( HN ) Tìm bạn gái để sang cuối năm hoặc năm sau kết hôn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 550 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 82 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình và mem của wtt cũng khá lâu rồi nhưng ít khi viết hay đăng cái gì.chỉ âm thầm vào đọc và xem thôi.bị nội ngoại giục mãi mình nghe nhiều cũng thành nhàm tai nên ko bận tâm lắm,nhưng ngẫm kỹ thấy mình cũng FA quá lâu rồi nên nay mạo muội lập pic để làm quen kết bạn với những bạn nữ ở hn hoặc đang làm việc tại hà nội,nếu hợp thì có thể tiến xa hơn.mình xin tự giới thiệu mình Men chuẩn 100%.sinh năm 1990.quê quán thì cũng đc gọi là HN đấy nhưng ko phải nội thành thôi .công việc thì cũng tạm ổn.ngoại hình thì ko đẹp.nhưng đủ dùng,ko lồi lõm thiếu hụt cái gì cả.chỉ là lười nói chuyện với con gái nên giờ vẫn FA.những bạn nữ nào đang làm việc ở hn hoặc ở hn mà cũng đang FA và muốn kết hôn thì inbox cho mình nhé.mình cũng ko hay vào đây lắm.nhưng h sẽ cố gắng vào thường xuyên hơn.hoặc mail cho mình vào mail datbui3984@gmail.com nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 82 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

vẫn cô đơn rùi
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 155 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

kho than chu thot vao binh luan phat cho chu thot len top ... tui o Hp van f.a co ma ko ham ho zai thu do ... he he

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Potoho
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hi. Anh sn 90 sao mail lại là 84 thế a
    Anw, rrất vui đc làm quen với anh

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nothing1191
    • 82 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

sao lại ko thích trai hn thế bạn
    • 82 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

mail này là mail của ông anh làm cùng cơ quan anh hehe.rất vui đc làm quen với em
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DinhMenhVayGoi Xem bài viết
    mail này là mail của ông anh làm cùng cơ quan anh hehe.rất vui đc làm quen với em
    Vậy là bạn tìm bạn gái cho anh à?
    • 82 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

mail lập khác với mail ở đây mà