Có tin tưởng được hội đàn ông trên đây?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.51K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em ko thường xuyên vào webtretho. Em nghĩ đây là nơi để các bạn chia sẻ kinh nghiệm, chuyện đời sống... Tuy nhiên sau 1 lần post bài tâm sự thì có vài bạn nam vào nhắn tin muốn làm quen. Cho em hỏi thường thì mục đích cánh mày râu vào website này là gì? Có tin tưởng được khi họ làm quen ko?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nhile534

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 54 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhile534 Xem bài viết
    Em ko thường xuyên vào webtretho. Em nghĩ đây là nơi để các bạn chia sẻ kinh nghiệm, chuyện đời sống... Tuy nhiên sau 1 lần post bài tâm sự thì có vài bạn nam vào nhắn tin muốn làm quen. Cho em hỏi thường thì mục đích cánh mày râu vào website này là gì? Có tin tưởng được khi họ làm quen ko?
    ở đâu cũng có people this people that.
    nông dân ở đây chắc cũng nhiều lắm bạn
    nếu bạn tự tin vào bản lĩnh thì làm quen, ko thì thôi nên quên nó đi
    • 523 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Ở bất kỳ nơi đâu trên Trái Đất này người tốt với kẻ xấu sống cùng nhau. Nhiều kẻ ăn mặc nói năng lịch sự nhưng đó là cả 1 sự toan tính. Tin tưởng tình yêu là 1 canh bạc. Hên xui nha .ko ai viết tôi là kẻ xấu lên mặt đâu .chúc bạn có sự lựa chọn sáng suốt
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình thì không biết . Mình vào web trẻ thơ để đi link. Vì mình bên marketing Online. Sẵn thấy mục này, mình nghỉ sẽ tìm được một người bạn để nt tìm hiểu. Nhưng sau hai lần đăng bài, ko một tin nhắn phản hồi. Nên mình chỉ đi cmt dạo thôi
    Tuyển Nhân Viên Marketing Làm Việc Tại Thủ Dầu Một- Bình Dương & Chuyên Cung Cấp Các Dòng Sản Phẩm Sử Dụng Pin Năng Lượng Mặt Trời

Gọi Cho Mình 0366505562
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tội cho thanh niên SEO đi link quá =)))
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kelangthang1991 Xem bài viết
    Tội cho thanh niên SEO đi link quá =)))
    =)) ko phản hồi bài tuyển bạn gái
    Còn bài SEO thì ok bạn nhé
    =)) Bạn nên tội nghiệp cho bạn
    =)) sinh năm 91 mà h còn lang thang thì hiểu
    Tuyển Nhân Viên Marketing Làm Việc Tại Thủ Dầu Một- Bình Dương & Chuyên Cung Cấp Các Dòng Sản Phẩm Sử Dụng Pin Năng Lượng Mặt Trời

Gọi Cho Mình 0366505562
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cũng giống khi mua hàng ở thế giới ảo, bạn sẽ gặp nhiều trương hợp lừa đảo, nhưng theo xu thế...mọi người sẽ dùng thế giới ảo để làm việc là điều tất yếu
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 436 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Thay vì hỏi "tin tưởng được hay không?", hãy đặt câu hỏi khác như "ta có đủ quái dị để tiếp bọn đàn ông trên đây hay không?" Như vậy có phải bạn vui vẻ cả ngày mà không cần phải nơm nớp lo sợ.

Niềm tin cần đặt vào người thật, việc thật, đật trong bối cảnh xã hội cụ thể, gặp gỡ nhau hàng vạn năm, trải qua hàng trăm kiếp sống người ta mới xây dựng được. Còn tin tưởng vào mấy lời đường mật qua mạng => không có não vậy.
    Công danh trước mắt trôi như nước
    Nhân nghĩa trong lòng chẳng đổi phương.

-- Hải Thượng Lãn Ông --
    Tất tần tật về SuperThin >>Mời vào<<
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 49 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bọn đàn ông???Hay, tốt...
    • 66 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Ở đâu cũng có kẻ tốt người xấu cả bạn à. Mình tham gia wtt từ 10n trước,cũng chỉ tàu ngầm thôi. Cách đây hơn 2n, có chuyện gd xảy ra,mình mới dk nick để xin tư vấn. Từ đó,mình có thêm nhiều người bạn tốt,vẫn chia sẻ với nhau cho đến bây giờ. Mình chưa gặp nông dân. Cũng có thể mình tốt số. 😜

Gởi từ ứng dụng Webtretho của mysunshine0406
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi viettenshi87 Xem bài viết
    =)) ko phản hồi bài tuyển bạn gái
    Còn bài SEO thì ok bạn nhé
    =)) Bạn nên tội nghiệp cho bạn
    =)) sinh năm 91 mà h còn lang thang thì hiểu
    HAIZ, nick thôi mà chứ lang thang đâu -.-''
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 28 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

e nghĩ là khó có thể tin dc ai... cả kể ở ngoài đời thật (kể câu chuyện thật của e: lần trc có đi chơi cùng con bạn nó dẫn theo 1 anh đi cùng.. sau lần đi cùng đó a tỏ vẻ muốn làm quen... ngoại hình a cũng khá ổn, có xe riêng.. mới đi nc ngoài về...) sau vài ngày a cứ rủ đi cafe hoài... về e lục profile tìm hiểu ra hóa ra a này đã li dị vợ... mà trc đó hỏi thì ko nói j... e quyết định dừng lại ngay dù sao đàn ông đã qua 1 đời vk cũng khó chấp nhận
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 59 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

ở đâu cũng thế. ảo là thực mà thực là ảo. tuy nhiên bạn muốn biết người ta như thế nào thì mình tự tìm hiểu. lời nói chỉ là một phía phải có sự kiểm chứng. người tốt vẫn có mà người xấu ko thiếu. qtrong là tỉnh tảo để nhìn nhận xem xét.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nguyenhaitb
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1,231 Bài viết

• 230 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sao ko hỏi ngược lại là em có đáng để đàn ông tin ko?
    • 89 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi superthin Xem bài viết
    Thay vì hỏi "tin tưởng được hay không?", hãy đặt câu hỏi khác như "ta có đủ quái dị để tiếp bọn đàn ông trên đây hay không?" Như vậy có phải bạn vui vẻ cả ngày mà không cần phải nơm nớp lo sợ.

Niềm tin cần đặt vào người thật, việc thật, đật trong bối cảnh xã hội cụ thể, gặp gỡ nhau hàng vạn năm, trải qua hàng trăm kiếp sống người ta mới xây dựng được. Còn tin tưởng vào mấy lời đường mật qua mạng => không có não vậy.
    Thích nhất câu này của bạn {Thay vì hỏi "tin tưởng được hay không?", hãy đặt câu hỏi khác như "ta có đủ quái dị để tiếp bọn đàn ông trên đây hay không?" Như vậy có phải bạn vui vẻ cả ngày mà không cần phải nơm nớp lo sợ.}
    Sống qua ngày, chờ qua đời.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,608 Bài viết

• 531 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Đọc câu hỏi của thớt làm tui nghĩ đến việc đi chợ cá...

Nó giống như mặt tui silly hỏi bà bán cá: Cá của bà có tươi không thế?
    Đố bà ấy dám nói ko.
    When nothing goes right...
    Go left.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,587 Bài viết

• 5,187 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mstran08 Xem bài viết
    e nghĩ là khó có thể tin dc ai... cả kể ở ngoài đời thật (kể câu chuyện thật của e: lần trc có đi chơi cùng con bạn nó dẫn theo 1 anh đi cùng.. sau lần đi cùng đó a tỏ vẻ muốn làm quen... ngoại hình a cũng khá ổn, có xe riêng.. mới đi nc ngoài về...) sau vài ngày a cứ rủ đi cafe hoài... về e lục profile tìm hiểu ra hóa ra a này đã li dị vợ... mà trc đó hỏi thì ko nói j... e quyết định dừng lại ngay dù sao đàn ông đã qua 1 đời vk cũng khó chấp nhận
    Ly dị là người xấu?
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mstran08 Xem bài viết
    Nếu em còn trẻ đừng nên liên quan đến ng đã từng ly hôn. Quả thực quá phức tạp mà mình ko lường trước hết đc.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1,231 Bài viết

• 230 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi AnLanh Xem bài viết
    Ly dị là người xấu?
    Ko phải là người xấu nhưng xa hội còn định kiến lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chế ra hàng thịt lợn hỏi " lợn này có bị nở mồm nong móng không? " xem họ trả lời như nào

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lakivu
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2