Có bạn nào trên 30+ đang làm việc và sinh sống tại Sài Gòn lập hội để giao lưu kết bạn không? (Biết đâu lại tìm thấy ... 1 nữa cho tâm hồn cô đơn)???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.38K Lượt đọc
  • 76 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 24 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hi các bạn,
    Nay trời Sài Gòn lại mưa! Mình thì đã quen với cuộc sống hàng ngày làm việc bận bịu và chỉ biết đến công việc, nhưng cứ ... mưa là thấy buồn và cô đơn.
    Sài Gòn tấp nập và đông đúc, năng động và đáng yêu, nhưng có những lúc thấy cô đơn đến lạ, nhất là những đứa xa quê như mình.
    Cuộc sống không phải lúc nào cũng như mình mong muốn, có những lý do này kia mà không thể phán xét đúng sai, quan trọng là những cuộc gặp gỡ định mệnh trong cuộc đời.
    Mình hi vọng topic này có thể là nơi để tập hợp những nơi đồng điệu để mình có thể giao lưu cuối tuần, để bớt đi ... cái cô đơn và nhiều khi ... lại tạo ra cuộc gặp gỡ định mệnh thì sao?
    Các bạn trên 30+ nào (đang độc thân hay đã từng đổ vỡ hôn nhân)nếu có suy nghĩ giống mình, vui vẻ, nghiêm túc, chân thành thì cùng nhau tham gia nhé!

(P/S) : Lưu ý không vô để "chém gió" hay tìm kiếm ... gì gì bậy bạ nha, nghiêm túc thật sự)
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

30+ gặp gỡ là hay chớp b ơi ! à quên mình ko nghiêm túc
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình rất muốn tham gia, nhưng mà .... mới có 27
    • 24 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mất công bạn vô hội chê toàn người già! Nếu không chê có thể giao lưu mà, nhưng phải thực sự nghiêm túc nhé!^^
    • 70 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

khi nào bạn cảm thấy cô đơn alo mình cùng cafe ngắm mưa hay nắng thì tùy trời.
    • 24 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhé!^^
    • Thành viên tích cực 2015
    • 13 năm
    • 4,087 Bài viết

• 832 Được cảm ơn

có mình đây.
    mình là SM, nhiều lúc cảm thấy mệt mỏi kinh khủng, cứ phải gồng lên cho khỏi sụp
    RTZFp7
    2YX2p7
    • 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

MÌnh sắp chuyển công tác vào sài gòn làm, mình muốn giao lưu kết bạn cho có bạn bè đỡ cô đơn
    • 13 năm
    • 4,087 Bài viết

• 832 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phuongnt26 Xem bài viết
    MÌnh sắp chuyển công tác vào sài gòn làm, mình muốn giao lưu kết bạn cho có bạn bè đỡ cô đơn
    Em ở HN chuyển vào hả em?
    Chị thì từ HN vào Sg từ 2002, giờ quen với cách sống và lv của SG rồi, có điều thi thoảng vẫn nhớ món ăn HN hihi
    RTZFp7
    2YX2p7
    • 24 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

có mình đây.
    mình là SM, nhiều lúc cảm thấy mệt mỏi kinh khủng, cứ phải gồng lên cho khỏi sụp

SM là gì vậy bạn?
    • 13 năm
    • 4,087 Bài viết

• 832 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangvicki Xem bài viết
    có mình đây.

SM là gì vậy bạn?
    SM = single mom
    RTZFp7
    2YX2p7
    • 70 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

ngày xưa đi làm cứ thích hết giờ để về, giờ ghét nhất là giờ mọi người đi làm về....jo có 2 lĩnh vực chứ 3,4 cũng nhận tất (không biết cuối năm sếp có lên lương cho không nhỉ..) cứ chiến tới giờ đi ngủ là đỡ phải đi đâu làm gì, bắc trung cứ lao hết vào đây cho có tí không khí rảnh rỗi thì cà phê cà pháo chém gió cho đỡ nhớ trà đá hà lội...
    • 24 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhatlongvn267 Xem bài viết
    ngày xưa đi làm cứ thích hết giờ để về, giờ ghét nhất là giờ mọi người đi làm về....jo có 2 lĩnh vực chứ 3,4 cũng nhận tất (không biết cuối năm sếp có lên lương cho không nhỉ..) cứ chiến tới giờ đi ngủ là đỡ phải đi đâu làm gì, bắc trung cứ lao hết vào đây cho có tí không khí rảnh rỗi thì cà phê cà pháo chém gió cho đỡ nhớ trà đá hà lội...
    các bạn ơi, có bạn này nè! Cứ lao hết vô!hahah^^
    • 70 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

lao vào là lao vào toppic này mà kết bạn ah, lao vào mình làm gì chứ, người thì toàn xương lỡ vấp vào đâu gãy chân gãy tay ai mà chịu cho đây...chủ top toàn xui dại các bé không ah.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 344 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

lao vào là lao vào toppic này mà kết bạn ah, lao vào mình làm gì chứ, người thì toàn xương lỡ vấp vào đâu gãy chân gãy tay ai mà chịu cho đây...chủ top toàn xui dại các bé không ah.
    Lỡ lao vào vấp xương của anh mà không ai gãy chân gãy tay chỉ có anh bị xương gãy đâm bị thương thì sao nhỉ
    😊😊😊
    • 70 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

được cái người nhiều xương mà xương chắc lại không phản chủ nên cũng khá yên tâm, mà nói thế chứ đừng có lỡ, lỡ gì thì được lỡ cái đó chết ah...nam mô a di đà phật...nói xong phát chưa kịp send trời âm u luôn được...mưa đi mưa đi để thế gian ở nhà như con hết....
    • 24 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hahaha^^ Biết ai gãy trước chớ?^^
    • 24 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

được cái người nhiều xương mà xương chắc lại không phản chủ nên cũng khá yên tâm, mà nói thế chứ đừng có lỡ, lỡ gì thì được lỡ cái đó chết ah...nam mô a di đà phật...nói xong phát chưa kịp send trời âm u luôn được...mưa đi mưa đi để thế gian ở nhà như con hết....
    Ích kỷ quá! Thiện tai thiện tai!^^
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 344 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Vừa nắng vừa mưa mới chán chứ....ghét mỗi cái đang đi đường mà không mặc áo mưa
    😂😂
    • 70 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

công người ta lập đàn cầu mưa mỗi tối cả tuần nay đó trang ah, hjx....nhường đường để đường rảnh rỗi cho mọi người đi cả mấy năm trời rồi giờ mọi người phải ở nhà như tui một vài hôm chớ...
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4