điểm của chị. Đúng là trên này rất khó tìm thấy anh nào đứng đắn nghiêm túc. 10 anh thì có 9 anh có ý định ko đứng đắn.
    Sao tìm một người đàn ông tử tế khó thế này! Ko biết chị thế nào e thấy nản quá rồi. Buồn.......
    sao lại nói cá mè một lứa thế. tui nghiêm túc cần gia đình lắm nhưng chưa có ai cùng chugn quan điểm xây dựng gd. có thì các cô cũng đề cao cái tôi thích thì bỏ ko có cái tâm xây dựng và gìn giữ gì cả. chán
    • 93 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanganh156 Xem bài viết
    sao lại nói cá mè một lứa thế. tui nghiêm túc cần gia đình lắm nhưng chưa có ai cùng chugn quan điểm xây dựng gd. có thì các cô cũng đề cao cái tôi thích thì bỏ ko có cái tâm xây dựng và gìn giữ gì cả. chán
    Đúng Là cái tôi của mọi ng rất lớn, của đàn ông còn lớn hơn. Một câu nói sai cũng sẵn sàng bỏ được. Hazzz
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meocon1109 Xem bài viết
    Đúng Là cái tôi của mọi ng rất lớn, của đàn ông còn lớn hơn. Một câu nói sai cũng sẵn sàng bỏ được. Hazzz
    Thực ra, mỗi một cá nhân vốn dĩ có tính cách khác nhau, cái khác nhau đó chính là thể hiện cái tôi của mỗi người.
    Tuy nhiên khi đã là vc hay đơn giản là đồng nghiệp, bạn bè... kể cả anh em họ hàng ruột thịt... nếu mỗi người đều muốn thể hiện cái tôi vượt mức bt thì đều sẽ dẫn đến tranh cãi , thậm chí xung đột... là dễ hiểu, nhưng để hài hòa các mqh thì mỗi ng đều cần có sự cố gắng để tránh những lời nói dễ gây ra xung đột lớn. Điều này cần cả hai phía: nhuwnv quan trọng nhất là tránh tuyệt đối các câu xỏ xiên, khiêu khích và thiếu tôn trọng nhau... là dễ giải quyết thôi
    • 93 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Thực ra, mỗi một cá nhân vốn dĩ có tính cách khác nhau, cái khác nhau đó chính là thể hiện cái tôi của mỗi người.
    Tuy nhiên khi đã là vc hay đơn giản là đồng nghiệp, bạn bè... kể cả anh em họ hàng ruột thịt... nếu mỗi người đều muốn thể hiện cái tôi vượt mức bt thì đều sẽ dẫn đến tranh cãi , thậm chí xung đột... là dễ hiểu, nhưng để hài hòa các mqh thì mỗi ng đều cần có sự cố gắng để tránh những lời nói dễ gây ra xung đột lớn. Điều này cần cả hai phía: nhuwnv quan trọng nhất là tránh tuyệt đối các câu xỏ xiên, khiêu khích và thiếu tôn trọng nhau... là dễ giải quyết thôi
    Ai mà cũng nghĩ đc như vậy thì không có nhiều người ly hôn và chia tay đén như thế. 1 ng giữ 1 người bỏ thì cũng ko có kết quả gì. Hazz
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Ly hôn có nhiều nguyên nhân mà bạn
    • 93 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Ly hôn có nhiều nguyên nhân mà bạn
    Vâng. Hazzz.hic
    • 342 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Meocon1109 Xem bài viết
    Vâng. Hazzz.hic
    Thế chuyện tình mới của cô trên wtt đến đâu rồi? Hay lại chia tay rồi? Hơ hơ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Phi_Truong1986
    • 93 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phi_Truong1986 Xem bài viết
    Thế chuyện tình mới của cô trên wtt đến đâu rồi? Hay lại chia tay rồi? Hơ hơ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Phi_Truong1986
    Ko c chi ạ
  • Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6