TIN TÀI TRỢ.

Có anh chị nào tìm được 1 nửa của mình trên WTT chưa ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.06K Lượt đọc
  • 101 Trả lời

• Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 114 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

nói chung là vào đâu add friends, nchuyen, chém gió thui ạ chứ cũng chả hi vọng gì kiếm đc 1 nửa trên này đâu hic

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 91 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

E ko đồng ý vs quan điểm của 2 anh chị ạ. Tốt giỏi thì nhiều người theo vấn đề là có tìm đc ai hợp ko? Người ngoài nhìn vào có thể thấy a chàng đó hiền lành, tốt tính, công việc ổn thật nhưng lại ko phải là gu của mình, nc ko hợp nhau. Theo e những người tìm đến mạng ảo, có người có ý đồ ko tốt thật nhưng cũng có những người vì có vướng mắc trong cuộc sống thực, họ nghiêm túc, họ vào đây để nói chuyện, tìm bạn tâm sự, tìm niềm vui
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 59 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi CoolVirgo Xem bài viết
    E ko đồng ý vs quan điểm của 2 anh chị ạ. Tốt giỏi thì nhiều người theo vấn đề là có tìm đc ai hợp ko? Người ngoài nhìn vào có thể thấy a chàng đó hiền lành, tốt tính, công việc ổn thật nhưng lại ko phải là gu của mình, nc ko hợp nhau. Theo e những người tìm đến mạng ảo, có người có ý đồ ko tốt thật nhưng cũng có những người vì có vướng mắc trong cuộc sống thực, họ nghiêm túc, họ vào đây để nói chuyện, tìm bạn tâm sự, tìm niềm vui
    Bạn nói đúng nhưng 2 anh chị kia cũng chả sai. Cũng bở một phần do vấn đề này có 2 mặt. Có tranh cãi chán chê thì cũng chả đi đến đâu cả. Nên tốt nhất ai cảm thấy thế nào là ôtê thì cứ làm theo thôi . Theo bạn đánh giá thì trong topic này có bao nhiu phần trăm là người "ko tốt", vào đây với mục đích xấu ?
    • 2,114 Bài viết

• 1,574 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Tranh cãi quan điểm ai cũng cho là mình đúng và mình là số 1.Cứ chốt hạ được sau đó mới dễ nói chuyện em à
    Tìm mẫu chụp hình phục vụ sở thích lang thang chụp ảnh

https://www.facebook.com/PhamQuangAnh

Sự khôn ngoan của ma quỷ là chúng luôn thuyết phục con người là chúng không tồn tại
    • 91 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

A đọc lại bình luận của chị Smile85 đi ạ: các topic tìm bạn ở đây ko thật đâu, zai thì tìm rau sạch... Nói như thế có phiến diện quá ko? Còn e bảo là trên này có người này người kia, e ko biết có bao nhiêu phần trăm người nghiêm túc, nhưng e tin con số ko phải là 1% và 99%. E đâu có khẳng định trên này toàn người nghiêm túc. Đọc các bình luận của e thì biết, ai bình luận vui vẻ, e trả lời lại, ai mang tính cợt nhả, e cũng ko muốn nói nữa. Nhưng đừng khẳng định người tốt giỏi thì ko tìm lên trang này, rồi các topic tìm bạn là ko thật. A có thể đọc lại các bình luận xem cái nào là phiến diện, 1 chiều. ok?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 59 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    A đọc lại bình luận của chị Smile85 đi ạ: các topic tìm bạn ở đây ko thật đâu, zai thì tìm rau sạch... Nói như thế có phiến diện quá ko? Còn e bảo là trên này có người này người kia, e ko biết có bao nhiêu phần trăm người nghiêm túc, nhưng e tin con số ko phải là 1% và 99%. E đâu có khẳng định trên này toàn người nghiêm túc. Đọc các bình luận của e thì biết, ai bình luận vui vẻ, e trả lời lại, ai mang tính cợt nhả, e cũng ko muốn nói nữa. Nhưng đừng khẳng định người tốt giỏi thì ko tìm lên trang này, rồi các topic tìm bạn là ko thật. A có thể đọc lại các bình luận xem cái nào là phiến diện, 1 chiều. ok?
    Mình đưa ra cái số 99% là cho cái ý trên của chị ấy, vì mình thấy nó có lý. Rõ ràng phần lớn khi cs thật ko đc suôn sẻ, theo ý muốn thì ngta mới tìm đến thế giới ảo này chứ, đúng ko? còn cái ý dưới mà bạn quote ấy thì theo những gì mình thấy, nó cũng chẳng sai. Có chăng là cái số lượng đưa ra là bao nhiêu cho đúng thôi. Chứ theo kn của mình, quen biết qua mạng là khá rủi ro, đặc biệt là đối với con gái. Làm gì cũng nên đặt chữ nghi ngờ lên hàng đầu cho an toàn . Còn với con trai, nếu ko cẩn thận cũng dính trap ngay, đơn giản như ở topic bên kia, có chị vừa có bầu vừa tìm bạn zai đấy thôi. Ko khéo con đường anh đi lại treo đầy sừng và trải đầy vỏ ấy chứ .
    Anw, nếu có niềm tin, và thêm 1 chút khôn ngoan, tỉnh táo, thì đây cũng là nơi khá hợp lý cho việc chia sẻ, tìm "lương duyên"
    Đôi lời suy nghĩ như vậy, bạn và mọi ng có thể gạch đá, mình mang về xây công trình phụ vậy
    • 193 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

cũng có người này người kia thôi bạn à. theo mình thì cứ tìm bạn trước đã chứ bụp 1 phát yêu luôn thì không có đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,674 Bài viết

• 4,647 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Ban mình luc trc cung tham gia máy hội f.a tren này cung đăng tìm ban trai o đây chủ yéu lúc đó trả thù bạn zai thôi. Đi gap go sợ hết hồn.
    Sau đo chịu khó đi choi bạn bè, chịu khó giao tiếp, dc bạn bè gioi thiệu cho những anh lương tháng toàn vài chục, lại đẹp zau, nhà đàng hoàng

Nhớ mãi năm ngoái co chú lên đây tìm bạn gái lừa gái wtt và mình bị dinh chấu; đã hàng 4 và li dị mà noi (hàchứ3 chứ) HÀNG 3 VÀ CHƯA BIÊT YÊU
    • 91 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi smile85 Xem bài viết
    Ban mình luc trc cung tham gia máy hội f.a tren này cung đăng tìm ban trai o đây chủ yéu lúc đó trả thù bạn zai thôi. Đi gap go sợ hết hồn.
    Sau đo chịu khó đi choi bạn bè, chịu khó giao tiếp, dc bạn bè gioi thiệu cho những anh lương tháng toàn vài chục, lại đẹp zau, nhà đàng hoàng

Nhớ mãi năm ngoái co chú lên đây tìm bạn gái lừa gái wtt và mình bị dinh chấu; đã hàng 4 và li dị mà noi (hàchứ3 chứ) HÀNG 3 VÀ CHƯA BIÊT YÊU
    E trầm trầm, lại ngại giao tiếp ý. Mà mọi người giới thiệu mấy mối ( bạn bè, họ hàng trong nhà luôn nhé), khẳng định mấy a ấy chưa có ny, đc mấy hôm lòi ra có ny mất rồi (. Lên đây tìm người nghiêm túc nc cho vui, mà thấy 1 số a khó tính quá chị ạ, cứ triết lý làm e sợ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 59 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    E trầm trầm, lại ngại giao tiếp ý. Mà mọi người giới thiệu mấy mối ( bạn bè, họ hàng trong nhà luôn nhé), khẳng định mấy a ấy chưa có ny, đc mấy hôm lòi ra có ny mất rồi (. Lên đây tìm người nghiêm túc nc cho vui, mà thấy 1 số a khó tính quá chị ạ, cứ triết lý làm e sợ
    Đã nghiêm túc thì khó nói chuyện cho vui lắm em ợ :sly:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

92 lận đận thiệt lun ák😂😂😂
    Mà mọi người cho e hỏi xíu sao để hình avatar đc ạ?e mò hoài hok biết làm sao?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Vithithuytien
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,674 Bài viết

• 4,647 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Cứ từ từ, chịu khó mở rộng lòng, ngoại giao thì sẽ cis kêt quả tốt. Bạn chị sợ wtt , sợ mấy ông zai chuyên tìm bạn trên này. Ngày nay mạng là nguy hiem nhảt, ko ai biết ơ ngiai đời đối phương như thế nào, gia đình ra sao, nghề nghiệp như thía nao, co đung như mô tả ko. Ở trên mạng, muôn noi gi ma ko dc ai kiểm chứng đuọc đung sai.
    Chị đang ước giá như mnh 9ùx ko phải để lấy chồng, mà để làm việc thật nhiều co tiên nhièu moiux năm đi it nhất 2 đất nướ, đến khi 30 tuổi cũng đã đi được khá nhièu. Bây gio ở 31 tuôi âm. Chị đang cày cật lực ko phải để du ịch mà là dành tiền lạp gia đình sinh con. sinh con ra rât tôn rất nhiều tiền, co nhièu tiền mình ko phải lo lắng gi cả. Tại vì ú túC thay nhiều bạn trẻ lấy nhau sinh con hết tiền rồi về xin gia đình hoặc chỉ mới 2,3 tháng phải đi làm

Gõ bang đt, sai chinh tả muôn sưa cũng ko dc. Hic
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,674 Bài viết

• 4,647 Được cảm ơn

Chị muốn khi sinh con, con đủ 1 tuổi biết đi hoặc 18 tháng chị sẽ đi làm lại. Con lú đó chưng chạc đi nhà tre dc roi.Tháng thứ 6 mà đi làm tội con con còn yếu, ko ai chăm nom, nhờ nhà chồng chán và phiền người ta. chi ở nhà nhận tài liệu làm thêm cũng có khá nhièu tiền.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 82 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Đọc từ đầu đến giờ chưa ai làm nhân chứng cả, buồn luôn... Hay là xong rồi không ai lên wtt nữa? Giúp trả lời câu hỏi!
    • 93 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Haipk90 Xem bài viết
    Đọc từ đầu đến giờ chưa ai làm nhân chứng cả, buồn luôn... Hay là xong rồi không ai lên wtt nữa? Giúp trả lời câu hỏi!
    Hi. Có t nhé bạn.
    • 93 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Hi. Để tìm được một nửa trên này không phải không có chẳng qua là hơi khó mà thui. T vào wtt cũng chỉ là do tình Cờ thui, vào đọc bài viết của moị ng thấy thú vị nên cũng đk nick.nhưng t cũnG phải công nhận trên nàynhieèu thứ phức tạp Lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 82 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meocon1109 Xem bài viết
    Hi. Để tìm được một nửa trên này không phải không có chẳng qua là hơi khó mà thui. T vào wtt cũng chỉ là do tình Cờ thui, vào đọc bài viết của moị ng thấy thú vị nên cũng đk nick.nhưng t cũnG phải công nhận trên nàynhieèu thứ phức tạp Lắm.
    Có thêm niềm tin . Chúc bạn hp nha!
    • 93 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Có thêm niềm tin . Chúc bạn hp nha!
    Um. Hi. Cảm ơn bạn Nha. Cũng chúc bạn nhanh tìm được một nửa thuộc Về mình
    • 207 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

đọc của mọi ng xong tình hình kiếm được một nửa chắc cũng kiểu như mò kim đáy bể.
    • 91 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meocon1109 Xem bài viết
    Hi. Có t nhé bạn.
    Bạn tìm đc 1 nửa trên này à?
  • Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4