Con gái cao ráo xinh xắn vui vẻ tử tế cần tìm người yêu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 59.1K Lượt đọc
  • 556 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 254 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ph2thanh Xem bài viết
    Tiêu chí cao vậy ai tìm được?
    Tôi thì đơn giản hơn, khuôn mặt dễ thương, cao không dưới 1m55, có thể thẳng tính nhưng ăn nói phải nhã nhặn, không được quá gầy hay quá béo, mập 1 chút cũng được, mập ôm thích hơn, và chắc chắn ko thích các cô lười làm việc nhà, không phải tui ko làm việc nhà mà những người lười làm việc nhà thì không nên lập gia đình, có thể nấu ăn chưa ngon nhưng phải biết nấu, có công ăn việc làm, chứ ở nhà nhiều sẽ bị điên.
    "ở nhà nhiều sẽ bị điên"
    câu này chuẩn 😄

Gởi từ ứng dụng Webtretho của wildflower17602

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 500 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunnyls Xem bài viết
    Rất cần em ơi. xinh xinh chút nhé, hiền 1 chút nhé, ngoan 1 chút nhé và 3 vòng chuẩn nữa thì càng tốt nhé������.
    Tôi thì đơn giản hơn, khuôn mặt dễ thương, cao không dưới 1m55, có thể thẳng tính nhưng ăn nói phải nhã nhặn, không được quá gầy hay quá béo, mập 1 chút cũng được, mập ôm thích hơn, và chắc chắn ko thích các cô lười làm việc nhà, không phải tui ko làm việc nhà mà những người lười làm việc nhà thì không nên lập gia đình, có thể nấu ăn chưa ngon nhưng phải biết nấu, có công ăn việc làm, chứ ở nhà nhiều sẽ bị điên.
    Mấy tiêu chí của ông đơn giản quá nhỉ🤣. tui cũng thích mập hơn là gầy. kiểu đầy đặn ý , hấp dẫn làm sao😊.
    • 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy tiêu chí của ông đơn giản quá nhỉ������. tui cũng thích mập hơn là gầy. kiểu đầy đặn ý , hấp dẫn làm sao������.
    căn bản nơi tôi làm việc ít nữ giới lắm, toàn đàn ông là chính. Mà có nữ thì đều lập gia đình rồi.
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

a cao 1m74.hoc đai hoc bach khoA cong vỉn ôn đinh luong 16 trieu cônb phj cAp 8 trieu ibook tim hieu hop thi duuet

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nguyenhoantn
    • 500 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenhoantn Xem bài viết
    a cao 1m74.hoc đai hoc bach khoA cong vỉn ôn đinh luong 16 trieu cônb phj cAp 8 trieu ibook tim hieu hop thi duuet

Chú có đủ tự tin mạng lại hp cho ẻm nó ko?😎
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MrHihu Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hamytrang991 Xem bài viết
    Đừng đi vs ny nhé! Truyền thuyết kể rằng đi vs ny lên đó là chia tay đấy!! ���������������� �
    ủa thế hả nàng? Thảo nào hồi trẻ có đi cùng 1 em lên đó, cũng nảy nở đâm chồi mà về đến Hà Nội thấy mất tiêu luôn
    mới đọc thấy bé miss world Việt Nam có nói ngy phải chạy được Full Marathon =))) may quá đủ điều kiện cần rồi, để mơ tiếp điều kiện đủ. Xong xuôi mơ dẫn lên Đà Lạt, lúc đi về tỉnh giấc là vừa
    Full marathon tức là chạy >40km hả? Ngưỡng mộ ghê luôn.
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Rất cần em ơi. xinh xinh chút nhé, hiền 1 chút nhé, ngoan 1 chút nhé và 3 vòng chuẩn nữa thì càng tốt nhé������.
    Em ngoài trừ khuôn mặt dễ thương ra thì đáo ứng hết đó a!! 🤣🤣🤣
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

“Có những ngày anh tỉnh giấc một mình trong căn phòng và cảm thấy trống rỗng cùng cực, như thể không có thứ gì trên thế giới này có thể lấp đầy. Anh liền mở tài khoản ngân hàng, nhìn mấy hàng con số và cảm giác được lấp đầy ngay lập tức. Ế không đáng sợ, ế mà không có tiền mới đáng sợ. Ế mà ngồi đây mua vé đi Nam Mỹ mấy tháng còn hơn có bồ mà không được đi đâu hết. Đúng hông mấy bạn? ���������������� ������������� “
    Một chia sẻ của travel blogger!! Ước gì!! ���������������� �
    cái cảm giác cô đơn chỉ còn cách kiếm thật nhiều tiền để lấp đầy là lấy sai để sửa sai đó. Đi du lịch 1 mình mà thấy cảnh đôi lứa có nhau thì nghĩ tới bản thân mình lại càng buồn hơn. Cố gắng chụp nhiều ảnh khi đi du lịch chỉ là che mắt thiên hạ thôi, vui hay buồn là ở chính mình. Lúc buồn cơ đơn lên đây tâm sự có khi vui hơn đó em.
    Anh có ny chưa a??
    Anh cũng chưa có em ạ😒
    Anh có cần em gthieu cho a ko??
    Rất cần em ơi. xinh xinh chút nhé, hiền 1 chút nhé, ngoan 1 chút nhé và 3 vòng chuẩn nữa thì càng tốt nhé😁.
    Có em miss world VIệt Năm đó a
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi wildflower17602 Xem bài viết
    "ở nhà nhiều sẽ bị điên"
    câu này chuẩn 😄

Chị thì có người nuôi chị ở nhà cũng được. Đi làm mệt quá rồi. Hnay SG mưa chỉ muốn làm biếng thôi
    • 500 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

“Có những ngày anh tỉnh giấc một mình trong căn phòng và cảm thấy trống rỗng cùng cực, như thể không có thứ gì trên thế giới này có thể lấp đầy. Anh liền mở tài khoản ngân hàng, nhìn mấy hàng con số và cảm giác được lấp đầy ngay lập tức. Ế không đáng sợ, ế mà không có tiền mới đáng sợ. Ế mà ngồi đây mua vé đi Nam Mỹ mấy tháng còn hơn có bồ mà không được đi đâu hết. Đúng hông mấy bạn? ���������������� ������������� “
    Một chia sẻ của travel blogger!! Ước gì!! ���������������� �
    cái cảm giác cô đơn chỉ còn cách kiếm thật nhiều tiền để lấp đầy là lấy sai để sửa sai đó. Đi du lịch 1 mình mà thấy cảnh đôi lứa có nhau thì nghĩ tới bản thân mình lại càng buồn hơn. Cố gắng chụp nhiều ảnh khi đi du lịch chỉ là che mắt thiên hạ thôi, vui hay buồn là ở chính mình. Lúc buồn cơ đơn lên đây tâm sự có khi vui hơn đó em.
    Anh có ny chưa a??
    Anh cũng chưa có em ạ😒
    Anh có cần em gthieu cho a ko??
    Rất cần em ơi. xinh xinh chút nhé, hiền 1 chút nhé, ngoan 1 chút nhé và 3 vòng chuẩn nữa thì càng tốt nhé😁.
    Có em miss world VIệt Năm đó a
    Em quen à mà bảo giới thiệu cho anh. mà thôi anh là cái loại thuộc tầng đáy của xh rồi. Vụ này bỏ qua đi. Kiếm cái vung vừa với cái lồi của anh thôi😊😊
    • 254 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenhoantn Xem bài viết

ai duyệt ai vậy anh?
    em đi làm thì lương rất thấp, chỉ đủ xăng xe ăn sáng nhưng tổng thu nhập thì chắc phải gấp 4-5 lần của anh nên đừng mang lương ra khoe với em 😄

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 42 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Full marathon tức là chạy >40km hả? Ngưỡng mộ ghê luôn.
    là 42 km em, nó giống như trải nghiệm ý
    mà cuộc sống ngoài câu chuyện kiếm tiền ra thì còn là những trải nghiệm mà
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 42 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi wildflower17602 Xem bài viết
    ai duyệt ai vậy anh?
    em đi làm thì lương rất thấp, chỉ đủ xăng xe ăn sáng nhưng tổng thu nhập thì chắc phải gấp 4-5 lần của anh nên đừng mang lương ra khoe với em ������

ồ thu nhập của em tốt ghê, như vậy 1 năm cũng phải được cỡ 1 tỷ net sau thuế
    Thiệt sự là giỏi, anh đi làm gần chục năm rồi nhưng thu nhập cũng không được 2/3 như em
    • 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

khoe thu nhập tháng 100m làm bao thanh niên chạy hết, topic vắng hoe, bản lĩnh đàn ông đâu phải mỗi ở việc kiếm tiền hơn phái yếu, sợ gì chứ. Phái yếu kiếm nhiều tiền hơn có khi lại là nhược điểm ấy. Trong cái box này đâu có thiếu cô gái thu nhập cao vẫn chưa người yêu đâu. Kiếm đc thu nhập khá hơn, phụ nữ sẽ tự tin hơn, đồng thời họ thấy mình cao cao tại thượng, chọn người yêu, chọn chồng khó tính hơn và kết cục giờ vẫn chưa chọn đc người vừa ý.
    • 254 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

khoe thu nhập tháng 100m làm bao thanh niên chạy hết, topic vắng hoe, bản lĩnh đàn ông đâu phải mỗi ở việc kiếm tiền hơn phái yếu, sợ gì chứ. Phái yếu kiếm nhiều tiền hơn có khi lại là nhược điểm ấy. Trong cái box này đâu có thiếu cô gái thu nhập cao vẫn chưa người yêu đâu. Kiếm đc thu nhập khá hơn, phụ nữ sẽ tự tin hơn, đồng thời họ thấy mình cao cao tại thượng, chọn người yêu, chọn chồng khó tính hơn và kết cục giờ vẫn chưa chọn đc người vừa ý.
    mình giỏi mình giàu mình có quyền khoe. còn ai cảm thấy ko với tới thì đành chịu

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mọi người nghĩ sao nếu đi chơi con trai trả tiền! Thật sự em cũng hơi ngại muốn kiếm cớ để mời lại nhưng bạn em bảo bt! Mấy lần e cố ý kiếm cách để trả tiền nhưng tới lúc thanh toán lại đâu vào đấy!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người nghĩ sao nếu đi chơi con trai trả tiền! Thật sự em cũng hơi ngại muốn kiếm cớ để mời lại nhưng bạn em bảo bt! Mấy lần e cố ý kiếm cách để trả tiền nhưng tới lúc thanh toán lại đâu vào đấy!
    Nếu không đủ dũng khí trả tiền thì vô ích mà. Chỉ là câu nói mà thôi.
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Nếu không đủ dũng khí trả tiền thì vô ích mà. Chỉ là câu nói mà thôi.
    E ko hiểu ý a lắm! Nếu a nghĩ em ko đủ dũng khí trả tiền bữa ăn thì em cũng ái ngại với suy nghĩ của anh luôn! 
    • 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E ko hiểu ý a lắm! Nếu a nghĩ em ko đủ dũng khí trả tiền bữa ăn thì em cũng ái ngại với suy nghĩ của anh luôn!
    Đơn giản thì là nói nếu em ko trả lần sau em ko đi ăn cùng, có gì đâu, cứ thẳng thắn nói ra, anh rất ai ngại với cách suy nghĩ của em. Căn bản em e dè, nhút nhát ko dám nói vậy thì là thiếu dũng khí còn gì
    • 500 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Bạn nói chuẩn. Bản lĩnh đàn ông đâu chỉ thể hiện ở thu nhập mà bản lĩnh nó còn thể hiện qua chuyện chăn gối nữa mà nhỉ😆