TIN TÀI TRỢ.

Xin phương án chữa bệnh Trĩ nội độ 3 - Địa chỉ uy tín TP.HCM

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.46K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chào mọi người,

Em là Nam, 25t . Em bị trĩ nội độ 3 , phỏng đoán nguyên nhân do tuổi trẻ lười vận động và ăn quá nhiều đồ cay nóng, đặc biệt mấy món chiên - cơm cháy, bánh tráng, bia rượu.
    Em có đi chữa ở Viện Y Dược Học Dân Tộc Tp.Hcm và được Bsi tư vấn nên tiêm xơ búi trĩ. Sau khi tiêm em thấy kết quả rất tốt , tổng cộng hết 18 mũi. Chi phí 1 lần tiêm 300.000, và thuốc men lai rai tổng khoảng hơn 12 triệu ..
    1 tuần tiêm 2 buổi , tổng thời gian khoảng 2 tháng. Sau khi tiêm mũi đầu tiên em đã hết ra máu , cảm thấy rất tốt. Khi tiêm xong tất cả các mũi thì hoàn toàn khỏe mạnh như bình thường , nhưng phải ăn uống kiêng cử để không bị bón khá nhiều.
    Nhưng có 1 vấn đề là hễ cứ ngồi lâu chừng 30 phút - 45 60p , là vùng mông- hậu môn em rất nóng, nóng khủng khiếp, phải đứng lên đi qua đi lại. Nếu mình vận động, công việc năng động di chuyển ít ngồi , hoặc ngồi 1 tý rồi đi thì không gặp vấn đề gì.
    Em tiêm đã 4 tháng, và hình như các đây 2 ngày em có thấy máu lẫn trong phân , thấy màu đỏ đỏ nên hoang mang không biết là có tái phát hay không.... Bạn em nói ba của bạn đi thắt búi trĩ, hoàn toàn không đau gì luôn , mà tới giờ mười mấy năm rồi ko tái phát , im ru.
    Vậy nên giờ em hoang mang , không biết làm sao. Tốn kém quá.
    Em ở Tp.HCM , nhờ mọi người tư vấn giúp em với. Làm sao dứt điểm được đây hic hic khó chịu quá rồi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Và cho em hỏi là Thắt búi trĩ ở đâu Tp.hcm ạ, có đâu không , trong khoảng thời gian bao lâu. Và chi phí bao nhiêu. Nếu được cho em xin thông tin nhé , em cảm ơn nhiều ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 129 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Mình cũng giống bạn. Đang hoang mang quá. Đi mổ thấy mọi người kêu đau lắm mà còn không hết. Đi tiêm vầy cũng mắc tận 12 triệu mà tiêm tận gần hai chục lần chắc chết mất
    • 129 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Mà giờ vẫn có máu là sao bạn? Ngồi tý là khó chịu vậy làm việc sao được? Hoang mang quá. Cám ơn bạn đã chia sẻ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cách đây vài ngày mình đi thấy màu đỏ lẫn trong phân , chưa rõ nữa, hiện tại thoải mái k gặp vấn đề gì , nhưng không biết có xuất hiện búi trĩ không. Ừa ngồi tý thì cực khó chịu. Mổ thì không biết có biến chứng với tái phát cao không , chứ tốn kém chắc rồi. Còn Phương án nữa là thắt búi trĩ , nghe ba của bạn mình nói thắt sẽ không đau, mà êm ru mười mấy năm luôn. Nên mình lên đây hỏi, hic hic ... Cần tìm nơi uy tín để chữa trị
    • 264 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Mình mới tiêm bên chỗ a Ngọc của bệnh viện cổ truyền gần cầu Dậu. Được nửa năm rồi, không còn bị sa và ra máu nữa, mà chỉ phải tiêm một lần. Ai cần mình cho số điện thoại để tư vấn: 0366237664
    • 264 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Mình cũng tham khảo thì mổ đau lắm, có người mất mấy tháng chưa khỏi và dễ bị hẹp hậu môn. Tiêm thấy đỡ đau hơn, khó chịu mất tuần đầu
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 năm
    • 262 Bài viết

• 136 Được cảm ơn

Tiêm bên chỗ bác sỹ Ngọc khoa trĩ của bệnh viện dân tộc mình tiêm một lần thấy hiệu quả đấy, cũng không đau lắm đâu
    • 129 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongbongyeu Xem bài viết
    Tiêm bên chỗ bác sỹ Ngọc khoa trĩ của bệnh viện dân tộc mình tiêm một lần thấy hiệu quả đấy, cũng không đau lắm đâu
    Chị ơi, chị cho em hỏi tiêm có đau không ạ? Em bị trĩ ngoại, không biết tiêm có khỏi không?
    • 264 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi QUYENTRINH123
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huongbongyeu
    Chị ơi, chị cho em hỏi tiêm có đau không ạ? Em bị trĩ ngoại, không biết tiêm có khỏi không?
    mình tiêm rồi, hơi khó chịu kiểu dấm dứt trong mấy hôm. Mình tiêm một lần thấy hết. Mọi người chữa khỏi cũng nhiều. Bạn cứ qua khám xem rồi hỏi bác sỹ luôn
    • 343 Bài viết

• 194 Được cảm ơn

Cá nhân mình thấy đi tiêm là nhẹ nhàng. Không đau lắm và không phải nằm viện, sinh hoạt ít bị ảnh hưởng. Bác sỹ Ngọc của bệnh viện dân tộc chỉ phải tiêm một lần và rất hiệu quả. Mình đã chữa khỏi và mách cho nhiều bạn bè qua chữa
    • 129 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyendaudau Xem bài viết
    Cá nhân mình thấy đi tiêm là nhẹ nhàng. Không đau lắm và không phải nằm viện, sinh hoạt ít bị ảnh hưởng. Bác sỹ Ngọc của bệnh viện dân tộc chỉ phải tiêm một lần và rất hiệu quả. Mình đã chữa khỏi và mách cho nhiều bạn bè qua chữa
    Em thấy bảo tiêm không khỏi hẳn được chị ạ? Và phải tiêm nhiều lần nữa. Bác sỹ Ngọc tiêm một lần có khỏi không chị?
    • 343 Bài viết

• 194 Được cảm ơn

Mình tiêm hết và cũng mách cho nhiều người tiêm hết bệnh bạn né, bạn liên lạc trực tiếp với bác sỹ hỏi cho rõ. Thấy bảo tiêm như này bác sỹ đang độc quyền hay sao ý
    • 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hi bạn, tình hình bạn sao rồi? đã hết bệnh hẳn chưa ạ. Mình đang định đi tiêm xơ