Kkkkkkkkkkkkkkkkk

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.46K Lượt đọc
  • 116 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ế ẩm cho Bà Chị 7x . up cho chị
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dminhtrung Xem bài viết
    ế ẩm cho Bà Chị 7x . up cho chị
    Tks em nha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 20 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Anh có cậu em 80 đấy! Em inbox anh giới thiệu cho! Chúc may mắn nhé!
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhthuynhuthuan Xem bài viết
    Cảm ơn anh, hy vọng anh mát tay, "vc em" sẽ hậu tạ, hihi :P
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhthuynhuthuan Xem bài viết
    Em đã inbox anh rồi
    Tếu táo tí cho đỡ xấu hổ anh ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 15 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Có anh 77 đây nhưng xa em quá không biết có cơ hội không :-(
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Anh ở đâu mà xa ạ ?
    Người xưa vẫn có câu: đã yêu nhau thì mấy núi cũng trèo
    Mấy sông cũng lội, mấy đèo cũng qua mà anh
    Hơn nữa, nếu cùng hoàn cảnh thỉnh thoảng nc cho đỡ buồn cũng được mà
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi iamocean Xem bài viết
    Có anh 77 đây nhưng xa em quá không biết có cơ hội không :-(
    Anh ở đâu mà xa ạ ?
    Người xưa vẫn có câu: đã yêu nhau thì mấy núi cũng trèo
    Mấy sông cũng lội, mấy đèo cũng qua mà anh
    Hơn nữa, nếu cùng hoàn cảnh thỉnh thoảng nc cho đỡ buồn cũng được mà
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Ngày mới, xin chúc tất cả các anh chị và các bạn thuận lợi và may mắn!
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ!
    Em cbi lên đường ctac đây ạ
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Thật buồn khi nhận thấy rất khó tìm được người đàn ông tử tế, nghiêm túc trên này
    Cứ 10 ông thì đến 9 ông có ý định abc...
    Xin thông báo với các quý ông đã yên bề gia thất nhưng ham của lạ là đừng tốn thời gian, công sức khi tán hươu tán vượn với những ng phụ nữ như chúng tôi vì sẽ không bao giờ các ông đạt được điều đó ở những người phụ nữ đã từng có gia đình bởi:
    Thứ 1: chúng tôi dù chưa là cáo nhg cũng không phải là thỏ mà dễ bị... chăn(trừ khi sd thủ đoạn đê hèn mà vì niềm tin vào tình người vẫn còn nên chúng tôi không cảnh giác hết được)
    Thứ 2: chúng tôi vô cùng khao khát có được hạnh phúc gia đình với người đàn ông của riêng mình chứ không khát khao đàn ông vì ... ham muốn(dù đs vợ chồng chuyện đó rất quan trọng)
    Vậy mong các quý ông có ý định đó hãy tránh xa chúng tôi để đỡ tốn công vô ích !
    Em chỉ cần 1 là đủ ạ
    Nên nếu anh có ý định nghiêm túc thì inbox cho em nha - Ông xã iu :*
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 127 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

hi e đồng ý quan điểm của chị. Đúng là trên này rất khó tìm thấy anh nào đứng đắn nghiêm túc. 10 anh thì có 9 anh có ý định ko đứng đắn.
    Sao tìm một người đàn ông tử tế khó thế này! Ko biết chị thế nào e thấy nản quá rồi. Buồn.......
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muathuhc_84 Xem bài viết
    hi e đồng ý quan điểm của chị. Đúng là trên này rất khó tìm thấy anh nào đứng đắn nghiêm túc. 10 anh thì có 9 anh có ý định ko đứng đắn.
    Sao tìm một người đàn ông tử tế khó thế này! Ko biết chị thế nào e thấy nản quá rồi. Buồn.......
    Thực ra cũng k nên bi quan vậy em ah
    Người tử tế vẫn còn nhiều lắm, chỉ là chị em mình chưa có duyên gặp thôi
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Đúng là nhiều khi gặp đc người tử tế thì chưa chắc hợp với mình nhưng ít nhất họ tiếp thêm niềm tin cho mình em ạ
    • 341 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị ơi. E định pm topic hỏi thăm chị. Là đã bao nhiêu ông nông dân la liếm inbox cho chị thì chị đã có comment ngay bên dưới. Thôi thì đã quá 1 đò, hơi nhiều tuổi xíu nhưng mặc kệ cho nhẹ nhàng. Vô tư và cái mình cần nhát là sự thoải mái trong tư tưởng. Em vô đọc topic của chị điều đầu tiên em nghĩ đến không phải là các anh quan tâm tới chị. Mà phần lớn là các bác Nông dân thả cỏ để thỏ sơi thôi. Có gì chị cứ tâm sự với em nha. E cũng biết đc một số bạn đã từng có đôi ở trên này. Và từ khi tình yêu màu hồng họ quên em hết. Nên bjo vẫn bơ vơ chém gió cho tan cơn bão nóng của mùa hè ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Phi_Truong1986
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phi_Truong1986 Xem bài viết
    Chị ơi. E định pm topic hỏi thăm chị. Là đã bao nhiêu ông nông dân la liếm inbox cho chị thì chị đã có comment ngay bên dưới. Thôi thì đã quá 1 đò, hơi nhiều tuổi xíu nhưng mặc kệ cho nhẹ nhàng. Vô tư và cái mình cần nhát là sự thoải mái trong tư tưởng. Em vô đọc topic của chị điều đầu tiên em nghĩ đến không phải là các anh quan tâm tới chị. Mà phần lớn là các bác Nông dân thả cỏ để thỏ sơi thôi. Có gì chị cứ tâm sự với em nha. E cũng biết đc một số bạn đã từng có đôi ở trên này. Và từ khi tình yêu màu hồng họ quên em hết. Nên bjo vẫn bơ vơ chém gió cho tan cơn bão nóng của mùa hè ạ

Ngay cả em là đàn ông còn suy nghĩ vậy thì chị em phụ nữ như chị còn hy vọng gì nữa đây
    Chị biết hầu hết đàn ông thường thik vợ trẻ, đẹp, hiện đại và tốt nhất là chưa 1 lần đò... ai cũng có quyền lựa chọn, vậy nên khó khăn hơn cho những bà già như chị muốn tìm kiếm hp em nhỉ?
    Nói vậy thôi chứ chị vẫn còn niềm tin cs này em ah. Chị vẫn tin trên đây vẫn có nhiều người tốt chứ(họ cũng tốt như chị này ), chỉ là chị lại k đúng mong muốn của họ... nên...
    Tuy chưa có người đàn ông tốt nào đến với chị để cùng viết lên câu chuyện tình thật đẹp vào nửa cuối cuộc đời như mong ước nhưng chị cũng không muốn mất tgian với những đối tượng có mục đích k tốt nên chị mới viết như vậy em ạ
    • 341 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi manhghep7x Xem bài viết
    Ngay cả em là đàn ông còn suy nghĩ vậy thì chị em phụ nữ như chị còn hy vọng gì nữa đây
    Chị biết hầu hết đàn ông thường thik vợ trẻ, đẹp, hiện đại và tốt nhất là chưa 1 lần đò... ai cũng có quyền lựa chọn, vậy nên khó khăn hơn cho những bà già như chị muốn tìm kiếm hp em nhỉ?
    Nói vậy thôi chứ chị vẫn còn niềm tin cs này em ah. Chị vẫn tin trên đây vẫn có nhiều người tốt chứ(họ cũng tốt như chị này ), chỉ là chị lại k đúng mong muốn của họ... nên...
    Tuy chưa có người đàn ông tốt nào đến với chị để cùng viết lên câu chuyện tình thật đẹp vào nửa cuối cuộc đời như mong ước nhưng chị cũng không muốn mất tgian với những đối tượng có mục đích k tốt nên chị mới viết như vậy em ạ
    Đồng quan điểm với chị. Ở đâu cũng có người tốt kẻ xấu chị ạ. Còn vấn đề duyên nợ. Nó là duyên số rồi. Với cuộc sống hiện tại. Phải vô tư mà sống đầu óc thoải mái. Thì mới tìm đc hp cho chính mình. E tin chị sẽ tìm đc 1 nửa mảnh ghép còn lại trong cuộc đời mình. Lúc đó nhớ tới thằng e này nha.

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 157 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

cẩn thận nhé chị không lại gặp mấy anh săn mb :v
    • 146 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phi_Truong1986 Xem bài viết
    Đồng quan điểm với chị. Ở đâu cũng có người tốt kẻ xấu chị ạ. Còn vấn đề duyên nợ. Nó là duyên số rồi. Với cuộc sống hiện tại. Phải vô tư mà sống đầu óc thoải mái. Thì mới tìm đc hp cho chính mình. E tin chị sẽ tìm đc 1 nửa mảnh ghép còn lại trong cuộc đời mình. Lúc đó nhớ tới thằng e này nha.

Cảm ơn em zai đã động viên chị
    Đúng là đã từng đổ vỡ không dễ lấy lại niềm tin, nhưng chị vẫn luôn tâm niệm "ở hiền gặp lành" mình cứ sống tốt thì sẽ gặp được người tốt thôi em nhỉ? người ta vẫn bảo "ngưu tầm ngưu mã tầm mã" mà
    Với cả những người có mục đích không tốt thường cũng không có đủ kiên nhẫn chờ đợi để làm bạn với chị đâu
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6