TIN TÀI TRỢ.

Có phải ghét của nào trời trao của ấy không????

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.14K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E mong muốn tìm đc bạn trai hơn em 5 tuổi, trưởng thành chút để có thể làm chỗ dựa cho e vì tính em hơi trẻ con. Vậy mà toàn quen các bạn bằng tuổi và kém thôi mới buồn chứ. Không phải e ra vẻ tri thức gì đâu nhưng e rất khó chịu khi nhắn tin vs ai đó mà ngta cứ viết sai chính tả. Ví dụ như "C ăn cơm song chưa?", để a sem thế nào... Muốn nhắc quá k biết ngta có tự ái không nhỉ nhưng nhìn khó chịu con mắt quá @@. Vấn đề của e thì nh nhưng e mới dám chia sẻ thế này thôi ạ. Cảm ơn mọi ng đã đọc, đừng gạch đá e hức

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 70 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

em sinh năm 1988 hả ?
    • 176 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyentouyen88 Xem bài viết
    E mong muốn tìm đc bạn trai hơn em 5 tuổi, trưởng thành chút để có thể làm chỗ dựa cho e vì tính em hơi trẻ con. Vậy mà toàn quen các bạn bằng tuổi và kém thôi mới buồn chứ. Không phải e ra vẻ tri thức gì đâu nhưng e rất khó chịu khi nhắn tin vs ai đó mà ngta cứ viết sai chính tả. Ví dụ như "C ăn cơm song chưa?", để a sem thế nào... Muốn nhắc quá k biết ngta có tự ái không nhỉ nhưng nhìn khó chịu con mắt quá @@. Vấn đề của e thì nh nhưng e mới dám chia sẻ thế này thôi ạ. Cảm ơn mọi ng đã đọc, đừng gạch đá e hức
    Mình toàn viết đầy đủ chữ và có dấu đọc cho dễ mà ít khi nhắn tin vì ....đang fa
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Dạ vâng . Chắc bạn 85 rồi
    • 474 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chào e. a sn 84. rất mong đc làm quen. a ít khí viết sai chính tả nhưng sai có ng góp ý thì rất sẵn lòng lắng nghe. Nhưng đừng ghét mình là đc. vì đôi lúc ai chả vấp sai. @@ (ngàu xưa a học thì chính tả chỉ đc 9 thôi, ko bao giờ đc 10 cả )
    • 474 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ghét quá thành yêu (ng tắ đổi cực đó mà). cũng như chứng khoán hay chu kỳ kinh tế hết suy thoái thì lại tăng trưởng thôi
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuanthu189 Xem bài viết
    ghét quá thành yêu (ng tắ đổi cực đó mà). cũng như chứng khoán hay chu kỳ kinh tế hết suy thoái thì lại tăng trưởng thôi
    Mình tưởng định luật bù trừ hihi
    • 145 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Dạ vâng . Chắc bạn 85 rồi
    uh, anh sinh năm 85, rất tò mò khi thấy em ghi là tìm người hơn những 5 tuổi. Bằng hoặc hơn tuổi đến 3 tuổi cũng được chứ em, miễn sao là người ta đủ chín chắn cho cái gia đình.
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BlackHeart1985 Xem bài viết
    uh, anh sinh năm 85, rất tò mò khi thấy em ghi là tìm người hơn những 5 tuổi. Bằng hoặc hơn tuổi đến 3 tuổi cũng được chứ em, miễn sao là người ta đủ chín chắn cho cái gia đình.
    Dạ vâng a. Trc e hay mơ ước là vậy anh à. Giờ ms nhận ra rằng đặt ra tiêu chuẩn là để phá vỡ nó @@
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 145 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Dạ vâng a. Trc e hay mơ ước là vậy anh à. Giờ ms nhận ra rằng đặt ra tiêu chuẩn là để phá vỡ nó @@
    Vậy lần này em định phá vỡ nó theo kiểu sẽ tìm được người hơn em 7-8 tuổi chăng ? Vì anh thấy em đã phá vỡ và tìm đối tượng hơn tuổi lên đây.
    Anh nghĩ tiêu chuẩn chỉ là cái em tự nghĩ ra để có sự đảm bảo hay yên tâm trong lòng thôi, chứ tìm được người hợp rồi, thích rồi thì cái tiêu chuẩn đó có còn đâu. Cứ yêu theo cách tự nhiên của em đi, cho tình yêu nó đẹp !
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em cảm ơn lời khuyên của anh nhé. Thuận theo ý trời thôi ạ hi
    • 145 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Em cảm ơn lời khuyên của anh nhé. Thuận theo ý trời thôi ạ hi
    Thuận theo ý của em đi, đừng thuận theo ý trời
    • 1,125 Bài viết

• 271 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    5t là tuổi 83 hử, mình cũng quen vài ng a đang ế snam 83 đó
    Hồ Hoàng Hiệp
    Tel : 0942430000 - 0988348391
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hiepnongdan Xem bài viết
    5t là tuổi 83 hử, mình cũng quen vài ng a đang ế snam 83 đó
    Tớ chỉ muốn lấy ck gần thôi. Bạn ở đâu vậy )
    • 474 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    trai già mới chiều chuộng trẻ con dc e ạ. trai trẻ thì lại thik ng trẻ hơn
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chúc em sớm tìm được bạn chai như í nhé
    • 134 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuanthu189 Xem bài viết
    trai già mới chiều chuộng trẻ con dc e ạ. trai trẻ thì lại thik ng trẻ hơn
    Bác cứ đùa, em thì lại chúa ghét mấy cái đứa nào teen teen tính trẻ con. Nhìn nó ảo tung chảo, em sn 90 mà tính còn hơn cả 80 =)))). Em nói thiệt chứ em nt hay nc với đứa con gái nào mà nó nói kiểu teen teen em bỏ gấp dù nó như thế nào đi chăng nữa. Em ko thể nào chịu nổi khi vừa đọc tin nhắn ko dấu + với mấy cái ngôn ngữ ko có trong từ điển =))). Nt bằng tiếng việt mà phải kiếm từ điển việt dịch bác thấy có ghê ko .
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Devilmaycrydkh Xem bài viết
    Bác cứ đùa, em thì lại chúa ghét mấy cái đứa nào teen teen tính trẻ con. Nhìn nó ảo tung chảo, em sn 90 mà tính còn hơn cả 80 =)))). Em nói thiệt chứ em nt hay nc với đứa con gái nào mà nó nói kiểu teen teen em bỏ gấp dù nó như thế nào đi chăng nữa. Em ko thể nào chịu nổi khi vừa đọc tin nhắn ko dấu + với mấy cái ngôn ngữ ko có trong từ điển =))). Nt bằng tiếng việt mà phải kiếm từ điển việt dịch bác thấy có ghê ko .
    Ôi vậy thì b lại khó tính quá. Tuổi 90 tính 80 haha
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 44 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

88-90 fa nhiều quá mà, bạn gặp nhiều là phải rồi. còn 83 mà ngon lành thì đã bị mấy chị nhà ta hốt trước rồi đó chứ.keke
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 103 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Mình ở Hà Nội, 88, kỹ sư điện. Mình làm quen được không?
    Chúc bạn năm mới nhiều niềm vui,
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2