TIN TÀI TRỢ.

Xin địa chỉ khám chửa bệnh mũi cà chua !( trứng cá đỏ )

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.43K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các Anh Chị !
    em bị mụn cũng được vài năm rồi ! da nỗi vài cái gọi là thôi !
    nhưng vùng mũi thường xuyên xuất hiện mụn bọc , do em bop năn nhiều
    giờ hiện tại mũi em khi nào cũng ững đỏ ! xung quang mui xuất hiện nhiều mao mạch máu ! làm xung huyết mũi to đỏ và thô !
    rất mất thẩm mỹ ! em nghe nói bệnh này chiếu laser sẻ hồi phục được ! em đã từng chiếu đèn LED và uống thuốc nhưng ko có hiệu quả
    nhưng hiện tại điều kiện kinh tế của em ko đươc nhiều nên em muốn hỏi anh chị nào đã điều trị được bệnh này và thời gian điều trị và chi phí bao nhiêu .
    Anh chị cho em xin cái địa chỉ luôn nhé
    Hiện em đang ở HCM .

Xin cám ơn !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ai chỉ giùm em với
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 47 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nếu bạn muốn được BS giỏi khám , nhanh , k mất thời gian chờ đợi, mình chỉ cho chỗ này, đó là cty giới thiệu BS giỏi cho bệnh nhân, với mức phí mấy chục ban sẽ dc BS giỏi khám, k cần chờ đợi , có lịch hẹn trước cho ban luôn, vì qua cty gioi thiệu bạn sẽ được nhiều lợi thế, mình cũng nhờ qua cty rồi đi khám rất nhanh và hiệu quả, những BS toàn là giỏi của những bệnh viện lớn tp thôi, khoa nao cung có, địa chỉ của cty QQ3 đường Ba Vì P15 q10 dt 08.62797415 hoăc 0903778815
    • 52 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mình chỉ biết là ở BV Việt pháp Hà Nội có chữa còn liệu có khỏi 100% hay ko mình ko biết vì mình cũng đang bắt đầu chữa ở đây.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LinhLienLy Xem bài viết
    Mình chỉ biết là ở BV Việt pháp Hà Nội có chữa còn liệu có khỏi 100% hay ko mình ko biết vì mình cũng đang bắt đầu chữa ở đây.
    Chị ơi chị chữa thế nào rồi ạ? Em cũng đang muốn đi chữa mà ko biết chữa ở đâu
    • 14 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Bạn mua một cái xi lanh thật to, ngày nào cũng tiêm, đảm bảo sau 3 tháng hết hẳn mụn, da dẻ hồng hào.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

B ơi b đi chữa giãn mao mạch h đã khỏi chưa ?mk cx bị mũi cà chua ý
    comment by WTT mobile view
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhpham2906 Xem bài viết
    B ơi b đi chữa giãn mao mạch h đã khỏi chưa ?mk cx bị mũi cà chua ý
    comment by WTT mobile view
    Bạn chữa đc chưa ạ có thể cho e xin địa chỉ và chi phí đc kh ạ mong chị trả lời giúp e
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đã có ai thành công chưa ạ?