TIN TÀI TRỢ.

Khi con gái không trả lời tin nhắn, cửa của bạn gần như không có :(

• 0 Lượt chia sẻ
  • 841 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 110 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đi làm rồi một hôm cơ quan tổ chức đi học mấy hôm. Tình cờ gặp một bé sinh viên đi theo trợ giúp cô giáo giảng bài. Bé ấy dễ thương nên mình lấy hết lòng can đảm tiếp cận hỏi han rồi xin số điện thoại.

Khổ nỗi tối về nhắn tin thì nàng chỉ im lặng. Cố nhắn thêm một hai tin nữa mấy hôm sau những cũng chẳng có một chút hồi âm. Thất vọng và buồn nhưng cũng đành chấp nhận vì cảm thấy k có cửa sổ gì cả.

Trước đây mình làm quen ai quả thực nếu họ mến mình kiểu gì họ cũng trả lời tin nhắn.

Vậy nên sự im lặng của con gái đã cho một câu trả lời rất rõ ràng họ k mún tiếp tục, họ cho số chỉ để giữ thể diện của mình lúc đó cho mình đỡ ê mặt @@

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 325 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Tề thiên đại thánh mà chịu thua sao?
    Đẹp trai ko bằng chai mặt, chai mặt không bằng bắt mạch đúng thời... 72 phÉp thần thông biến hoá đâu tung hết ra đi lão tôn
    • 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tự nhiên xin số rồi tự nhiên nhắn tin các kiểu, đừng áp đặt con gái người ta phải để ý tới mình như vậy, tiếp cận cũng lịch sự tý. Cô gái đó ko thích người khác làm phiền thành ra bạn lại vô duyên ko chừng. Không phải cô nào cũng giống cô nào đâu.
    • 207 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

đẹp trai k bằng trai mặt. thật sự bị làm phiền khá khó chịu. cơ mà nếu thật sự thích thì nên theo đuổi. mọi sự tình cờ là một sự cố tình có chủ định. con gái yêu bằng mắt dễ bị nhiều thứ cuốn hút. cơ mà có một vài thời điểm nhận ra rằng ai đó vẫn ầm thầm bên cạnh, luôn luôn dõi theo. rất dễ mủi lòng- chuẩn ngôn tình. 😁😁😁cố lên chàng trai, dũng cảm lên chứ. mới có vài tin nhắn thôi mà

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bongxu9999
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 113 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Te_Thien_Dai_Thanh Xem bài viết
    Mình đi làm rồi một hôm cơ quan tổ chức đi học mấy hôm. Tình cờ gặp một bé sinh viên đi theo trợ giúp cô giáo giảng bài. Bé ấy dễ thương nên mình lấy hết lòng can đảm tiếp cận hỏi han rồi xin số điện thoại.

Khổ nỗi tối về nhắn tin thì nàng chỉ im lặng. Cố nhắn thêm một hai tin nữa mấy hôm sau những cũng chẳng có một chút hồi âm. Thất vọng và buồn nhưng cũng đành chấp nhận vì cảm thấy k có cửa sổ gì cả.

Trước đây mình làm quen ai quả thực nếu họ mến mình kiểu gì họ cũng trả lời tin nhắn.

Vậy nên sự im lặng của con gái đã cho một câu trả lời rất rõ ràng họ k mún tiếp tục, họ cho số chỉ để giữ thể diện của mình lúc đó cho mình đỡ ê mặt @@
    Con bé này có mỗi việc trả lời tin nhắn mà cũng ko nhắn lại dù chỉ một từ cho ông thì quen biết làm cái gì.Nhắn tin ko trả lời thì gọi điện, mà gọi điện thoại 5 lần 7 lượt mà ko nghe thì NEXT luôn con bé này đi nhé và quen con bé khác, đấy là ông đi tán gái dạo, gái lạ chưa hề quen biết thì tỉ lệ thất bại là trên 90%, và 10% còn lại là thành công là do cách quen gây ấn tượng ví dụ như bạn đẹp trai, ga lăng, có tiền, có trò hay, hót hay.......Đa số bọn con gái hầu như không quen người lạ ngoài đường khi lần đầu gặp, còn số ít thì vẫn quen đc, tùy từng con, nhưng chạm mặt nhau nhiều lần là quen được, hầu hết chúng nó chỉ muốn làm quen với những người con trai nào khi được bạn bè, đồng nghiệp hay người thân giới thiệu thôi, vì những người đấy có đủ sự tin cậy với chúng nó.Ông mà thật sự muốn làm quen với con bé kia thì ông phải cho em ý biết ông là người như thế nào để em ý tin tưởng ví dụ như chạm mặt nhau nhiều lần để tạo nên sự tin cậy, cho dù nt hoặc gọi điện ko nghe, cứ chạm mặt nhiều lần là được (đẹp trai không bằng trai mặt), tuy nhiên cái gì cũng có giới hạn, nếu chạm mặt nhiều lần rồi mà nhắn tin, gọi điện cũng ko nghe thì ông cũng NEXT con bé đó đi để đỡ mất thời gian của mình, và làm quen con bé khác. Ông nên làm quen nhiều con một lúc như thế mới có nhiều cơ hội, con nào mà nt hoặc gọi điện trả lời luôn thì rất dễ làm quen rồi và nhắn với nhiều con vào, rủ nhiều con đi chơi, con nào rủ nó đi chơi được nhiều lần thì là nhiều lần chạm mặt và đã tin tưởng nhau rồi, lúc đó trở thành người yêu dễ thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 325 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chanbome Xem bài viết
    Con bé này có mỗi việc trả lời tin nhắn mà cũng ko nhắn lại dù chỉ một từ cho ông thì quen biết làm cái gì.Nhắn tin ko trả lời thì gọi điện, mà gọi điện thoại 5 lần 7 lượt mà ko nghe thì NEXT luôn con bé này đi nhé và quen con bé khác, đấy là ông đi tán gái dạo, gái lạ chưa hề quen biết thì tỉ lệ thất bại là trên 90%, và 10% còn lại là thành công là do cách quen gây ấn tượng ví dụ như bạn đẹp trai, ga lăng, có tiền, có trò hay, hót hay.......Đa số bọn con gái hầu như không quen người lạ ngoài đường khi lần đầu gặp, còn số ít thì vẫn quen đc, tùy từng con, nhưng chạm mặt nhau nhiều lần là quen được, hầu hết chúng nó chỉ muốn làm quen với những người con trai nào khi được bạn bè, đồng nghiệp hay người thân giới thiệu thôi, vì những người đấy có đủ sự tin cậy với chúng nó.Ông mà thật sự muốn làm quen với con bé kia thì ông phải cho em ý biết ông là người như thế nào để em ý tin tưởng ví dụ như chạm mặt nhau nhiều lần để tạo nên sự tin cậy, cho dù nt hoặc gọi điện ko nghe, cứ chạm mặt nhiều lần là được (đẹp trai không bằng trai mặt), tuy nhiên cái gì cũng có giới hạn, nếu chạm mặt nhiều lần rồi mà nhắn tin, gọi điện cũng ko nghe thì ông cũng NEXT con bé đó đi để đỡ mất thời gian của mình, và làm quen con bé khác. Ông nên làm quen nhiều con một lúc như thế mới có nhiều cơ hội, con nào mà nt hoặc gọi điện trả lời luôn thì rất dễ làm quen rồi và nhắn với nhiều con vào, rủ nhiều con đi chơi, con nào rủ nó đi chơi được nhiều lần thì là nhiều lần chạm mặt và đã tin tưởng nhau rồi, lúc đó trở thành người yêu dễ thôi.
    Thanh niên dạy cách tán gái, mắc cười quá, cái chính lão ngộ không bị yêu tinh hút hồn rồi khác với ngộ không trên phim là chổ này nè. Lão ý bịnh tương tư rồi, thuốc kê đơn chỉ có 1 loại chửa được!
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đúng vậy, ko trả lời là họ ko thích họ thấy phiền đó.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lq0159
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có thể bạn ấy có người yêu rồi, hoặc là chưa muốn dính đến tình cảm mà muốn tập trung cho sự nghiệp.
    BTW, đứng dưới góc độ sinh viên mà nói, em sẽ chẳng muốn trả lời người lạ đâu ạ.
    Nhất là trong trường hợp nhận được tin nhắn hỏi han quan tâm ấy (quen biết gì mà hỏi) hoặc không ấn tượng