Cần tìm người biết xào thịt bò với giá để lấy làm vợ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.81K Lượt đọc
  • 55 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 37 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các em à, giá của anh đã được trồng 20 năm, kể từ lúc anh bắt đầu dậy thì. Bổ sung thêm thông tin là anh dậy thì so với chúng bạn cũng bị muộn mất một vài năm. Anh cũng muốn lấy vợ lắm rồi, vì mọi người toàn nói là 40 tuổi mà chưa lấy được vợ là hâm. Anh sợ bị hâm lắm! Mọi người còn khuyên muốn lấy được vợ thì gặp em nào chưa lập gia đình thì phải húc như trâu thì may ra mới lấy được vợ. Nhưng khổ cái, em nào cũng từ chối luôn, hoặc không có thì cũng chặn lại kêu là phải tìm hiểu đã. Anh không đồng ý, vì có cho húc thì húc, không thì thôi, chứ không có tìm hiểu. Bởi vì anh bị lừa mấy lần rồi, lần nào cũng cho thời gian tìm tòi, xong một thời gian đều kết luận là không hiểu được anh. Mà ngày trước, các cụ toàn cha mẹ đặt đâu, con ngồi đó, có cần phải tìm hiểu nhau đâu mà vẫn sống được với nhau đến đầu bạc, răng long. Anh mấy năm nay húc loạn xạ mà chẳng trúng phát nào, giờ sắp thành trâu điên rồi. Hôm nay, có cao nhân khuyên anh là lập topic tìm người biết làm món thịt bò xào giá để lấy làm vợ. Em nào làm được món này không, để anh còn húc. Nhưng mà đừng đòi tìm hiểu nhé, đòi tìm hiểu là anh thôi luôn. Không phải là anh làm giá đâu, mà là anh dị ứng với hai chữ đó.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 37 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

À quên mất! Em nào ứng cử thì gửi email cho anh để tiện trao đổi nhé! Anh máu lấy vợ lắm rồi, cưới là liền tay đấy, chỉ cần ngoại hình ưa nhìn là được, ngoài ra không có cần cái gì hết. Email của anh là KiepNayCoiNhuBo@zetmail.com, vợ không cần tìm hiểu của anh nhé!
    • 499 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sentolee Xem bài viết
    À quên mất! Em nào ứng cử thì gửi email cho anh để tiện trao đổi nhé! Anh máu lấy vợ lắm rồi, cưới là liền tay đấy, chỉ cần ngoại hình ưa nhìn là được, ngoài ra không có cần cái gì hết. Email của anh là KiepNayCoiNhuBo@zetmail.com, vợ không cần tìm hiểu của anh nhé!
    Định inbox lắm luôn, mà tự nhiên thấy " kiếp này coi như bỏ" thì xả nguyên đường dây tâm lí ...e nhẹ nhàng lui ra.... , chứ a bỏ rồi thì ứng tuyển làm giề .....
    Cách hợp lý nhất để sống trên thế giới này là PHÁ BỎ NGUYÊN TẮC
    • 37 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trucphuong261191 Xem bài viết
    Định inbox lắm luôn, mà tự nhiên thấy " kiếp này coi như bỏ" thì xả nguyên đường dây tâm lí ...e nhẹ nhàng lui ra.... , chứ a bỏ rồi thì ứng tuyển làm giề .....
    Em inbox đi! Anh lấy email thế thôi, chứ tha thiết yêu đời lắm luôn em!
    Anh đổi email mới rồi kiepnaymoibatdau@zetmail.com em nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,319 Bài viết

• 4,611 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Há há phải là mail giaxaothitbo mới đúg, mới độc. Giá xào thịt bò là chiện nhỏ, tui còn mổ luôn trâu bò nữa kìa 👿. Phải cho tìm hiểu chứ nhỡ trâu bò lở mồm log móg thì gái ko đc ăn bò xào nữa à. 
    • 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hihi anh trai à. Giá đỗ xào thịt bò thì ai cũng làm được tuy nhiên để ngon trọn vẹn thì cần phải có khoảng thời gian tìm hiểu nguyên liệu kỹ , nếu ko thì tỷ lệ hỏng cao lắm anh à😁
    • 37 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phamtham89 Xem bài viết
    Hihi anh trai à. Giá đỗ xào thịt bò thì ai cũng làm được tuy nhiên để ngon trọn vẹn thì cần phải có khoảng thời gian tìm hiểu nguyên liệu kỹ , nếu ko thì tỷ lệ hỏng cao lắm anh à������
    Cần tìm hiểu thì thôi. Nếu đầu bếp giỏi, không phải nguyên liệu nào đưa vào cũng xử lý được, thì người anh cần tìm đầu bếp xuất sắc
    • 37 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình. Cứ nấu được đi cái đã. Chưa nấu đã nghĩ đến chuyện ăn là hết cửa rồi

Trích dẫn Nguyên văn bởi IKEA Xem bài viết
    Há há phải là mail giaxaothitbo mới đúg, mới độc. Giá xào thịt bò là chiện nhỏ, tui còn mổ luôn trâu bò nữa kìa ������. Phải cho tìm hiểu chứ nhỡ trâu bò lở mồm log móg thì gái ko đc ăn bò xào nữa à. 
    • 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hihi. Khó lắm anh à
    • 37 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phamtham89 Xem bài viết
    Hihi. Khó lắm anh à
    Cái khó nó ló gái khôn em ơi
    • 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

🤣 dạ vâng . Chúc anh sớm tìm được đầu bếp xuất chúng ạ. Hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 352 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

=)))))) chết cười....

Anw, tìm đc 1 topic cho anh đây anh Lee )

http://webtretho.com/forum/showthread.php?t=2818933

Gởi từ ứng dụng Webtretho của con_nhoc
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,319 Bài viết

• 4,611 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sentolee
    Sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình. Cứ nấu được đi cái đã. Chưa nấu đã nghĩ đến chuyện ăn là hết cửa rồi
    Dạ vâg. Chú khôn hết phần thiên hạ thì cháu ko có dại quá trời quá đất đc đâu ạ. Ngộ nhỡ ăn phải thịt trâu bò bệnh cháu bị long mồm lở móg thì ế cmn hết kiếp.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 223 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Ê thịt bò kỵ ăn với giá mà???? Coi chừng ngộ độc đó cha nội. Thịt bò phải ăn với rau râm mới đúng bài
    • 37 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Fizze Xem bài viết
    Ê thịt bò kỵ ăn với giá mà???? Coi chừng ngộ độc đó cha nội. Thịt bò phải ăn với rau râm mới đúng bài
    Mình không lấy vợ theo bài. Mình lấy vợ theo cảm xúc thôi. Ý tưởng giá xào thịt bò đến từ một cao nhân, nói ra dài lắm, mà bạn cũng không hiểu được đâu.
    • 37 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi IKEA Xem bài viết
    Dạ vâg. Chú khôn hết phần thiên hạ thì cháu ko có dại quá trời quá đất đc đâu ạ. Ngộ nhỡ ăn phải thịt trâu bò bệnh cháu bị long mồm lở móg thì ế cmn hết kiếp.
    Những người cùng chung cảnh ngộ, thì có cần thiết phải đay nghiến nhau như vậy không? Sống trong đời sống cần có một tấm lòng, mới lập gia đình được bạn ơi
    • 37 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi con_nhoc Xem bài viết
    =)))))) chết cười....

Anh vào đó húc rồi em!
    • 37 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi con_nhoc Xem bài viết
    =)))))) chết cười....

Mà từ hôm qua tới nay, chẳng được một cái hồ sơ nào nộp. Được mỗi một bạn định nộp hồ sơ, xong rồi lại thôi. Hay là em đăng tuyển rồi xét duyệt hồ sơ hộ anh đi. Em đặt đâu, anh nằm đấy. Ủy quyền cho em luôn, chứ anh nản quá rồi! Có cần phải làm thêm giấy Ủy quyền nữa không em?
    Nghĩ lại, giờ lại bắt đầu lại một chu trình, cưa cẩm, tán tỉnh, đi xem phim, thấy ngại quá! Mà thể loại phim anh thích xem thì ngoài rạp họ đều bị cấm chiếu. Có cách nào để vứt được cái chu trình hâm hâm đó đi không cao nhân?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 182 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trucphuong261191 Xem bài viết
    ko phải chữ "bỏ" đâu em, là chữ "bò" - chữ "bò để xào giá" đó em. em thử tay nghề nấu nướng với chủ thớt đi
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em nói thật anh rất thú vị , rất đáng yêu luôn . nên em phải mail làm wen với anh ngay hihi . anh đã nhận được mail của em chưa . đừng để em chờ lâu quá vì em đã chờ anh 24 năm nay rồi huhu

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thanhxuantuoidep1995
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3