TIN TÀI TRỢ.

Tìm địa chỉ khám Tai Mũi Họng tốt nhất ở HN?

• 13 Lượt chia sẻ
  • 226K Lượt đọc
  • 60 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

con nhà mình cứ thay đổi thời tiết là cháu bị ho và chảy nước mũi,thi thoảng cháu kêu đau tai,mới đầu mình cũng cho cháu đi khám vài nơi các BS cho uống kháng sinh thì chỉ đỡ được 1 thời gian ,nhưng sau đó cháu lại bị lại.tình cờ được người bạn cùng cơ quan giới thiệu tới phòng khám tai mũi họng trần lệ thủy ở số 6 đỗ quang,trần duy hưng,sau khi con mình điều trị ở đó cháu đã khỏi ho,chảy nước mũi và cháu hết đau tai.mọi người tìm hiểu và tham kháo nhé mình thầy đây là địa chỉ đáng tin cậy

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn đến pk tai mũi họng Trần Lê Thủy số 6 Đỗ Quang,Trần Duy Hưng,trước kia BS là trưởng khoa tai,bệnh viện tai mũi họng trung ương con mình chữa viêm tai giữa ở đây đã khỏi..
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 145 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thì hay cho con khám bác Lợi ở Trương định, nhẹ nhàng, ít dùng khang sinh, giá thì hơi cao 1 chút. Ngoài ra còn bác Cường ở Nguyễn an ninh, giá mềm hơn, nhưng hay cho dùng ks. Hai bác này đều nhiệt tình, hỏi j cũng vui vẻ trả lời và giải thích cặn kẽ.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhimxulong10 Xem bài viết
    bạn đến pk tai mũi họng Trần Lê Thủy số 6 Đỗ Quang,Trần Duy Hưng,trước kia BS là trưởng khoa tai,bệnh viện tai mũi họng trung ương con mình chữa viêm tai giữa ở đây đã khỏi..
    Khám ở đây chi phí có cao k b?
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hic, Mình đã đi khám ở bác sĩ Thi ở Phương Mai, bác sĩ khám qua loa, cũng k dặn dò j nhiều, và bảo sau phải mổ, bác sĩ "giới thiệu" cho sang Bạch Mai mổ. Trong khi bác sĩ Thi ở bệnh viện T-M-H TW
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ cho e hỏi địa chỉ khám tmh với, e hay bị mất tiếng lại bị viêm mũi dị ứng, khổ lắm. tks các mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 45 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

CHị ơi chị ở khu vực nào thế, em đi vào TMH ở viện Vietnam Cuba thì gặp bác sĩ Hoa, bà cho địa chỉ khám tại nhà ở 44 Ngõ Huyện em thấy ko dùng kháng sinh nhiều, cho thuốc nhỏ mũi + chấm họng + khí dung khoảng 4 hôm là em khỏi. Được cái rẻ hơn viện vì bà làm ở nhà ko phải phòng khám. Em còn lấy ráy tai mà hết có 100k tất cả
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 145 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hôm trước bé nhà mình bị viêm tai giữa, mình đưa đến khám bác sỹ Dinh ở Đê La Thành. Bà bảo bị viêm đa xoang, VA to, viêm tai giữa. Xong cho tiêm kháng sinh Augumentine 5 ngày. Trộm vía đỡ cái tai rồi nhưng vẫn ho. Bác sỹ cũng bảo nên nạo VA nhưng mình cứ lo lo thế nào nên chưa quyết định. Bác sỹ và nhân viên nhẹ nhàng, các cô y tá tiêm rất chuyên nghiệp. Tiền khám 250k/lần khám, đối với mình là cao vì thực sự hồi trước khám Bsy Lợi và Bsy Cường thì chỉ 50k - 100k thôi (Bây giờ không biết có tăng không? từ đầu 2014 mình không khám vì xa ngại đi). Thêm 1 địa chỉ để mọi ngừoi tham khảo. Thời gian khám: Bác sỹ Dinh - (khám ở viện trí đức vào buổi sáng, chiều (16-20h) khám ở nhà ở đường Đê La Thành (ngõ đối diện dốc phụ sản). Bác sỹ Lợi : các ngày thứ 2-thứ 6 (từ 17-19h); thứ 7 (9-11h, 15-17h), chủ nhật thì mình không rõ vì hôm gọi điện vào thứ 6 nên chỉ hỏi lịch thứ 6 và thứ 7. Bác sỹ Cường: các ngày thứ 2- thứ 6 (17-20h), thứ 7 chủ nhật mình không nhớ lắm vì lâu không đến khám, mỗi lần đến toàn gọi điện xem bác có khám hay không mới đưa con đến. Tóm lại mình cứ phải gọi điện trước vì đôi khi các bác sỹ đi công tác. Bạn nào quan tâm thì inbox mình gửi thông tin nhé. Mình thì vẫn thích bác Lợi nhưng bây giờ đi hơi xa mà vào giờ cao điểm chiều nên cũng ngại đi. Cũng muốn tìm thêm bác sỹ nào gần nhà mà chưa thực sự ưng ai.
    Nhóm học tiếng anh cho bé 6 tuổi với GV bản ngữ https://www.webtretho.com/forum/f54/n.../#post33596762

AVsIZyKAVsIp7

Blog: https://tulip2008.wordpress.com/
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bé nhà mình hay tới BS Trang ở Thanh Xuân ĐT 0912825867 . BS chữa rất mát tay và nhẹ nhàng , giá khám mình thấy rẻ hơn trong viện Trung ương ,
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 55 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi shinsieunhan Xem bài viết
    Mình cũng bị ù tai, thỉnh thoảng còn thấy nhói đau, đã đi khám nhiều nơi nhưng không khỏi. Mình lên mạng tìm, sau đó đến BS Thủy (ở số 6 Đỗ Quang) khám và chữa, rất may là tai mình khỏi hẳn rồi, chẳng còn ù tí nào nữa các bạn ạ. Các bạn thử đến đấy xem nhé. Trước khi khám và chữa BS Thủy (từng là trưởng khoa TAI BV Tai mũi họng TW) sẽ giải thích cặn kẽ cho bạn nguyên nhân gốc rễ, rất dễ hiểu. Bạn có thể tham khảo trước trang web Viemtaikeo.vn hoặc gọi điện thoại trước khi đến (04 35566124) cho chủ động nhé.
    e cũng đang bị ù tai.rất khó chịu.bên phòng khám này có đắt k ạ
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mẹ tulip cho e xin địa chỉ của bs lợi với. e đang bầu bí mà lại bị nóng họng, còn ho ra máu nữa, hoang mang quá
    • 166 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhimxulong10 Xem bài viết
    con nhà mình cứ thay đổi thời tiết là cháu bị ho và chảy nước mũi,thi thoảng cháu kêu đau tai,mới đầu mình cũng cho cháu đi khám vài nơi các BS cho uống kháng sinh thì chỉ đỡ được 1 thời gian ,nhưng sau đó cháu lại bị lại.tình cờ được người bạn cùng cơ quan giới thiệu tới phòng khám tai mũi họng trần lệ thủy ở số 6 đỗ quang,trần duy hưng,sau khi con mình điều trị ở đó cháu đã khỏi ho,chảy nước mũi và cháu hết đau tai.mọi người tìm hiểu và tham kháo nhé mình thầy đây là địa chỉ đáng tin cậy
    Mấy lần mình có gọi điện đến để đăng ký khám, nhưng nói là BS không khám trẻ em?
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 45 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn qua 44 Ngõ Huyện - Hoàn kiếm nhé, bác sĩ Hoa ( bà Hoa ) làm việc từ 17h hàng ngày, khám cho cả trẻ em 0904720768 - chỉ dùng thuốc trực tiếp, bà làm có tay nghề và rất yêu thương trẻ con, giá cả thì rất mềm và hợp lý . mẹ bầu cũng có thể chữa được nhé ^^
    • 28 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chimotthoi Xem bài viết
    bé nhà mình hay tới BS Trang ở Thanh Xuân ĐT 0912825867 . BS chữa rất mát tay và nhẹ nhàng , giá khám mình thấy rẻ hơn trong viện Trung ương ,
    Giờ BS chuyển qua Nguyễn Khang rồi bạn à
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi motngaydep Xem bài viết
    Giờ BS chuyển qua Nguyễn Khang rồi bạn à
    Bạn ơi, bs này khám đc ko? bạn có địa chỉ, số đt của bc ko?
    • 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

aizzz, chẳng biết mọi người đến khám bác sĩ Quang trưởng khoa TMH thì thế nào, em thì thấy vô cùng bực
    Thứ nhất, họng em có hạt, lúc chưa đi khám em có nghích trọc ra thì thấy có mủ, có nói với bác sĩ Q, thì bác bảo với thái độ khinh khỉnh, rât khó chịu: trọc rồi thì khám làm j nữa???
    Thứ hai, bác sĩ cho em dùng kháng sinh với liều cao nhât của loại đó là 2gr/ ngày, sau 2 ngày dùng thuôc em thấy khó chịu và đã nôn hêt bữa sáng @@ , sau đó không dùng nữa mặc dù em đang viêm họng và amidan nhưng đang ở trạng thái mãn tính thôi, đi khám xem nó có lên ung thư không chứ chẳng để làm gì. Kể ra ngu là tại mình, lại đi uống thuốc )
    Đó. Kinh nghiệm em khám có thế thôi! Cũng là chia sẻ với cả nhà.
    Khám siêu âm mất 250k, tiền thuôc 80k nữa.
    Bác sĩ dặn
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình hay cho con khám ở địa chỉ này thấy có vẻ ổn các bạn qua thử xem nhé !!!
    Địa chỉ phòng mạch: Phòng 103-H4 tập thể Thành công, Nguyên Hồng, phường Thành Công, quận Ba Đình, Hà Nội

Điện thoại: (04) 62 929 698 – 0912 354 050
    Thứ 2 đến thứ 6: 17h00 đến 21h00
    Chuyên khoa tai mũi họng, răng hàm mặt !!!
    Quay phim CHỤP ẢNH và in ảnh lên cốc số 6/19 ngõ 118 Đào Tấn - BĐ - HN! ĐT 0989 603 969
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình hay cho con khám ở địa chỉ này thấy có vẻ ổn các bạn qua thử xem nhé !!!
    Địa chỉ phòng mạch: Phòng 103-H4 tập thể Thành công, Nguyên Hồng, phường Thành Công, quận Ba Đình, Hà Nội

Điện thoại: (04) 62 929 698 – 0912 354 050
    Thứ 2 đến thứ 6: 17h00 đến 21h00
    Chuyên khoa tai mũi họng, răng hàm mặt !!!
    Quay phim CHỤP ẢNH và in ảnh lên cốc số 6/19 ngõ 118 Đào Tấn - BĐ - HN! ĐT 0989 603 969
    • 2 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nếu bạn nào ở gần khu vực trường Đại Học Hà nội có thể đến khám Ths Bs Trung, hoặc BS CKTMH nhi Bình ở PK 236 Nguyễn Trãi Thanh Xuân. Mình vừa mới cho bé khám ở đây xong. PK sạch sẽ, y bác sĩ nhiệt tình.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chi phí là bao nhiêu ạ. Sinh viên nghèo quá
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4