hè hè zai 89 muốn làm quen với mọi người :v

• 0 Lượt chia sẻ
  • 412 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 37 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chào mọi người mình sinh năm 1989 nghề nghiệp kỹ sư tin học, marketing online hiện tai đang làm leader về marketing online cho 1 công ty cây cảnh và hoa ở hà nội, có thể làm đc cả IT và marketing, Ngoại hình cao 171cm nặng 60kg thân hình cân đối k béo k gầy, có thể coi là đập trai vì bạn bè đánh giá và từ bé đã được khen. chả hiểu sao đi làm về là chả có hứng đi chơi toàn ở nhà chơi với trẻ con hàng xóm và xem đá bóng 1 mình, hôm nay anh hùng bàn phím muốn kiếm 1 bạn gái nào đó chém gió cười cái sự đời, đổi trắng thay đen có girl nào yêu hoa cây cảnh có thể làm quen với mình chém cả sự đời và cả nghiệp trồng hoa và chơi hoa, ps rất thích hoa đẹp, như mộc lan, tử đằng, mẫu đơn, và lan nữ hoàng.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 57 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

biết vì sao được khen đẹp mà ế
    vì dở hơi tập bơi , hehe
    • 35 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Em chẳng yêu hoa cây cảnh lắm nhưng cũng cần ng chém gió với cả thích trai đẹp nữa, tuy yêu cầu về cái đẹp của e hơi cao =))

Gởi từ ứng dụng Webtretho của missautumnpage
    • 37 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ka ka chém gió mà cũng cần yêu cầu ak cứ thử xem sao người ta bảo nồi nào úp vung lấy thử mang nồi và vung ra so sánh xem cái nào to hơn nào, hì hì bạn thử liên lạc với mai chinh.seoer@gmail.com xem