TIN TÀI TRỢ.

Hà nội tản mạn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.55K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Một nửa quả đất là đàn ông, nhưng đáp lại sự chờ đợi của e là một khoảng trống và trắng ......

Ai cũng có một lần để sống, e không muốn bỏ lỡ bất cứ điều gì của tuổi trẻ, hoài bão, sự nhiệt tình, Thanh xuân với em là một quãng thời gian nhiều thử thách, có nhiều niềm vui và cả những nỗi buồn không xóa.

Em lúc nào cũng trong tâm thế tu dưỡng, em muốn khi em gặp anh vào một ngày nắng đẹp chúng ta có thể sánh vai chia sẻ mọi vui buồn, em có thể hiểu và đồng hành cùng anh, để mọi giông bão đều ở lại sau cánh cửa gia đình nhỏ của chúng mình.
    Không biết là đúng hay sai nhưng em luôn tin rằng, cơ hội chỉ dành cho người biết chờ đợi, vì thế e không vội vã quyết định, em không muốn một ngày nào đó khi gặp được anh, e đã là vợ của một ai đó hoặc mẹ của một e bé đáng yêu nào đó, mà anh không phải là cha của chúng....
    Anh tin không
    Yêu thương một ai thực sự là đánh mất đi bản năng sinh tồn ...

31 tuổi, Không phải em cảm thấy em quá cô đơn hay yếu đuối .Em đủ mạnh mẽ để vượt qua những trở ngại của cuộc sống, Nhưng cũng là lúc e nghĩ e cần sớm tìm ra anh, sợ rằng thời gian trôi qua chúng ta đều ẩn nhẫn chờ nhau, cho đến khi chúng ta là một đôi thì e nghĩ e phải làm 1 cái gì đó, hy vọng anh có thể đọc được những dòng này.....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chúng mình hợp tuổi nhau, anh 32t, nhà hộ khẩu HN làm quen nhé
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào anh
    Cái em quan trọng là có "hợp" hay là không thôi
    rất vui vì quen a
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ng y tuong lai cua e ,vi tac duong nen den hoi muon thoi ma
    • 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

A mà chưa có vk là a cũng đi tìm e rồi đây
    • 47 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

chào e. a là Long, a ở Hà Tĩnh. Sn 88. rất mong được làm quen với e. zalo của a 0962911242. fb là
    https://www.facebook.com/chivitoi.tanphe

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Traitimmocoi88
    • 527 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Chào em.anh tên tùng.21t,quê hà nôi.đang sv năm 2. Rất vui đc làm quen với em.😆
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Lâu lắm mới có người chỉ em đọc cuốn này cuốn kia
    Thật sự thì cũng quá lâu rồi em không đọc sách, anh biết không khi còn trẻ em thường theo bạn em lên thư viện trường người ta ngồi đóng đinh đóng cọc ở đó , chẳng phải giống như bạn em trở thành người có nhiều cảm xúc với văn chương hay là thông tuệ, em chỉ cảm thấy rằng đọc nhiều thì vốn từ của em nó cũng nhiều lên, ai biết được rằng việc đọc đó lại dùng cho các trường hợp e nóng này.
    Gần đây em hay bị cảm xúc chi phối, hay cảm tính và nói nhiều
    Em không thích sách dạy làm giầu, sách dạy kinh doanh đọc 1 cuốn thành tỷ phú
    Thật ra em thích tiểu thuyết 3 xu, phim đẫm máu cắn cổ lên giường, e là một ng phụ nữ tầm thường quá phải không anh???
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chilamotcanhmai Xem bài viết
    Lâu lắm mới có người chỉ em đọc cuốn này cuốn kia
    Thật sự thì cũng quá lâu rồi em không đọc sách, anh biết không khi còn trẻ em thường theo bạn em lên thư viện trường người ta ngồi đóng đinh đóng cọc ở đó , chẳng phải giống như bạn em trở thành người có nhiều cảm xúc với văn chương hay là thông tuệ, em chỉ cảm thấy rằng đọc nhiều thì vốn từ của em nó cũng nhiều lên, ai biết được rằng việc đọc đó lại dùng cho các trường hợp e nóng này.
    Gần đây em hay bị cảm xúc chi phối, hay cảm tính và nói nhiều
    Thật ra em thích tiểu thuyết 3 xu, phim đẫm máu cắn cổ lên giường, e là một ng phụ nữ tầm thường quá phải không anh???

Mỗi người một sở thích mà bạn
    • 93 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đọc rồi nhé, còn em
    • 2,151 Bài viết

• 1,071 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chilamotcanhmai Xem bài viết
    ...Gần đây em hay bị cảm xúc chi phối, hay cảm tính và nói nhiều
    Khi mất cân bằng tâm và sinh lý thì ng ta cần tìm giải pháp chứ ko phải sách làm giàu, dạy kinh doanh. E nên tìm đến cái e cần, tầm thường với người khác, quan trọng và có ích với bản thân.
    Để lâu e là quá muộn. Chúc e may mắn.
    What should I do next?
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chúc chị sớm được tình yêu đích thực
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cảm ơn em
    cô giáo chị bảo rằng" Có những chuyện không phải nhìn thấy hy vọng mới tiếp tục kiên trì, mà vì chúng ta tiếp tục kiên trì, mới có thể nhìn thấy hy vọng"
    chị nghĩ là mong manh thôi nhưng xứng đáng
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đôi khi thay đổi một vài thói quen có khi cuộc sống lại thấy hay ho hơn rất nhiều.
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chan66028 Xem bài viết
    Đôi khi thay đổi một vài thói quen có khi cuộc sống lại thấy hay ho hơn rất nhiều.
    Mình thì nghĩ là thói quen thì nếu thấy đơn điệu thì bổ sung thêm thói quen khác gọi là thêu hoa trên gấm cho vui, chứ thói quen cũ nó có xấu đâu mà phải thay đổi. Xấu thật mình còn chẳng thèm đổi. Dù sao cũng cảm ơn bạn vì hảo ý, thấy nick của bạn là chan66028 mà khuyên mình về kiến tạo cuộc sống hay ho hay là bạn nên đổi nick đi nha, muốn nghe theo mà thấy cứ kỳ lạ sao đó