Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Xin số điện thoại bác sĩ Hiền trị mụn trứng cá bệnh viện da liễu trung ương

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.28K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dear các bạn,

Cách đây mấy năm khi mình còn là sinh viên có đến bệnh viện da liễu trung ương khám mụn trứng cá và được phân cho vào khám bác sĩ Hiền (hình như Tiến sĩ gì đó).

Hồi đó da mặt mình bị mụn bọc rất nặng do hồi đó ở quê cũng chủ quan nên cứ bôi rồi đi chữa linh tinh. Sau đó mình nhớ đến bệnh viện da liễu chữa được gặp bác sĩ Hiền sau đó uống 4 hay 5 đơn thuốc gì đó thì hết sạch mụn, chỉ còn lại ít sẹo thôi. Sau đó đến giờ cũng hơn 3 năm rồi mà không có bị tái phát lại nên mình nghĩ chắc thuốc kê hợp với mình.

Ở cơ quan mình đang có anh bạn mặt tự nhiên bị lên nhiều mụn, không nặng như mình nhưng kiểu do hay bôi thuốc linh tinh, rồi nặn nhiều quá nên giờ bị viêm mặt toàn mụn mủ với mục bọc nhưng may chưa quá nhiều. Mình đang muốn giới thiệu bác sĩ Hiền cho anh í nhưng lại không có số điện thoại. Bạn nào có số điện thoại bác sĩ Hiền cho mình xin để xem giờ bác í còn làm ở đó không, ngồi phòng khám số mấy để anh í qua khám với, vì lâu quá rồi nên mình không nhớ phòng số mấy nữa. Với chả biết bác í còn làm ở đó không.

Bạn nào biết cho mình xin với nhé. Cám ơn các bạn nhiều !

Gởi từ ứng dụng Webtretho của chinhnv28

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nào biết nt cho mình xin qua số: "0911,666,555" với nhé. Cám ơn các bạn

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Híc hic... Không ai trả lời mình à. Huhu

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cám ơn cả nhà, chả có ai trả lời nhưng tình cờ em lại xin được số điện thoại của bác sĩ Hiền rồi ạ. Em gọi đến số cố định của bệnh viện hỏi thì bác í vẫn đang làm việc ở bệnh viện đó ạ.
    Em share luôn cho bạn nào cần
    091 5807214

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dermoscopy_1

kt8

Phòng khám Da liễu Thu Hiền cung cấp các dịch vụ khám, xét nghiệm và điều trị tất cả các bệnh chuyên khoa da liễu, bao gồm các bệnh da thông thường như Trứng cá, Viêm da dầu, Rụng tóc, Rám má, Viêm da tiếp xúc, Chốc, Nhọt, Zona, Thủy đậu, Nấm da, Mày đay, Chàm, Tổ đỉa, Sẩn ngứa, Viêm da cơ địa, Vảy nến, Bạch biến… cũng như các bệnh da liễu hiếm gặp, các bệnh da liễu chuyên sâu như bệnh da tự miễn, nấm sâu, lao da…Mọi hoạt động khám chữa bệnh của Phòng khám đều được tin học hóa bằng hệ thống phần mềm, vì vậy tất cả thông tin về quá trình điều trị của khách hàng sẽ được lưu trữ, quản lý một cách hệ thống và an toàn. Phòng khám sử dụng kính soi da hiện đại 3Gen – Dermlite Dermatoscopes để giúp khách hàng chẩn đoán sớm một số bệnh ung thư da, đặc biệt là ung thư hắc tố. Phòng khám còn là địa chỉ tin cậy chẩn đoán và điều trị các bệnh lây truyền qua đường tình dục, đảm bảo tiêu chí chính xác, nhanh gọn và hiệu quả.

Đến với Phòng khám Da liễu Thu Hiền, khách hàng có nhu cầu về làm đẹp và chăm sóc da thẩm mỹ sẽ được cung cấp các dịch vụ như soi và phân tích tình trạng da, tóc, móng bằng các thiết bị y tế hiện đại của Đức như máy soi da Visioscope PC 35. Tiếp đó, khách hàng sẽ được tư vấn về cách chăm sóc da cũng như các sản phẩm chăm sóc da, tóc phù hợp với bản thân.

Phòng khám Da liễu Thu Hiền được trang bị máy chăm sóc da thẩm mỹ sử dụng công nghệ siêu mài mòn kim cương thế hệ mới, nhãn hiệu Skinact, sản xuất và nhập khẩu từ Mỹ. Tại đây, chúng tôi cung cấp các dịch vụ giúp khách hàng cải tạo làn da bị sẹo, mụn, vết đồi mồi, da thô lão hóa do đi nắng và các nếp nhăn trên mặt. Sau mài mòn, khách hàng sẽ được chăm sóc bằng công nghệ siêu thẩm thấu để đưa dưỡng chất vào tái tạo làn da.

Đến với phòng khám, quý khách còn được cung cấp dịch vụ điều trị sẹo lõm, giãn lỗ chân lông hay trẻ hóa da bằng phương pháp lăn kim, chiếu đèn sinh học...

Ngoài ra, Phòng khám đang triển khai dịch vụ quang trị liệu, sử dụng UVB dải hẹp để điều trị một số bệnh da như bạch biến, vảy nến, viêm da cơ địa