TIN TÀI TRỢ.

Gửi vợ tương lai

• 0 Lượt chia sẻ
  • 458 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 47 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Vợ Yêu Ơi! Ck không biết kiếp trước vợ ck mình sống với nhau như thế nào, có được vui vẻ, hạnh phúc không? Kiếp trước vợ ck mình đã hẹn kiếp này gặp lại để nối tiếp duyên vợ ck mà. Nhưng kiếp này ck đã chờ đợi, đã tìm kiếm vợ suốt 32 năm qua mà tại sao vợ vẫn cứ trốn tránh ck mãi không chịu xuất hiện, không chịu về với ck hả vợ yêu? Phải chăng vì vợ thấy kiếp này ck chỉ là một kẻ tàn tật, nghèo nàn nên vợ chê, sợ khổ mà trốn tránh ck? Vợ đã quên đi những lời hứa của vợ ck mình từ kiếp trước rồi sao? Đời đời, kiếp kiếp là vợ ck. Cùng đồng cam cộng khổ với nhau. Dù sang giàu hay nghèo hèn. Dù khỏe mạnh, hay ốm đau. Thì suốt đời suốt kiếp cũng luôn ở bên nhau, cùng nhau vượt qua tất cả những khó khăn, thử thách chứ không bao giờ rời xa nhau.
    Vậy mà suốt 32 năm qua vợ ở đâu? Liệu kiếp này vợ có định xuất hiện mà về với ck không hả vợ yêu?
    Dù bao lâu đi nữa thì ck cũng sẽ chờ đợi vợ về. Sẽ đợi vợ cho đến hơi thở cuối cùng.

PHẠM SỸ LONG

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Traitimmocoi88

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 16 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chào Long,
    Mình lướt qua thấy một vài bài của bạn.
    Và hiểu những khát khao mơ về một mái ấm gia đình.
    Điều này cũng hoàn toàn chính đáng.
    Ai cũng có quyền mưu cầu hạnh phúc.
    Nhưng mình thấy điều quan trọng hơn bạn cần làm là có thể tự lập được cuộc sống.
    Bằng cách nâng cao các kỹ năng, hiểu biết và có mức thu nhập tốt hơn.
    Khi nâng cao được giá trị bản thân, cơ hội bạn tìm được một nửa sẽ cao hơn.
    Hiện giờ, bạn cũng đừng nóng vội. Và cẩn trọng với mối quan hệ ảo để tránh bị lợi dụng.

Mình rất ít cmt bài người khác, nhưng thấy bạn thực sự cần một lời chia sẻ.
    Mình chỉ đưa ra suy nghĩ, cho rằng để tốt nhất cho bạn lúc này.
    " Hạnh phúc như bầu trời này vậy, đâu chỉ dành cho một riêng ai"
    Cố gắng lên nhé!
    Chúc may mắn và thành công.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)