TIN TÀI TRỢ.

Có anh chị nào tìm được 1 nửa của mình trên WTT chưa ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.04K Lượt đọc
  • 101 Trả lời

• Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 91 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Anhzaihanoi1 Xem bài viết
    Người nghiêm túc cũng có mà sở khanh cũng nhiều, nên tìm hiểu kĩ rồi hãy quyết định vấn đề thì k sao hết bạn a . Mình cũng đang tìm 1/2 của mình đây . Trai 89 Hà Nội
    A zai cho e xin ít thông tin về a đi! Nhìn cái mặt cười của a ko giống nghiêm túc gì

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đọc các rep cười kok nhịn đc
    • 1,119 Bài viết

• 271 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hix, may quá mình 27t rồi, chắc cũng già già nên ko bị liệt vào thành phần zai trẻ chăn rau em nhỉ
    Hồ Hoàng Hiệp
    Tel : 0942430000 - 0988348391
    • 362 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

E cũng như chị chủ top. E thì ít giao tiếp hay ngại ngùng, hay mặt đỏ hết cả lên nên đến h này còn ế mẹ e bảo iu qua mạng thử xem nhưng e sợ bị lừa (trên zalo cũng thế)
    Never forget yesterday. But always live for today. Because you never know what tomorrow can bring or what it can take away
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 289 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chanelcry1993 Xem bài viết
    E cũng như chị chủ top. E thì ít giao tiếp hay ngại ngùng, hay mặt đỏ hết cả lên nên đến h này còn ế mẹ e bảo iu qua mạng thử xem nhưng e sợ bị lừa (trên zalo cũng thế)
    Anh cũng sợ bị gái úp sọt
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tìm hiểu cho kĩ đã e ơi, cũng không phải là không nên tin, hehe, trên này chắc giống như phải thu mình trong vỏ ốc ấy chứ nhỉ, ^^
    • 91 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Vâng. Tất nhiên e phải tìm hiểu thông tin kĩ chứ, con zai càng ngày càng ko tin đc! Mới đầu chỉ là bạn bè, nói chuyện vui vẻ, thoải mái là đc, cơ mà cũng phải có 1 số tiêu chuẩn, hehe. E cao m62, nên muốn tìm a zai cao trên 1m70, làm ở HN ạ. E quê Thái Bình, a nào gần quê or cùng quê thì càng tốt. Vì nhỡ mà hợp, tiến xa hơn, e ko thích yêu xa, cũng ko thích zai bằng tuổi!
    • 362 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

cũng phải có sự nghi ngờ trước thôi. Nếu có quen nhau trên này cũng k đến dc vs nhau vì toàn sg vs hn thôi ạ e ở tận miền trung
    Never forget yesterday. But always live for today. Because you never know what tomorrow can bring or what it can take away
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 59 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi CoolVirgo Xem bài viết
    Vâng. Tất nhiên e phải tìm hiểu thông tin kĩ chứ, con zai càng ngày càng ko tin đc! Mới đầu chỉ là bạn bè, nói chuyện vui vẻ, thoải mái là đc, cơ mà cũng phải có 1 số tiêu chuẩn, hehe. E cao m62, nên muốn tìm a zai cao trên 1m70, làm ở HN ạ. E quê Thái Bình, a nào gần quê or cùng quê thì càng tốt. Vì nhỡ mà hợp, tiến xa hơn, e ko thích yêu xa, cũng ko thích zai bằng tuổi!
    Đẹp choai, nhà giào, hơn 4 tuổi, cao dưới 1m80, có xe đạp riêng + Bphone, có đc apply ko iem ?
    • 91 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kid0402 Xem bài viết
    Đẹp choai, nhà giào, hơn 4 tuổi, cao dưới 1m80, có xe đạp riêng + Bphone, có đc apply ko iem ?
    E ko đùa đâu nhé! E ko xinh nên ko dám với zai đẹp, nhà giào ạ! Anh zai cao dưới m80 thế có trên m70 ko anh?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 59 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    E ko đùa đâu nhé! E ko xinh nên ko dám với zai đẹp, nhà giào ạ! Anh zai cao dưới m80 thế có trên m70 ko anh?
    Khổ cái là anh chẳng đo bao giờ nên ko biết chính xác, chỉ là đôi khi thấy bọn 1m75 nó cứ ngước lên hỏi "Ở trển có mát ko anh?" suốt
    • 91 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kid0402 Xem bài viết
    Khổ cái là anh chẳng đo bao giờ nên ko biết chính xác, chỉ là đôi khi thấy bọn 1m75 nó cứ ngước lên hỏi "Ở trển có mát ko anh?" suốt
    A vui tính ghê, e bị thích a rồi ý
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 59 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    A vui tính ghê, e bị thích a rồi ý
    Thật ko thể tin được :eek:. Thank em, trời này mà có tí gió của e vào, mát rượi lun .
    • 1,119 Bài viết

• 271 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tìnhh hình là mún làm rể Thái bình, anh ở HN ko bit cách em có xa lắm hok .... ( nói nhỏ nha pé, thanh niên ở trên hok mún làm rể thái bình đâu, chỉ mún xếp hình thui , thanh niên đó đúng chuẩn Thật ko thể tin được đâu hee )
    Hồ Hoàng Hiệp
    Tel : 0942430000 - 0988348391
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 59 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hiepnongdan Xem bài viết
    tìnhh hình là mún làm rể Thái bình, anh ở HN ko bit cách em có xa lắm hok .... ( nói nhỏ nha pé, thanh niên ở trên hok mún làm rể thái bình đâu, chỉ mún xếp hình thui , thanh niên đó đúng chuẩn Thật ko thể tin được đâu hee )
    Người anh em :beer: Hnào làm can dầu ae mình tâm sự cái nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,674 Bài viết

• 4,646 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Nếu tốt giỏi thì ở ngoài đời đầy bạn be,đầy người theo...Cần gì lên đây
    Các topic tìm bạn ở đây ko thật đâu...còn zai thì tìm rau....
    Một nụ hôn phá tan khoảng cách giữa tình bạn và tình yêu
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 59 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi smile85 Xem bài viết
    Chuỵ này nói chuẩn này. 99% là như thế, còn 1% là do duyên số, vì ko phải cứ tốt, giỏi là chuyện tình duyên theo ý muốn. Keke :cool:
    • 2,114 Bài viết

• 1,574 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    E sinh năm 92, so với các anh chị trên này chắc còn trẻ. E cũng mới tham gia diễn đàn này thôi. E tự đánh giá ngoại hình không phải xấu, tiêu chuẩn cũng chẳng phải cao quá, chắc là duyên chưa tới. E vào trang này để tìm bạn nói chuyện cho vui, hợp thì kiếm ny ạ. Hehe. Sợ 1,2 năm nữa e ngại yêu, có yêu cũng ko được như bây giờ. Nhưng thấy nhiều người bảo các a lên đây, a trẻ thì chăn rau, a già thì được 1 số a nghiêm túc thôi, làm e buồn quá cơ. Cho em hỏi đã có a chị nào thành đôi qua cái WTT này chưa ạ? Và ko biết liệu trên WTT này có bao nhiêu % a zai nghiêm túc?

Hội trưởng thứ 5 của HĐT

11077004_10153682718902388_6011782888155462306_o

Hổ Trắng-Nấm

Hội trưởng thứ 6 của HĐT Fider-Kiến Lửa lên giường cùng tháng
    Tìm mẫu chụp hình phục vụ sở thích lang thang chụp ảnh

https://www.facebook.com/PhamQuangAnh

Sự khôn ngoan của ma quỷ là chúng luôn thuyết phục con người là chúng không tồn tại
    • 2,114 Bài viết

• 1,574 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi smile85 Xem bài viết
    Sự nhìn nhận từ 2 phía,2 giới tính,tuổi tác nó khác nhau em à.Nhưng đối với phụ nữ đàn ông chỉ đáng được nhận có vậy thôi.Nên với đàn ông:

Người tốt chỉ để lợi dụng
    Người giỏi chỉ để nhờ vả
    Người đầy bạn bè nhưng bạn thì chả có nhưng bè lũ thì nhiều
    Tìm mẫu chụp hình phục vụ sở thích lang thang chụp ảnh

https://www.facebook.com/PhamQuangAnh

Sự khôn ngoan của ma quỷ là chúng luôn thuyết phục con người là chúng không tồn tại
    • 81 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

92 muốn tìm bạn nói chuyện tâm sự, nghiêm túc trong chuyện tc. Về quan điểm là thế. Hiện đang FA, có cơ hội thì làm quen nào CoolVirgo :3

Gởi từ ứng dụng Webtretho của samsungware
  • Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6