TIN TÀI TRỢ.

Hà nội tản mạn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.02K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 38 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lúc nào cũng ngẩn ngơ thế này thì bao giờ cho yêu đc ai

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kingking88 Xem bài viết
    Lúc nào cũng ngẩn ngơ thế này thì bao giờ cho yêu đc ai
    Này mình thực sự chẳng muốn khẩu chiến với 1 người đàn ông, vì nhiều ng đàn ông họ chẳng thích tiếp thu đâu, nếu bạn thấy ngẩn ngơ thì kệ bạn, lướt qua mình đi
    Nghe 1 người thành công bảo mình là ở đời chẳng có ai là ngu ngọng hết, người ta biểu hiện như thế nào thôi,đừng sợ người khác không hiểu hết mình mà chỉ sợ là mình không hiểu họ mà thôi
    Vội lo cho người khác làm gì, tốt nhất là làm tốt việc của mình, nếu không làm đc việc có ích cũng chẳng có ý kiến hay thì hãy im lặng
    Thân!
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em vừa check mail anh ạ, em trúng tuyển rồi
    Sáng nay em vừa nhận tin sếp trẻ cho em trượt vì cô bé nói lời hoa mỹ có cánh lại deal thấp hơn e ít tiền
    em còn đang nghĩ: đúng là mật ngọt chết ruồi, mặc kệ làm làm đc hay không làm đc giỏi ăn nói,biết chém gió là đã thành công quá nửa, anh ấy rất giỏi nâng ứng viên lên trời xanh rồi lại cho ng đó chính là em đến tận vực sâu, em còn đang tự hỏi là mình có sai lầm không???

Bên này là bên em không tự tin nhất, họ cũng ko tỏ ra là thiện cảm hay thích em, nhưng họ gửi thư mời cho e khá nhanh, bên này e cảm nhận được áp lực cv rồi sự chuyên nghiệp khắc nghiệt ở đó có điều văn phòng của họ đẹp và không 1 tiếng động, nghe nói đồng nghiệp đều từ big 4 ra em thì hơi nhà quê ra tỉnh, hé hé
    đối với e quả là 1 bất ngờ
    Thiện cảm của e là với công ty của chú nhiều tuổi, mà sợ là chú cân nhắc rồi lại cũng như anh sếp trẻ cho em hy vọng về tương lai, nhưng lại dành cơ may cho 1 ng nào đó ko phải em.
    E cũng ngại bỏ mất cơ hội tốt
    Năm nay có vẻ là một năm may mắn đối với em....
    Nhất sinh trong ngọt có đắng là cảm nhận chân thật cho ngày đầu tiên của tháng này...
    • 38 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tính cách này thì chắc sẽ còn ế dài
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2