TIN TÀI TRỢ.

Anh muốn cưới vợ!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.31K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Anh ko biết nói gì...tóm lại là anh muốn cưới vợ rồi.

Giới thiệu sơ qua về anh nhé: anh 30, hình thức cũng tạm ổn, công việc cũng ổn định tuy lương lậu ko cao. A ko phải người thích chơi bời tụ tập rượu chè, ko hút thuốc và tuyệt đối ko cờ bạc lô đề cá độ.

A thích mẫu người phụ nữ thích bữa cơm gia đình và biết lo cho gia đình. Tất nhiên càng nhiều ưu điểm càng tốt.

Cuộc sống gia đình ban đầu sẽ vất vả lắm đấy, anh hy vọng tụi mình cùng cố gắng vượt qua nhé, cấm than vãn! ^^

Anh nghiêm túc, nếu em cũng nghiêm túc và muốn lập gia đình thì pm anh, ae mình sẽ tìm hiểu. Anh tìm vợ nên ko có ý định giao lưu kết bạn nhé!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 67 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình thích cơm nhà, nhưng lại thích nhậu.hehe
    • 76 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Dạ. e chào anh.A giới thiệu rõ hơn về bản thân đi ạ, đang làm gì, ở đâu nè. Xa quá thì sao mà cưới được
    • 63 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

anh ib em đi, nếu đc thì xúc tiến
    Ngây thơ - Hiền lành - Thánh thiện ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cả nhà làm ăn mau lẹwwá. kaka
    • 97 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

a ơi làm bàn nhậu đi e tham gia
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cũng cầu toàn, cũng muốn 1 gia đình nho nhỏ, nếu có duyên biết đâu ta gặp mặt .
    Quê em xa lắm, Hải dương city. Không biết anh ở đâu. Anh có facebook chứ ? Facebook của em là Slowy Nguyễn Nhé.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cuộc sống gia đình ban đầu sẽ vất vả lắm đấy, anh hy vọng TỤI MÌNH cùng cố gắng vượt qua nhé, cấm than vãn.
    Em bị ấn tượng bởi dòng tâm sự này.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào anh, em 89 cũng muốn lấy chồng rồi
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chả hiểu anh này nghiêm túc thế nào, mà hỏi FB thì đưa cho cái email vớ vẩn rồi chạy luôn :P
    • 144 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

vâng ạ em cũng đang tìm chồng, đọc tiêu đề kog vòng vo đúng trọng tâm hy vọng hợp
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hôm nay mình mới rảnh nên có đôi lời với các bạn.
    Sau một số thư từ làm quen, mình nhận thấy một điều chung là các mem nhà mình đề phòng nhau quá. Mình quá tuổi rồi, mình ko còn trẻ nữa mà phải thư từ tìm hiểu nhau một tgian mới gặp. Mất tgian nhau lắm. Nói chuyện hợp vô cùng nhưng gặp nhau chưa chắc đã muốn gặp lại, thấy ko hợp qua cách nói chuyện online nhưng có khi đó lại là ng mình đang tìm kiếm. Các bạn tin mình đi. Hãy hẹn hò một buổi cafe do các bạn chọn địa điểm, chỉ vậy thôi, hãy cho bản thân các bạn một cơ hội. Đừng ngồi đọc mấy dòng chữ vô tri mà đánh giá con ng. Cẩn thận một chút khi hẹn hò là đc. Chúc các bạn may mắn nhé!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 35 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi layvokhoqua8x Xem bài viết
    Sau một số thư từ làm quen, mình nhận thấy một điều chung là các mem nhà mình đề phòng nhau quá. Mình quá tuổi rồi, mình ko còn trẻ nữa mà phải thư từ tìm hiểu nhau một tgian mới gặp. Mất tgian nhau lắm. Nói chuyện hợp vô cùng nhưng gặp nhau chưa chắc đã muốn gặp lại, thấy ko hợp qua cách nói chuyện online nhưng có khi đó lại là ng mình đang tìm kiếm. Các bạn tin mình đi. Hãy hẹn hò một buổi cafe do các bạn chọn địa điểm, chỉ vậy thôi, hãy cho bản thân các bạn một cơ hội. Đừng ngồi đọc mấy dòng chữ vô tri mà đánh giá con ng. Cẩn thận một chút khi hẹn hò là đc. Chúc các bạn may mắn nhé!
    chủ top lên lịch đi rồi chốt cho e =))) nick fb e https://www.facebook.com/canhhoa.bay
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em thích cái ý thích là nhích, chưa thích thì nhích xem có thích không. Nhưng hy vọng anh là người đã thích thì không vòng vo, rõ ràng đáng mặt nam nhi, cho chị em hưởng được ít thanh thản, trong cả cuộc đời vốn đã đôi lúc khiến ngta thấy nản . Em cũng nghiêm túc, nhưng không quá kỳ vọng, vốn muốn giữ mọi thứ tự nhiên, thích là nhích. Anh thấy cơ may hợp thì nhắn em ít dòng inbox, ko thì xem như chưa đến duyên, em xem như gặp trúng người tư tưởng đáng vỗ tay tán thành, nên đi ngang để vài dòng khảng khái
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình quê TH nhé, nên chắc chỉ tìm đc bạn cùng quê thôi, đỡ mất tgian của các bạn!

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 26 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Anh ko biết nói gì...tóm lại là anh muốn cưới vợ rồi.

Giới thiệu sơ qua về anh nhé: anh 30, hình thức cũng tạm ổn, công việc cũng ổn định tuy lương lậu ko cao. A ko phải người thích chơi bời tụ tập rượu chè, ko hút thuốc và tuyệt đối ko cờ bạc lô đề cá độ.

A thích mẫu người phụ nữ thích bữa cơm gia đình và biết lo cho gia đình. Tất nhiên càng nhiều ưu điểm càng tốt.

Cuộc sống gia đình ban đầu sẽ vất vả lắm đấy, anh hy vọng tụi mình cùng cố gắng vượt qua nhé, cấm than vãn! ^^

Anh nghiêm túc, nếu em cũng nghiêm túc và muốn lập gia đình thì pm anh, ae mình sẽ tìm hiểu. Anh tìm vợ nên ko có ý định giao lưu kết bạn nhé!
    Tu tuong cua ban rat rat giong minh.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 35 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

sao lại tự ti về quê thế chủ top ?
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình ko tự ti về quê quá nhé. Thấy nhiều bạn phân biệt nên mình nói ra để tránh mất tgian của các bạn thôi.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android