Cách tán đổ 1 người đàn ông- nói dúp tôi .??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.07K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cũng k phải thuộc dạng người xấu cả tính cả ngoại hình. nhưng chỉ vì nhiều tuổi mà gặp ai cũng chỉ dc vài lần gặp nói chuyện rồi uống nước,xong rồi thôi. rồi mình cũng k biết tại sao lý do gì mà đến giờ vẫn k 1 mảnh tình vắt vai. đã 3o mấy mùa xuân chưa từng nhận 1 bó hoa hay 1 gói quà gọi là của người yêu tặng. nói tóm lại k có 1 người gọi là yêu đúng nghĩa. cũng chẳng phải gái hư hỏng ,chơi bời ,xấu xí,đàm đú, mà k có ai để ý, bảo k có người thích thì càng k phải. nhưng buồn quá,nhưng rồi chắc là do duyên số thôi. nhưng nhiều lúc có khi bản thân mình hiền quá không,nhát quá không hay vì vậy mà bỏ lỡ bao nhiêu người chú ý tới mình. 23-24 tuổi đã lo ế chồng ,đã kêu tôi ế ,đã tìm chồng . nhưng toi đã U3 rồi nhưng vẫn châm chân, bởi vì là tôi quá hiểu ,tôi hiểu đến buồn lòng.nhưng TÔI rất yêu tự do .có lẽ tầm này tuổi rồi rất ngại hẹn hò ,rất ngại yêu đương. nhưng cái quan trọng chả gặp dc ai.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

B ở đâu?3x cũng chưa fai lo lắm đâu
    • 38 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Muốn ăn phải lăn vào bếp.

Ngại hẹn hò thì mốc là đúng rồi, có gì mà trăn trở.
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị giống em, có lẽ vì ngoan quá nên k có cơ hội gặp gỡ á chị.
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

về bản thân thì k lo .nhưng áp lực dồn nén .mình nói ra để cho bớt buồn thôi.
    nhiều khi cảm thấy tuổi thân khi bạn bè đã có gd hết. tự do nó cũng có cái hay của nó.
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đúng. vì những người cô đơn k phải vì họ có vấn đề mà bởi vì họ k dám tán tỉnh,lòng tự trọng quá cao. thường lùi bước để kẻ khác có cơ hội.
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trăn trở còn hơn để trong lòng,nói ra cho thiên hạ biết.lâu ngày ứ đọng thành bệnh.
    đừng nói gì liệu có tốt không.
    • 332 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Chào bạn ! Trong hồ sơ của bạn giới tinh là NAM mà bài viết của bạn lại giọng đặc nữ là sao bạn? Phải chăng sự hóa thân tuyệt vời này đến với bạn từ bao giờ ? Bạn quả là người vui tính, cảm ơn bạn !
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,495 Bài viết

• 481 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chuduyhuong Xem bài viết
    Chào bạn ! Trong hồ sơ của bạn giới tinh là NAM mà bài viết của bạn lại giọng đặc nữ là sao bạn? Phải chăng sự hóa thân tuyệt vời này đến với bạn từ bao giờ ? Bạn quả là người vui tính, cảm ơn bạn !
    Nếu đăng ký thành viên mà không sửa profile thì mặc định là nam đó bạn.

Thớt viết cái tiêu đề trăn trở vì làm thế nào để tán đổ 1 người đàn ông nên tui tò mò vô đọc thử. Đọc xong thấy mệt quá. Bạn băm mấy nhát rồi mà chấm phẩy lung tung, đến viết hoa đầu câu đầu dòng cũng không có là sao hả bạn? Chinh phục là bản ngã của đàn ông, nếu bạn không có sức hấp dẫn để họ hiếu thắng mở ra tính chinh phục (dù là 1st impression hay do lâu ngày mà nảy sinh tình cảm), điều đầu tiên là phải xem lại bản thân (tiên trách kỷ). Bạn thử xem lại cách ăn mặc, đi đứng, nói chuyện... của mình có vấn đề gì ko? Bạn hãy thử làm 1 đoạn video quay trong phòng của mình, bối cảnh giả sử là bạn sẽ hẹn hò 1 chàng trai và bắt đầu nói chuyện, rồi xem lại đoạn video đó. Nhiều khi bạn sẽ thấy mình kể lể quá nhiều, hoặc khi nói những hành động vô thức khiến người khác khó chịu, và có khi cách ăn mặc, nét biểu cảm trên mặt cũng quyết định vấn đề...

Còn nếu bạn thuộc dạng ngại hẹn hò, ngại yêu đương như câu cuối trong bài bạn viết, suy ra cái tiêu đề của bạn có vấn đề. Tự bản thân bạn còn mâu thuẫn như vậy thì có lẽ bạn đang ôm cây đợi thỏ. Kiểu này không sớm thì muộn bạn cũng sẽ tự truy danh hiệu là Ế bền vững thôi.
    When nothing goes right...
    Go left.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

THÊ À. chắc m quên để thông tin nam. hihi
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

.
    • 84 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

troi ơi giống tui quá bạn ơi cũng sàn U30 chưa mối tình vắt vai huuuu
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1,169 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Chính vì tuổi 20-25 em ko chịu tìm chồng nên mới ế thế đó . Khi tuổi đẹp nhất để tìm người yêu, tìm chồng thì lại ko biết tận dụng.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi angerlatrinh8x Xem bài viết
    cũng k phải thuộc dạng người xấu cả tính cả ngoại hình. nhưng chỉ vì nhiều tuổi mà gặp ai cũng chỉ dc vài lần gặp nói chuyện rồi uống nước,xong rồi thôi. rồi mình cũng k biết tại sao lý do gì mà đến giờ vẫn k 1 mảnh tình vắt vai. đã 3o mấy mùa xuân chưa từng nhận 1 bó hoa hay 1 gói quà gọi là của người yêu tặng. nói tóm lại k có 1 người gọi là yêu đúng nghĩa. cũng chẳng phải gái hư hỏng ,chơi bời ,xấu xí,đàm đú, mà k có ai để ý, bảo k có người thích thì càng k phải. nhưng buồn quá,nhưng rồi chắc là do duyên số thôi. nhưng nhiều lúc có khi bản thân mình hiền quá không,nhát quá không hay vì vậy mà bỏ lỡ bao nhiêu người chú ý tới mình. 23-24 tuổi đã lo ế chồng ,đã kêu tôi ế ,đã tìm chồng . nhưng toi đã U3 rồi nhưng vẫn châm chân, bởi vì là tôi quá hiểu ,tôi hiểu đến buồn lòng.nhưng TÔI rất yêu tự do .có lẽ tầm này tuổi rồi rất ngại hẹn hò ,rất ngại yêu đương. nhưng cái quan trọng chả gặp dc ai.
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vậy chán nhỉ.
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

VÌ LÚC ĐÓ suy nghĩ chưa chín chắn, chưa nghĩ dc nhiều. nếu lúc đó tinh không hơn chút thì có lẽ đã câu dc 1-2 người rồi. hhi
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi angerlatrinh8x Xem bài viết
    VÌ LÚC ĐÓ suy nghĩ chưa chín chắn, chưa nghĩ dc nhiều. nếu lúc đó tinh không hơn chút thì có lẽ đã câu dc 1-2 người rồi. hhi
    Mình có vài lời khuyên sau, mặc dù mình vẫn FA. .
    Bây giờ già rồi thì chịu khó đi hẹn hò vào thì sẽ có tình yêu thôi, cứ ngại ngùng thì vẫn còn ế mãi, không trẻ trung như trước nữa nên nhiều người sẽ không thích, nhưng còn số ít người thấy hợp họ vẫn muốn tiếp tục làm quen, hơn nữa con gái già nhanh hơn con trai, bằng tuổi nhau con trai nó vẫn còn phơi phới, con gái thì trông như bà già, chênh lệch khoảng chục tuổi ý. Giờ bạn cố gắng mà hẹn hò vào, nhiều tuổi rồi chả ngại gì nữa, có ai đến rước mình đi thì là tốt, sinh con đẻ cái cho nó còn khỏe mạnh, chứ nhiều tuổi rồi mà sinh con sau này sức khỏe kém lắm tốt nhất trước 25 tuổi, giờ bạn U30 là quá muộn rồi đấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

M cảm ơn. Giờ chắc cũng phải làm vậy thôi.chứ xem bói bảo 33-34 tuổi moiws gặp dc người đi llaau dài
    • Thành viên Webtretho
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chủ động lên đi bạn, xem bói chắc đúng được 50% thôi ah.
    NƯỚC LÀNH - GOOD WATER,AquaTank,AquaLa,Aqualo,Oxyla,
    Bể chứa công nghiệp,Bể chứa
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

muốn tán đàn ông thì trước tiên có đối tượng đàn ông nào chưa
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Diễn đạt lủng củng, không có chủ ngữ, lời lẽ trẻ trâu ... đủ biết ngoài đời ntn, vì vậy nên mới ế tới giờ?
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2