TIN TÀI TRỢ.

Có những ngày như thế ...

• 0 Lượt chia sẻ
  • 439 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 322 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Có những ngày ta bận rộn với vòng xoáy công việc, với những lo toan của cuộc sống. Cứ nghĩ như vậy có thể lấp đầy được tất cả. Nhưng đêm về, ta lại cảm thấy đơn độc. Một khoảng lặng tâm hồn rất lớn ...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 33 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bongmua0607 Xem bài viết
    Có những ngày ta bận rộn với vòng xoáy công việc, với những lo toan của cuộc sống. Cứ nghĩ như vậy có thể lấp đầy được tất cả. Nhưng đêm về, ta lại cảm thấy đơn độc. Một khoảng lặng tâm hồn rất lớn ...
    ờ, có 1 thời gian mình cũng như vậy. Nhưng khi mình đợi đưa người ta đến bến đò rồi, đò cập bến nào thì do người ta lựa chọn, mình cảm thấy đã trọn tình trọn nghĩa thì lại vùi đầu đi tìm lại chính mình khi xưa.

chẳng biết người ta đã cập bến chưa chỉ thấy mình vẫn còn loay hoay đi tìm lại cảm giác xưa
    • 322 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 0coemanhtimnguoikhac Xem bài viết
    ờ, có 1 thời gian mình cũng như vậy. Nhưng khi mình đợi đưa người ta đến bến đò rồi, đò cập bến nào thì do người ta lựa chọn, mình cảm thấy đã trọn tình trọn nghĩa thì lại vùi đầu đi tìm lại chính mình khi xưa.

chẳng biết người ta đã cập bến chưa chỉ thấy mình vẫn còn loay hoay đi tìm lại cảm giác xưa
    "Đưa người ta không đưa qua sông
    Sao có tiếng sóng ở trong lòng"
    Cảm giác ấy đau lắm, nhưng thôi, bạn hãy cố lên.