TIN TÀI TRỢ.

Tư vấn các bệnh lý về da, chăm sóc da, thẩm mỹ, các bệnh lây truyền qua đường tình dục

• 15 Lượt chia sẻ
  • 46.4K Lượt đọc
  • 726 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khoanhu121 Xem bài viết
    Bạn lầu trên đừng bôi thuốc bắc. Bạn nên đi khám đi, tìm bác sĩ từ bên da liễu mà khám cho uy tín
    mẹ nó có địa chi cu the cho nào không cho em xin với ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E lo qua. Hôm qua 2 vk ck giao ban mà nay cả 2 ngứa ngay . co nên đi khám k các mẹ
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhungthu333 Xem bài viết
    Mụn mủ chữa như nào thì tốt và không có sẹo hả cả nhà? Tôi bị mụn lâu năm, càng ngày càng nặng, bây giờ lên cả mủ và sưng đau, chắc phải đi bác sĩ chứ không chịu được nữa
    comment by WTT mobile view
    • 143 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trinhsonhuy102 Xem bài viết
    e từ trc đến nay ko bị mụn nhưng khoảng vài tháng gần đây tự nhiên nổi mụn ở má ko đến nỗi quá nhiều những cứ hết lại lên chưa kể có nốt xẹp r nhưng vẫn thấy trắng trắng như mủ. Bsi gần nhà e bảo uống iso và bôi thêm rượu thuốc thì có nên k ak
    bạn không nói rõ bao nhiêu tuoi, miêu tả của em, mụn trứng cá em đang viêm mủ. Việc sử dụng thuốc cần được bác sỹ chuyên khoa da liễu khám, đánh giá tình trạng da, mức độ trầm trọng của mụn. em không nên bôi ruou thuốc vì đã có rất nhiều truongf hợp bị dị ứng cả mặt...em nên đên khám sớm các sỹ chuyên khoa da liễu để được tư vấn tốt nhất. chúc em sớm có làn da khỏe mạnh
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 33 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Bác sĩ ơi, em năm nay 26 tuổi. Đang có 1 bé trai 21 tháng, vẫn cho con bú.
    Cách đây tầm 2 tháng, ngón út tay phải em tự dưng bong ra, lúc rửa bát hay rửa khoai ngứa phát điên lên. Em đã dùng bao tay nhưng ngón tay vẫn tróc vảy. Đi khám ở BV Hồng Ngọc bsi kết luận viêm da cơ địa và cho thuốc bôi Potilac. Bôi vẫn không khỏi nhưng em đành chịu. Khám lại 2 lần rồi thay thuốc vẫn ko ăn thua
    Gần đây, ở mí mắt da em tự dưng khô, thâm sạm và ngứa. Đồng thời da ở cổ cũng ngứa ngáy. Em đã dừng không sdung xà phòng, chỉ dùng sữa tắm Cetaphil baby để tắm rửa.
    Em cũng đoán mình bị viêm da nặng nhưng chưa có tgian khám, hiện tại em bôi kem dưỡng ẩm đều đặn để da bớt khô ngữa.
    Bsi cho em hỏi có loại sữa rửa mặt nào cho da như da em và làm cách nào để giảm bớt tình trạng ngứa, vì em cảm giác da mí mắt ngứa, thâm lại và dày, nặng mắt hơn bt. Em cảm ơn bsi
    • 41 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn bị dị ứng thuốc
    • 143 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

cám ơn các bạn đặt câu hỏi, do thời gian qua mình bận học chuyên khoa 2 nên không có nhiều thơi gian hỗ trợ câu hỏi của các bạn
    Thạc sĩ Bác sĩ Da liễu Thẩm mỹ Tiến Thành