TIN TÀI TRỢ.

Chiến dịch trái tim bên phải!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 862 Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Sắp 8/3 rồi. hị hị. Em đốt đuốc đi tìm gấu đây các bác ạ. huhu. Em năm nay 28 tuổi, tính mụ là 29. Ngoại hình thì bình thường, không xinh cũng chẳng xấu, công việc ổn định, sống và làm việc tại Hà Nội. em sống tình cảm và hơi trầm tính nên ít bạn bè. giờ chỉ chờ người đến rước thôi mà ông trời vẫn chưa se duyên. . Nay mở chiến dịch đi tìm một trái tim bên phải có chung nhịp đập. Có bác nào chịu giúp em vụ này không ạ??
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Không có ai trả lời mới đau chứ! Phải thêm mấy gạch đầu dòng nữa giới thiệu bản thân nào,haizz. Công cuộc nghe vẻ gian nan
    - Sn 1987,không cao nhưng cũng k thấp,nhỏ nhắn dễ xương
    - Tôt nghiệp đại học trường top đầu khối Y-Dược. Bao năm học hành xù lông nên mới ế giờ này...
    - Tốt tính sống tình cảm và quan tâm chia sẻ.
    Thích làm từ thiện, kế hoạch năm nay sẽ là các tỉnh vùng cao. Ai muốn làm bạn đồng hành thì pm nhé!
    P/s: tuy ế đến giờ này but cam kết đầu óc vẫn thông minh và sáng suốt, khả năng bắt bệnh vẫn tốt!!!;-)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 436 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

8-3 gọi mình chúng ta cùng nhau chống lại bọn cầu mưa, kakaka, 0 chín 79 hai năm không năm tám chín, ^^
    Khi bạn bỗng dưng BẾ TẮC, hãy ĐÓNG cửa sổ lại, và sau đó MỞ RA.
    • 225 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Haiz. Nhưng cuối cùng vẫn chưa biết e tuyển gấu ở khu vực nào.mà e.
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

E có viết là em sống và làm việc tại Hà Nội ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 436 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Vẫn chưa tìm được bạn cà phê cà pháo à chị, :v
    Khi bạn bỗng dưng BẾ TẮC, hãy ĐÓNG cửa sổ lại, và sau đó MỞ RA.
    • 225 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lamthanh88 Xem bài viết
    E có viết là em sống và làm việc tại Hà Nội ạ.
    Ah. Hì. E gt cụ thể hơn đc ko?hì
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hì. Cảm ơn em. Chị chưa em ạ. :-D
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

A muốn cụ thể như thế nào ạ? Gt thế vẫn chưa cụ thể hả a? :-P
    • 133 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Sắp 8/3 rồi. hị hị. Em đốt đuốc đi tìm gấu đây các bác ạ. huhu. Em năm nay 28 tuổi, tính mụ là 29. Ngoại hình thì bình thường, không xinh cũng chẳng xấu, công việc ổn định, sống và làm việc tại Hà Nội. em sống tình cảm và hơi trầm tính nên ít bạn bè. giờ chỉ chờ người đến rước thôi mà ông trời vẫn chưa se duyên. . Nay mở chiến dịch đi tìm một trái tim bên phải có chung nhịp đập. Có bác nào chịu giúp em vụ này không ạ??
    Không có ai trả lời mới đau chứ! Phải thêm mấy gạch đầu dòng nữa giới thiệu bản thân nào,haizz. Công cuộc nghe vẻ gian nan
    - Sn 1987,không cao nhưng cũng k thấp,nhỏ nhắn dễ xương
    - Tôt nghiệp đại học trường top đầu khối Y-Dược. Bao năm học hành xù lông nên mới ế giờ này...
    - Tốt tính sống tình cảm và quan tâm chia sẻ.
    Thích làm từ thiện, kế hoạch năm nay sẽ là các tỉnh vùng cao. Ai muốn làm bạn đồng hành thì pm nhé!
    P/s: tuy ế đến giờ này but cam kết đầu óc vẫn thông minh và sáng suốt, khả năng bắt bệnh vẫn tốt!!!;-)
    đang đọc thấy topic và đuôi nick 88 là mình nghĩ 2 ta có duyên với nhau :3
    cơ mà đọc đến đoạn 29t cả tuổi mụ + sn 87 là thôi, mình đành làm người xa lạ :v =)))
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em cứ tưởng trái tim nó lệch vê trái hơn chứ, hehe, chiến dịch này hơi ko ổn rồi ạ hhehe
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ko ổn sao em? Chị có 1 quả lệch bên trái rồi, giờ cần 1 quả lệch bên phải nữa em ạ. Hiiihiii. :-P
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

A và e có cùng những điểm chung, sống tình cảm, trầm tính ít bạn bè và đang trên đường đi tìm trái tim bên phải để cùng chung nhịp đập cùng sống trong hp ấm êm k phải đơn côi ntn nữa mình làm quen được không e. hi vọng e đồng ý sđt của a 0969476929